• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Vợ chồng đang giận dỗi nhau cả tháng nay không đc chịch phát nào. Xin ý kiến 500 anh em Xàm chỉ cách để đc chịch lại mà ko bị quê

Thaiha34

Yếu sinh lý
Chuyện là cả tháng nay vợ chồng tao cãi nhau và bất đồng với nhau về quan điểm việc nhà và nuôi con cái. Vợ tao nó thuộc dạng lười lại còn chảnh chọe. Hôm đấy tao đi làm về đã mệt mà vợ nó không giúp tao việc nhà con cái mà còn nằm lướt tiktok, shoppe .Tao điên tiết nói cho 1 trận thế là cả 2 chiến tranh lạnh cả tháng nay, từ hôm đấy đến nay tao chuyển sang phòng khác ngủ. Bây giờ tao muốn làm lành để đc về phòng ngủ để đc chịch mà ko biết làm lành bằng cách gì cho đỡ quê. Chúng mày chỉ cách giúp tao với

Thaiha34

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Tối cứ mò vào phòng nói tìm gì đó xong vật ra bú lồn ,chịch cho lên đỉnh là huề. Vợ chồng chứ ai mà quê với phố.
Vợ tôi nó chảnh chọe lắm bác, cũng mấy lần cãi nhau như này rồi, đêm vã quá cũng liều mò sang ôm sờ lồn xin đc chịch mà nó chống cự quyết liệt quá nên ko đc

leechman

Yếu sinh lý
Vợ tôi nó chảnh chọe lắm bác, cũng mấy lần cãi nhau như này rồi, đêm vã quá cũng liều mò sang ôm sờ lồn xin đc chịch mà nó chống cự quyết liệt quá nên ko đc
Thế đi ra khỏi phòng, móc alo gọi oang oang: mày đâu, bố trí tao em hàng, giờ tao vừa bí vừa cay, quyết phải xả ...:))

khunglong1616

Tao là gay
Thế p quyết liệt hơn nó. Ôm chặt, hôn cổ, tai, 1 lúc nó sẽ xìu. Vừa ôm vừa nói a sai đc chưa.

onimusha3

Yếu sinh lý
em nói bác đừng tự ái chứ không biết thực hư ra sao nhưng NẾU mà như bác nói thì vợ bác vô trách nhiệm bỏ mẹ, sai lè lè mà bác k dạy được à lại còn để dỗi ngược, đíu hiểu, rồi định như thế tới bao giờ, việc gì cũng bác gánh chắc?

mrryan502

Tao là gay
nằm cạnh nó rồi bật phim sex lên xem , nhớ mở tiếng cho nó nghe thấy , nửa đêm nó lại chả tụt quần m ra mút ấy :))

Chán mày. Tao cứ thế bế vào giường tụt quần. Cưỡng tai nhét luôn. Cần quái gì phải cách. Tao chưa xịt lần nào. Bướng tao nhét vào mồm bắt bú ấy

Thaiha34

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Chán mày. Tao cứ thế bế vào giường tụt quần. Cưỡng tai nhét luôn. Cần quái gì phải cách. Tao chưa xịt lần nào. Bướng tao nhét vào mồm bắt bú ấy
Vợ tao nó có tính sạch sẽ nên mấy việc bú lồn mút chim nó đéo bao giờ làm và cũng đéo bao giờ cho tao bú mới điên chứ

Bên trên