• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Vợ chồng đang giận dỗi nhau cả tháng nay không đc chịch phát nào. Xin ý kiến 500 anh em Xàm chỉ cách để đc chịch lại mà ko bị quê

ditieubao88

Tao là gay
Nói thật m làm hòa trc là m thua và m sẽ lại thấy cảnh vợ m chây lười (có khi hơn trước nữa). Ko phải t xúi hay gì. Nhưng phải nói chuyện rõ ràng, nhường nhịn thì vẫn phải nhường nhịn nhưng clear rõ vấn đề. Nếu ok thì chịch còn nó vẫn ko nhận sai hay làm lành thì m hiểu nên làm gì rồi.

Thaiha34

Yếu sinh lý
Chủ thớt
bác thớt giống em quá. vk e cũng ương bướng và bất chấp vô cùng. kiểu sẵn sàng cứng đến cùng. đúng là cảm giác nếu mình cứng hoặc đủ cứng 1 phát là vợ sẵn sàng có thể dứt luôn đc. NCL 2 vck e cũng kha khá giống bác, chỉ là hiện tại nó chưa gay gắt và vẫn còn ở giới hạn của mình. mình đã yêu chiều quá nên cũng mất cái uy đi rồi. khó thay đổi lắm, chỉ là bác chịu đến lúc nào và bác có đủ cứng để vk phải e dè ko dám nữa ko thôi.
Còn làm lành thì về cứ ôm vk 1 cái rủ rê đi chơi, ăn uống, kêu giảng hoà là vk sẽ xuôi xuôi. xong tối đến mon men vào việc. lâu ngày k làm thì cũng hứng hơn. rất may chuyện qh thì nhà e khác bác^^
Nghe bác kể có vẻ vợ bác hơi cá tính 1 chút nhưng chuyện vợ chồng vẫn duy trì đều đều thì vợ bác ko đến nỗi vô tâm lắm

Anhbadanang43

Yếu sinh lý
Vợ chồng bất hoà thì có con cu làm hoà,mày cứ vào phòng vật nó ra,nó cũng giả đò đẩy mày vài cái chứ thật ra nó cũng thèm bỏ mẹ đấy 🤣

Tclam1

Tao là gay
Xem mấy fim bố ck địt con dâu,a vợ địt e,cháu địt bạn bà ngoại,cháu họ lên học ở nhờ địt chú …. Ns tóm lại nh phim gđình loạn luân của nhật thì có mà đầy ý tường có đ gì đâu

duynguyenminh

Giáo sư
Chuyện là cả tháng nay vợ chồng tao cãi nhau và bất đồng với nhau về quan điểm việc nhà và nuôi con cái. Vợ tao nó thuộc dạng lười lại còn chảnh chọe. Hôm đấy tao đi làm về đã mệt mà vợ nó không giúp tao việc nhà con cái mà còn nằm lướt tiktok, shoppe .Tao điên tiết nói cho 1 trận thế là cả 2 chiến tranh lạnh cả tháng nay, từ hôm đấy đến nay tao chuyển sang phòng khác ngủ. Bây giờ tao muốn làm lành để đc về phòng ngủ để đc chịch mà ko biết làm lành bằng cách gì cho đỡ quê. Chúng mày chỉ cách giúp tao với
Mua cho nó bó bông hồng, phụ nữ chấp chi 🦊

Thut

Tao là gay
Con cặc phải có lòng tự trọng nhé. Đéo cho quan hệ thì m đi kiếm chỗ khác xả. Việc đéo gì phải xuống nước xin vợ cho quan hệ. Xuống cái thì nó đéo coi mày ra cái dái gì luôn

chimsedinang6688

Yếu sinh lý
Bác nói rất đúng e toàn bị vk dỗi ngược, vk em là ng rất vô tâm, tất cả các lần cãi nhau cuối cùng em vẫn phải là ng xuống nước và làm lành trc. em biết nếu e làm căng thì vợ em cũng sẽ ko chịu và chỉ còn nc đường ai ng đấy đi thôi bác. Cái quan trọng nhất là e vẫn còn tình cảm và yêu thương vợ con nên e ko muốn chia tay thời điểm này. Thực sự là e bất lực ko làm cách nào thay đổi đc bản tính của vk e. 2 vk chồng khắc khẩu nhau nhiều quá, ngay cả tư tưởng và định hướng cũng hoàn toàn khác nhau
Thế lúc đầu cưới nó về làm gì, để giờ hối hận muộn màng

Boyque

Yếu sinh lý
Bọn đàn bà nó cáo lắm. Bọn này là cứ phải mềm nắn rắn buông với nó. Mềm ko đc thì mày cứng cho tao. Từ mai mày thể hiện thái độ lạnh nhạt, nhưng nhớ là đừng cau có hờn dỗi gì với nó cả, coi như ko có nó. Cứ đi làm ăn ngủ nghỉ như thường, quan tâm bạn bè, thú vui thường ngày của mày (bóng đá, game...). Vã quá thì quay tay, tuyệt đối ko được lụy nhé. Đảm bảo nó sẽ tự tìm cách làm lành với mày trước. Ngta bảo dạy vợ từ thuở bơ vơ mới về là thế, kiểu của mày là con vk nó có tí sắc rồi mày chiều chuộng, đội nó lên đầu nên giờ mày lãnh hậu quả thôi

locavinh12

Yếu sinh lý
Chuyện là cả tháng nay vợ chồng tao cãi nhau và bất đồng với nhau về quan điểm việc nhà và nuôi con cái. Vợ tao nó thuộc dạng lười lại còn chảnh chọe. Hôm đấy tao đi làm về đã mệt mà vợ nó không giúp tao việc nhà con cái mà còn nằm lướt tiktok, shoppe .Tao điên tiết nói cho 1 trận thế là cả 2 chiến tranh lạnh cả tháng nay, từ hôm đấy đến nay tao chuyển sang phòng khác ngủ. Bây giờ tao muốn làm lành để đc về phòng ngủ để đc chịch mà ko biết làm lành bằng cách gì cho đỡ quê. Chúng mày chỉ cách giúp tao với
Tao bực về nhà mẹ ruột ở, hậu quả phải quaytay, tml còn ở chung là ngon :))

hari0121

Yếu sinh lý
Nghe bác kể có vẻ vợ bác hơi cá tính 1 chút nhưng chuyện vợ chồng vẫn duy trì đều đều thì vợ bác ko đến nỗi vô tâm lắm
mình cũng phải xuống nước trc đó bác. bất cần mà
còn chuyện qh thì vui vẻ mới có hứng chứ cbi hết có cái gì k vừa lòng mất hứng lắm. vì dễ nổi nóng với nhau ngay. với vk e thoải mái các thứ hơn k như vk bác k chịu làm gì thôi.

dauxanh271

Tao là gay
Gái giờ nó chịu mở lòng thì hàng nghìn con cặc free đợi duyệt.
Mà thế đéo nào vk ko chịu nấu ăn, về còn lướt tiktok, shop-ee,… ca này tao chịu thôi. Loại như vợ mày làm cái máy địt còn ko xong, chứ nói gì đến vk

Bên trên