• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có người iu làm KTV 🫣 Cần lắm những chia sẻ, tư vấn tình cảm từ anh em 🙏

Cậu Ba Thủ Đô

Người Sống Tình Nghĩa
Nói chung đéo có gì phải buồn. Im im thì còn có cái lồn để địt. Nổ chuyện ra thì mất hết. Dùng chung chán thì kiếm cái lồn khác. Còn nhắm lo đc cho nó, gia đình nó thì hẵng khuyên nó quay đầu. Tao cũng đã từng quen KTV ưng thì rủ qua chịch cái hết vui ai về nhà nấy. Giờ em nó đi Đài cmnr.

Peter1953

Thạc sĩ
Nói chung đéo có gì phải buồn. Im im thì còn có cái lồn để địt. Nổ chuyện ra thì mất hết. Dùng chung chán thì kiếm cái lồn khác. Còn nhắm lo đc cho nó, gia đình nó thì hẵng khuyên nó quay đầu. Tao cũng đã từng quen KTV ưng thì rủ qua chịch cái hết vui ai về nhà nấy. Giờ em nó đi Đài cmnr.
tao thì nghĩ nó cũng lên đi làm. đồng cành ngộ sẽ hiểu nhau hơn. giờ giấc sinh hoạt cũng giống nhau. chứ giờ nó nằm trọ mà cứ nghĩ linh tinh con bé kia đi này nọ thì mệt mỏi lắm
nó kêu nó chịch khỏe thì đi làm zai bao. vừa đồng cảm giữ được ng iu mà có tiền. lời khuyên chân thật.

Đại Học Bôn Ba

Yếu sinh lý
đm hỏi ngu phát KTV với CTV là clgt mấy tml
KTV là một thuật ngữ trong ngành dịch vụ chăm sóc sức khỏe và làm đẹp. Cụ thể, KTV có vai trò như một nhân viên cung cấp dịch vụ chuyên nghiệp trong các spa, trung tâm thương mại, phòng gym, khu du lịch và khách sạn. Nhiệm vụ của KTV là tư vấn và thực hiện các dịch vụ chăm sóc sức khỏe và làm đẹp cho khách hàng.

Tuy nhiên, trong cái Xàm này, thì KTV có nghĩa là gái dịch vụ, phục vụ Karaoke tay vịn, bo tiền là địt được.

Còn CKV là con phò đúng nghĩa, hoạt động trên checkerviet.

KTV là một thuật ngữ trong ngành dịch vụ chăm sóc sức khỏe và làm đẹp. Cụ thể, KTV có vai trò như một nhân viên cung cấp dịch vụ chuyên nghiệp trong các spa, trung tâm thương mại, phòng gym, khu du lịch và khách sạn. Nhiệm vụ của KTV là tư vấn và thực hiện các dịch vụ chăm sóc sức khỏe và làm đẹp cho khách hàng.

Tuy nhiên, trong cái Xàm này, thì KTV có nghĩa là gái dịch vụ, phục vụ Karaoke tay vịn, bo tiền là địt được.

Còn CKV là con phò đúng nghĩa, hoạt động trên checkerviet.
cảm ơn nhé ông bạn

DonChinjao

Yếu sinh lý
Như tiêu đề, tôi có quen 1 em ngoại hình mặt xinh… thui tôi xin ko kể sâu về body em
Ai đã từng trải qua chưa ạ? Nhưnhx cô gái làm ktv đến khi nào họ mới nghỉ ạ? Cô ấy cho mình sự an toàn? Hay là mình ngốc nghếch, ở nhà thì lúc nào cũng cuốn lấy nhau, ko có ai khác, mình cũng dành hết cho tc này, nhưng còn em ý? Làm sao hiểu tâm tư của em ý bây giờ :((( em ý vẫn giấu mình,
Hiện giờ mình sẽ vẫn chấp nhận mọi chuyện vì tình cảm e ý dành cho mình đúng như vợ dành cho chồng. Điều mà hàng chục cuộc tình trước ko có :((( nhưng bâng khuâng vì ko biết tgian tới sẽ thế nào…

Cảm ơn anh e nhiều , ai ở sg mình mời cafe
Giờ thì vui vẻ tình cảm này nọ lắm, chứ thử có chuyện lục đục, 2 đứa Cải nhau này nọ rồi m lại suy nghỉ đến cái nghề của nó thì thế nào cũng đường ai nấy đi thôi

halfdead001

Tao là gay
Bánh thiu
KTV còn ngon chán, người yêu tao còn làm CKV đây, có vấn đề gì đâu.
KTV và phò CKV chẳng khác nhau mấy. Đều phải bú cu nhiều và cho thằng khác địt trần. Làm gái dịch vụ con đéo nào cũng thế vì phải giữ khách quen , với lắm lúc bị "vào thế"
- con KTV của thằng thớt uống tránh thai hàng ngày là đúng bài rồi đấy. Anh em checker lâu năm thì đều biết phò giờ đa phần uống tránh thai. Vì 1 tháng kiểu gì chẳng dăm ba lần địt trần, rách bao trở lên.... Ngày địt 7 shot là tháng gần 200 shot kiểu đéo gì chả có lúc địt trần.

