• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Video + ảnh Bài này để Check Var các ẻm ở khu vực Uông bí - Hạ Long - Cẩm Phả nhé ae 🔥

Mewmo00

Yếu sinh lý
Bạn gì ơi,mình ko biết bạn lấy ảnh của mình ở đâu và bạn đăng lên đây với mục đích gì?bạn thích chứng tỏ cái gì thì mình ko quan tâm.Nhưng mình nói luôn,bạn hạ ngay cái ảnh thứ 4/5 kia xuống.Đừng để mình mời công an,mình ko tin là với trình độ của công an mà ko tìm đc ra cái tài khoản của bạn là ai đâu.Thích chứng tỏ ăn nhiều con để thể hiện thì chọn con khác,đừng động đến tôi,bạn đủ tài chính để chơi đến cùng với tôi ko?Tôi ko biết bạn là ai,nhưng bạn nói b ngủ với tôi năm 2019,bạn có bản lĩnh thì show thông tin ra đây,còn đã ko dám xuất hiện thì hạ ngay cái ảnh của tôi xuống,đừng để mọi chuyện đi quá xa.Bạn nói bây giờ bạn vẫn thi thoảnh nt gạ tôi đi cf á,xin lỗi nhé,tôi ko có nhu cầu cf với mấy thành phần lấy đàn bà ra làm trò vui như bạn.Tôi cho bạn từ 15h52' ngày 4/6 đến 18h ngày 4/6,bạn ko hạ ảnh xuống thì đừng trách.
Căng cực🤣

Mewmo00

Yếu sinh lý
b đọc lại mấy cái câu bạn cmt xem.b nói b ko quen t,chỉ biết ở bên ngoài,thế mà b dám đánh giá dễ hay khó à?b gạ t lên giường r chắc mà b dám nói dễ hay khó.tóm lại là b ko nên cmt bất kì câu gì liên quan đến cái ảnh kia của t nữa.b đã đính chính là ko xúc phạm thì ok t ko thèm chấp.nhưng đừng để t đọc thêm 1 câu nào nữa từ b.Còn thằng kia nếu nó ko vào hạ ảnh xuống t sẽ tìm ra nó,hi vọng t ko phải đi tìm xem b là ai.
Hình như k xoá dc bài đăng hay sao ấy b

congnhanchuyencan3008

Yếu sinh lý
Mấy bố ảo tưởng nó vừa vừa thôi, k lại như thằng tạo ra cái thread này đấy =))))))
Khoảng tháng 2, tháng 3 nó có gửi ảnh đứa em t chơi cùng lên, rồi t phát hiện ra tên nó khớp với link fb của nó (ngu vcl =)))))) ), kết cục bị con em t nó chửi cho sml, t thử add fb nó để coi xem thì bị chặn mẹ luôn, chắc tưởng t đến tính sổ =)))))) Sau đó thì cả fb lẫn nick xàm này đều đ hoạt động luôn =)))))) May cho nó chứ nếu làm căng lên chắc t phải nhờ vài người sang bên CP tìm nó hỏi chuyện hoặc nhờ công an can thiệp mất =)))))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên