• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thớt kể chuyện địt gái có chồng. Địt rau cỏ máy bay, Ons, fwb. Để thấy được sự dâm loàn của đàn bà

Bộ Phong

Chim TO
Chủ thớt
T hồi đại học có chơi với 1 con bạn, cũng thân thân, nó yêu xa, nhma lúc đó t cũng có ny nên đ quan tâm lắm, nhma từ hồi đó t đã biết nó có.ý với t rồi nhma t đéo quan tâm, dần dà mấy năm dịch k liên lạc, qua dịch họa hoằn tnao lại gặp lại, nó cũng đang yêu xa, còn nhờ t chở đi gặp ny, ny nó cách 100km. cũng nói chuyện này kia, có 1 đợt nó đi làm khuya thế là t hay chở nó về, sau đó thì 12h rồi nó vẫn rủ t đi ra công viên làm mấy lon bia, t thì ok thôi ra cv uống đc 2 lon thì thấy nó ngà ngà, thế t đưa nó về nhà nó t bảo trọ t đóng của rồi t lên đc k, nó lưỡng lự rồi bảo ok. Lên nhà nó vẫn gọi lại cho ny bảo về tới nhà rồi, mà trc đó nó đi nhậu vs t là giấu ny bảo là đang làm việc. Lên phòng thì t cũng có tí hơi men, nó cũng vậy, có 1 cái đệm nằm chung đặt cái gối ở giữa, rồi nó kể chuyện yêu đéo hạnh phúc, dần dà t qua qua ôm nó nó cũng nói nhỏ t có ny rồi nha, t ôm rồi lần lần thò tay vào áo nó, vú vừa tay, con này tập thể dục nên mình dây vú to, đầu ti bé hồng đẹp lắm, nó giữ k cho t thò tay vào nhma lúc đó dừng thế đéo nào đc nữa, cũng địt mấy nháy xong sáng hsau t chở nó đi làm. Từ đó tuần lại sang trọ nó mấy lần đưa đi làm, có mấy lần vừa địt ny nó gọi thế là t giật đt bấm nghe xong dí cho nó nghe, vừa địt nó vừa gọi cho ny nói chuyện cứ giật giật kích thích vãi loz chúng mày ạ, mà con này dâm nữa tao training cho nó thành con đĩ luôn, chịch đc 3 4 tháng thì nó ctay ny rồi bám t như đỉa nói yêu tao, mà khi gái đã yêu là nói gì nó cũng làm, dâm vãi loz, sau 2 3 tháng nữa thì t dừng, nó cũng đau khổ này kia, t cũng tiếc vì con này cũng xinh kiểu dễ thương đúng gu t, nhma vài lí do nên dừng. Địt kiểu đó sướng vkl
Ngon. Nó có liếm đót m ko

hoangbazen

Yếu sinh lý
T hồi đại học có chơi với 1 con bạn, cũng thân thân, nó yêu xa, nhma lúc đó t cũng có ny nên đ quan tâm lắm, nhma từ hồi đó t đã biết nó có.ý với t rồi nhma t đéo quan tâm, dần dà mấy năm dịch k liên lạc, qua dịch họa hoằn tnao lại gặp lại, nó cũng đang yêu xa, còn nhờ t chở đi gặp ny, ny nó cách 100km. cũng nói chuyện này kia, có 1 đợt nó đi làm khuya thế là t hay chở nó về, sau đó thì 12h rồi nó vẫn rủ t đi ra công viên làm mấy lon bia, t thì ok thôi ra cv uống đc 2 lon thì thấy nó ngà ngà, thế t đưa nó về nhà nó t bảo trọ t đóng của rồi t lên đc k, nó lưỡng lự rồi bảo ok. Lên nhà nó vẫn gọi lại cho ny bảo về tới nhà rồi, mà trc đó nó đi nhậu vs t là giấu ny bảo là đang làm việc. Lên phòng thì t cũng có tí hơi men, nó cũng vậy, có 1 cái đệm nằm chung đặt cái gối ở giữa, rồi nó kể chuyện yêu đéo hạnh phúc, dần dà t qua qua ôm nó nó cũng nói nhỏ t có ny rồi nha, t ôm rồi lần lần thò tay vào áo nó, vú vừa tay, con này tập thể dục nên mình dây vú to, đầu ti bé hồng đẹp lắm, nó giữ k cho t thò tay vào nhma lúc đó dừng thế đéo nào đc nữa, cũng địt mấy nháy xong sáng hsau t chở nó đi làm. Từ đó tuần lại sang trọ nó mấy lần đưa đi làm, có mấy lần vừa địt ny nó gọi thế là t giật đt bấm nghe xong dí cho nó nghe, vừa địt nó vừa gọi cho ny nói chuyện cứ giật giật kích thích vãi loz chúng mày ạ, mà con này dâm nữa tao training cho nó thành con đĩ luôn, chịch đc 3 4 tháng thì nó ctay ny rồi bám t như đỉa nói yêu tao, mà khi gái đã yêu là nói gì nó cũng làm, dâm vãi loz, sau 2 3 tháng nữa thì t dừng, nó cũng đau khổ này kia, t cũng tiếc vì con này cũng xinh kiểu dễ thương đúng gu t, nhma vài lí do nên dừng. Địt kiểu đó sướng vkl
Đào tạo sang làm đĩ thì inbox cho tao nhé tml

