• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Video + ảnh Bài này để Check Var các ẻm ở khu vực Uông bí - Hạ Long - Cẩm Phả nhé ae 🔥

MT123

Yếu sinh lý
Lâu rồi từ 2019 hay 20 gì đó :)))
Bạn nói chắc chắn thế thì bạn show thông tin ra đây để xem tôi ngủ với bạn lúc nào?bạn thích thể hiện thì để tôi nhờ công an xem bạn là thằng nào?đm thích thể hiện à?tôi chẳng biết bạn là thằng đéo nào,ảnh này tôi đăng lên mxh t4/2024,bạn lấy ở đâu tôi ko cần biết,nhưng hạ ngay xuống đừng để tôi kiện bạn tội lấy hình ảnh người khác ra nhục mạ,bạn nghĩ công an ko tìm ra đc bạn nếu bạn dùng nick ảo à,bạn có muốn thử xem công an có tìm ra đc ko?

sea_fire1

Yếu sinh lý
Bạn gì ơi bạn nói bạn chén t mà sao t ko biết nhỉ?bạn thik phông bạt ko?tốt nhất b hạ ngay ảnh t xuống trước khi t tìm ra đc bạn là ai nhé?Thích thể hiện thì chọn con khác nhé,đừng động đến tôi
Nhầm người rồi b ơi, t có bảo chén b hay đăng ảnh b đâu:eek:

MT123

Yếu sinh lý
Nhầm người rồi b ơi, t có bảo chén b hay đăng ảnh b đâu:eek:
T ko nhầm,t đang trả lời vào cái cmt của b.T đang nói cái thằng kia nó kêu nó chén này kia.Còn b kêu b biết t ở bên ngoài rồi,thấy mông to này kia.Vậy t xin phép đc hỏi b là ai thế,b biết t à?t gặp b r à?b quen t thì b nt zalo fb cho t xem b là ai?còn nếu ko quen mà chỉ tát nước theo mưa với cái thằng kia thì tốt nhất b xoá cmt đi.T nói được làm đc,t ko nhiều tiền,nhưng báo công an hay thuê hacker tìm bằng được ra bạn và thằng kia và kiện về cái tội lôi ảnh người khác ra xúc phạm nhục mạ thì t đủ sức đấy.B ko muốn phiền phức thì b xoá ngay cmt đi

tungtienti

Yếu sinh lý
T ko nhầm,t đang trả lời vào cái cmt của b.T đang nói cái thằng kia nó kêu nó chén này kia.Còn b kêu b biết t ở bên ngoài rồi,thấy mông to này kia.Vậy t xin phép đc hỏi b là ai thế,b biết t à?t gặp b r à?b quen t thì b nt zalo fb cho t xem b là ai?còn nếu ko quen mà chỉ tát nước theo mưa với cái thằng kia thì tốt nhất b xoá cmt đi.T nói được làm đc,t ko nhiều tiền,nhưng báo công an hay thuê hacker tìm bằng được ra bạn và thằng kia và kiện về cái tội lôi ảnh người khác ra xúc phạm nhục mạ thì t đủ sức đấy.B ko muốn phiền phức thì b xoá ngay cmt đi
em la co be dung o vong xuyen ak

sea_fire1

Yếu sinh lý
Hi, mình chỉ nói b mông to thôi chứ k có nói chén hay khoe khoang gì đâu, cũng có gì mà b bảo mình xúc phạm. Còn mình cũng gặp ngoài đời b thôi chứ chả quen biết gì nên k đặt điều là chén rồi. Ở đây k xóa cmt được nên là mình ở cmt này đính chính khẳng định lại là mình k có xúc phạm, đưa ảnh b lên hay nói đặt điều là chén b đâu nhé

MT123

Yếu sinh lý
Hi, mình chỉ nói b mông to thôi chứ k có nói chén hay khoe khoang gì đâu, cũng có gì mà b bảo mình xúc phạm. Còn mình cũng gặp ngoài đời b thôi chứ chả quen biết gì nên k đặt điều là chén rồi. Ở đây k xóa cmt được nên là mình ở cmt này đính chính khẳng định lại là mình k có xúc phạm, đưa ảnh b lên hay nói đặt điều là chén b đâu

Giờ m còn bụp dc k đấy, t thấy e này cũng khó mà
b đọc lại mấy cái câu bạn cmt xem.b nói b ko quen t,chỉ biết ở bên ngoài,thế mà b dám đánh giá dễ hay khó à?b gạ t lên giường r chắc mà b dám nói dễ hay khó.tóm lại là b ko nên cmt bất kì câu gì liên quan đến cái ảnh kia của t nữa.b đã đính chính là ko xúc phạm thì ok t ko thèm chấp.nhưng đừng để t đọc thêm 1 câu nào nữa từ b.Còn thằng kia nếu nó ko vào hạ ảnh xuống t sẽ tìm ra nó,hi vọng t ko phải đi tìm xem b là ai.

badboyqn

Yếu sinh lý
Các con giời cứ thích nói phét để đến bây giờ gặp phải người quen của e nó họ nói lại với e nó nên e nó nhảy vào chứ sao,đm toàn còn mõm thủ

Bên trên