• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Vợ chồng đang giận dỗi nhau cả tháng nay không đc chịch phát nào. Xin ý kiến 500 anh em Xàm chỉ cách để đc chịch lại mà ko bị quê

andy_trần

Yếu sinh lý
vợ bác lì vãi, vợ t lúc trước cũng hay dỗi, t làm lành nhiều lần, và tôi cũng để cho dỗi luôn, mà 1 tuần là vợ t lại làm lành trước, vợ bác như vậy thì cứ kệ, bác làm việc bác, kiếm tiền, nuôi con, còn dư giả thì đi chơi, ăn nhậu, cà phê, chơi gái đã đời. tập gym đi cho vợ nó thèm, đẹp trai nó cũng sợ mình có bồ, chứ nhìu khi mình xuề xòa con vợ nó cũng chán.

naphaluan

Giáo sư
vợ bác lì vãi, vợ t lúc trước cũng hay dỗi, t làm lành nhiều lần, và tôi cũng để cho dỗi luôn, mà 1 tuần là vợ t lại làm lành trước, vợ bác như vậy thì cứ kệ, bác làm việc bác, kiếm tiền, nuôi con, còn dư giả thì đi chơi, ăn nhậu, cà phê, chơi gái đã đời. tập gym đi cho vợ nó thèm, đẹp trai nó cũng sợ mình có bồ, chứ nhìu khi mình xuề xòa con vợ nó cũng chán.
thì con vk cho hàng xóm xài thoai , lol lạ bằng tạ lol quen =))

kuto16cm

Tao là gay
Chuyện là cả tháng nay vợ chồng tao cãi nhau và bất đồng với nhau về quan điểm việc nhà và nuôi con cái. Vợ tao nó thuộc dạng lười lại còn chảnh chọe. Hôm đấy tao đi làm về đã mệt mà vợ nó không giúp tao việc nhà con cái mà còn nằm lướt tiktok, shoppe .Tao điên tiết nói cho 1 trận thế là cả 2 chiến tranh lạnh cả tháng nay, từ hôm đấy đến nay tao chuyển sang phòng khác ngủ. Bây giờ tao muốn làm lành để đc về phòng ngủ để đc chịch mà ko biết làm lành bằng cách gì cho đỡ quê. Chúng mày chỉ cách giúp tao với
Nhân lúc nó ngủ thì vạch lồn ra bú thôi mày

andy_trần

Yếu sinh lý
thì con vk cho hàng xóm xài thoai , lol lạ bằng tạ lol quen =))
ko con này lấy con khác, dm m càng có cái cớ bỏ nó, m chửi ông bà già vợ m cũng phải nghe vì vợ mày mất nết!!! dm đàn ông 2,3 vợ cũng đóe có sao, nó có chồng con rồi, đi bước nữa cũng khó. m sợ quá vợ m nó lên đầu m ngồi.

luumanhmanh

Tao là gay
Chuyện là cả tháng nay vợ chồng tao cãi nhau và bất đồng với nhau về quan điểm việc nhà và nuôi con cái. Vợ tao nó thuộc dạng lười lại còn chảnh chọe. Hôm đấy tao đi làm về đã mệt mà vợ nó không giúp tao việc nhà con cái mà còn nằm lướt tiktok, shoppe .Tao điên tiết nói cho 1 trận thế là cả 2 chiến tranh lạnh cả tháng nay, từ hôm đấy đến nay tao chuyển sang phòng khác ngủ. Bây giờ tao muốn làm lành để đc về phòng ngủ để đc chịch mà ko biết làm lành bằng cách gì cho đỡ quê. Chúng mày chỉ cách giúp tao với
Vào ôm nó rồi vật nó ra mà địt chứ có cl gì mà quê với k quê

congtubaclieu

Yếu sinh lý
Mấy thằng có vợ sao sống khổ sở thế. Tao chưa vợ đâm lại sướng, cứ chén mấy em múi mít thôi. Chán múi mít thì đi đá phò 😂😂

HaNoiMen

Yếu sinh lý
Loại đấy cho cút mẹ đi chứ làm lành làm gì nó càng đc đà lấn tới

Trong lúc mày đang do dự thì có khi con Vk bê lồn cho thằng khác địt rồi :))

Bên trên