Đại Học Bôn Ba

Yếu sinh lý
KTV và phò CKV chẳng khác nhau mấy. Đều phải bú cu nhiều và cho thằng khác địt trần. Làm gái dịch vụ con đéo nào cũng thế vì phải giữ khách quen , với lắm lúc bị "vào thế"
- con KTV của thằng thớt uống tránh thai hàng ngày là đúng bài rồi đấy. Anh em checker lâu năm thì đều biết phò giờ đa phần uống tránh thai. Vì 1 tháng kiểu gì chẳng dăm ba lần địt trần, rách bao trở lên.... Ngày địt 7 shot là tháng gần 200 shot kiểu đéo gì chả có lúc địt trần.
Uống thuốc tránh thai thường xuyên nó có 2 tác dụng.
- Chính thì vẫn là tránh thai
- Nhưng nhiều phò uống vì nó điều kinh đều đặn và nhanh hết kỳ kinh để đi làm tiếp.

halfdead001

Tao là gay
Bánh thiu
Yêu phò đéo làm sao cả nhé. Trước hồi lâu rồi tao cũng yêu phò. Em nó hay gọi về nhà địt free, tao thì đưa đi siêu thị chi tiền mua sắm.
Hơi dừ nhưng da trắng vú to người chắc đúng kiểu JAV địt sướng vkl.
- về sau nó bị sùi mào gà nên tao bỏ. Đây chuyện thật 100% nhé.
- còn lấy phò làm vợ hay không thì là vấn đề hoàn toàn khác. Vì mày lấy vợ ko phải chỉ cho bản thân, mà còn có phần cho con mày sau này, cho bố mẹ mày. Nên lựa phải cẩn thận.
Đa phần đàn ông 95% đéo bao giờ muốn lấy phò làm vợ. Trừ khi bất đắc dĩ.

FunnyBlack24

Yếu sinh lý
Nhớ có lần đi địt 1 em hàng lúc 11h, em ấy vừa bú cu mình xong, địt rất nghệ, cuốn như em ấy địt người yêu. Xong mình hỏi em là làm từ mấy giờ đến mấy giờ. Em ấy bảo làm từ 9h sáng đến 12h, xong về ngủ trưa với người yêu. Rồi tầm 2h chiều đi làm tiếp =))

_chaukietquan_

Lựa chọn bóng tối
Chủ thớt
Uh uống thuốc hàng ngày, làm vé vip lux là 3tr 1 phát 🫣

halfdead001

Tao là gay
Bánh thiu
Uh bảo sao đến ngày 1,2 hôm đã cho tôi chịch rồi 🫣
ông đàn ông lên, mạnh mẽ lên. nghĩ đéo gì nhiều.
Giờ mới đang yêu nhau thì cứ yêu đi. chứ đã xác định cưới đâu. em nó vẫn tử tế với ông như thế, cũng chưa gây ra lỗi lầm gì với ông.
- mà tôi nghe ông kể có vẻ ông sự nghiệp và tài chính cũng đang bấp bênh?

Bác sĩ

Yếu sinh lý
Là làm trong spa, trung tâm thương mại, phòng gym, khu du lịch hay khách sạn?
Nếu trung tâm thương mại thì quản lý nó đụ thôi, xài tạm cũng đc. Còn lại thì m nên đi khám định kỳ 🤣

khanhvu1694

Yếu sinh lý
NGU Lắm. ở chung với cave đừng nảy sinh tình cảm. Nó có lương thiện, tốt với mày đến đâu nó cũng chỉ là 1 con đĩ ko hơn không kém. Loại đó ngày bú chục cái buồi, lồn thì ngửa ra cho trăm thằng già bú. Nó tốt với mày thì có thể tốt với nhiều thằng khác. mày sống chung thì nên hạn chế tình cảm. Địt thì địt chứ đừng có thương yêu hay tội nghiệp làm gì cả. VỚi cả dừng lại khi còn chưa muộn. Sida thì chết cũng ko hết khổ đâu mày

Bên trên