tohungvinh

Yếu sinh lý
Ngon. Hay vl. Cảm giác địt như mày mới gọi là sướng. Còn gì hay kể thêm đi m
Có lần tao thèm địt nhắn cho 1 em, nhưng em rep là đang đi chơi với ny, tao mới nói là ok khi nào em về anh chờ em :)) Tao phóng xe qua nhà trọ của em đứng chờ sẵn, thằng ny của em nó chở đi chơi về, gặp tao thì chào anh rồi tao nói là qua đưa đồ với bàn công việc thôi :)) Thằng kia vừa quay xe về thì tao đóng thẳng vào khách sạn làm 2 shot :))

Bộ Phong

Chim TO
Chủ thớt
Có lần tao thèm địt nhắn cho 1 em, nhưng em rep là đang đi chơi với ny, tao mới nói là ok khi nào em về anh chờ em :)) Tao phóng xe qua nhà trọ của em đứng chờ sẵn, thằng ny của em nó chở đi chơi về, gặp tao thì chào anh rồi tao nói là qua đưa đồ với bàn công việc thôi :)) Thằng kia vừa quay xe về thì tao đóng thẳng vào khách sạn làm 2 shot :))
Cái vkl. M ko sợ ăn lại tinh thằng kia à

Phohang

Yếu sinh lý
Tao học bác sĩ y học cổ truyền, tay nghề tao cũng giỏi nên tao hay nhận kèm thêm mấy đứa khóa dưới. Mà chúng mày biết rồi, gái y thì vừa dâm nhưng lại khờ, vì toàn học với học thôi. Tuy là lúc đó tao sắp cưới vợ rồi nhưng vẫn chăn được vài em. Các em ấy toàn tin lời hứa ngon ngọt của tao, rồi tao toàn đóng thẳng vào khách sạn để chỉ các em ấy cách châm cứu, tất nhiên những lần đầu là tao dạy các em ấy châm cứu thật để lấy niềm tin :)) Rồi sau đó thì tao dùng con cặc của tao để châm cho các em =))
Tao cũng phá trinh được kha khá vài em non tơ, clip với hình thì không dám, vì bản thân tụi nó lúc đó cũng đang có người yêu, tao cũng có vợ. Nhưng chúng mày biết sự dâm loàn nhất của đàn bà là gì không? Đó chính là việc chúng nó mặt dày và cực kì giỏi che giấu.
Mấy đứa tao chăn hầu hết đều làm chung với tao, và người yêu chúng nó cũng làm cùng chỗ với tao :)) Có hôm vừa địt với một em từ khách sạn qua chỗ làm, bắt em nó bú cu xong, nuốt tinh tao xong thì tới chỗ làm nó lại quấn với người yêu, còn tao quấn với vợ tao ;))
M bớt sạo lol cho t nhờ.

tohungvinh

Yếu sinh lý
M bớt sạo lol cho t nhờ.
M nói đúng vl, mấy thằng ml học y cũng đần đụt vcl ra bày đặt xaolol
Tụi mày không đủ trình nên mới nghĩ tao xạo lol thôi {brick}Thế giới của tụi mày quá nhỏ để hiểu dân y như tao. Mục đích tao kể chuyện để đúng với tinh thần của thread này thôi: Để thấy được sự dâm loàn của đàn bà. Nên sao tao phải bịa ra chi vậy {ops}

Khongconai

Yếu sinh lý
Tụi mày không đủ trình nên mới nghĩ tao xạo lol thôi {brick}Thế giới của tụi mày quá nhỏ để hiểu dân y như tao. Mục đích tao kể chuyện để đúng với tinh thần của thread này thôi: Để thấy được sự dâm loàn của đàn bà. Nên sao tao phải bịa ra chi vậy {ops}
Tao tin mày. Bọn nó chưa gặp thôi. Chứ đàn bà nứng lên thì việc gì cũng có.
Đợt tao sửa máy tính dùm bà thủ kho trong cty. Lén check history toàn thấy search cách thủ dâm, lên đỉnh bằng tay các kiểu.....
Mà tại trong cty nên tao éo muốn gạ thôi.

sonconan

Yếu sinh lý
Đm con ml nyc m đúng dâm vcl! Thương cho thanh niên nym m thật!
nyc sau ct vẫn làm fwb, làm fwb đến lúc có nym vẫn tiếp tục chịch choạc thêm 3 tháng trong time làm giá vs nym 😆😆😆 sau cho nym chuỵch thì lại gt fwb mới t cho là bạn nó. cũng 1 em ngon nghẻ =))) vlz cn gái dkm éo hỉu kiểu gì. còn lăng loàn bệnh hoạn hơn cả ae

Bộ Phong

Chim TO
Chủ thớt
Tao tin mày. Bọn nó chưa gặp thôi. Chứ đàn bà nứng lên thì việc gì cũng có.
Đợt tao sửa máy tính dùm bà thủ kho trong cty. Lén check history toàn thấy search cách thủ dâm, lên đỉnh bằng tay các kiểu.....
Mà tại trong cty nên tao éo muốn gạ thôi.
Bà đấy có ngon ko

1688

Yếu sinh lý
chán chán hồi ức kỉ niệm kể cho ae nghe thêm.
cn gái cũng hay cho nyc đụ mặc dù đang trong mqh sắp có nym, có cn nyc t thời yêu nhau thì đụ nhau lên bờ xuống ruộng k ns làm gì rồi, sau 1 time chia tay xong nó cũng xinh ngoan nên nhiều th tán, t thì chán rồi nên mỗi lần về quê lại nt nc rủ qua nhà nc qua loa mục đích là đụ cái cho sướng cặc, lần loàn nào đầu cũng giả vờ chống cự kiểu ct rồi mà t lại kệ cứ im lặng lột đồ ra đút cặc vào rồi đâu lại vào đấy rên e é, đang đụ thấy tn mấy th tán nó nhắn đến có th còn gọi điện =))) có lần có th gọi t bấm máy cho nó nghe nc đôi câu t giả vờ k nhấp xong t đóng cho 1 phát mạnh e nó rên lên chắc th kia cũng biết hay ẻ =))) mấy hôm sau đi cf thấy e ấy ngồi cf vs bạn nó vs th ấy 🤣🤣🤣

1688

Yếu sinh lý
Đm con ml nyc m đúng dâm vcl! Thương cho thanh niên nym m thật!
cn nyc này đổi nym 2 lần rồi và trong lúc ấy t vẫn đụ nó, cn này là cn nyc dâm dục nhất t từng trải qua. và cũng rất vlz vì ngoài đời rất đoan trang chỉnh chu dm

Bộ Phong

Chim TO
Chủ thớt
cn nyc này đổi nym 2 lần rồi và trong lúc ấy t vẫn đụ nó, cn này là cn nyc dâm dục nhất t từng trải qua. và cũng rất vlz vì ngoài đời rất đoan trang chỉnh chu dm
Cho xin ít hình minh hoạ body hong cách của nó đi bạn

Bên trên