• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thớt kể chuyện địt gái có chồng. Địt rau cỏ máy bay, Ons, fwb. Để thấy được sự dâm loàn của đàn bà

Thích Nhân Trần

Yếu sinh lý
Vài tháng trước có con bạn vietkieu Mỹ về Vn để làm đám hỏi với chồng sắp cưới, mà trước đây tao với nó có thích nhau trước nhưng không yêu nhau.
Đợt này về gặp nguyên đám bạn, hôm đó có tao đi cùng, đi ăn sau đó đi club ở Q1, trong lúc say tao với nó có nhắc lại chuyện cũ ( hôm đó chồng sắp cưới nó đi HN ), nói chuyện blabla xong lát về nó ôm tao, rồi tao chở nó vô ks chill suite rồi đụ 2 nháy tới sáng đi về, chắc sống ở Mỹ nên thoáng, bú cặc giỏi, lúc tao đụ rên muốn bể phòng, lồn thì wax sạch đúng gu tao, đặc biệt mặt rất xinh, thơm + body ngon 🤤.
Sáng phải về sớm, sợ bị ck sắp cưới nghi ngờ, rồi 2 ngày sau đi làm đám hỏi luôn.

Ảnh không face lúc em đi nghĩ dưỡng với ck sap cưới vài tuần sau đó
Ngon quá

amthamluotqua

Yếu sinh lý
Thớt đọc vui vl. Ngày trước ngây thơ có mấy kèo gái dụ mà mình k dám. Giờ nghĩ lại ngày xưa mình đúng khờ 🤣🤣

tohungvinh

Yếu sinh lý
Tao học bác sĩ y học cổ truyền, tay nghề tao cũng giỏi nên tao hay nhận kèm thêm mấy đứa khóa dưới. Mà chúng mày biết rồi, gái y thì vừa dâm nhưng lại khờ, vì toàn học với học thôi. Tuy là lúc đó tao sắp cưới vợ rồi nhưng vẫn chăn được vài em. Các em ấy toàn tin lời hứa ngon ngọt của tao, rồi tao toàn đóng thẳng vào khách sạn để chỉ các em ấy cách châm cứu, tất nhiên những lần đầu là tao dạy các em ấy châm cứu thật để lấy niềm tin :)) Rồi sau đó thì tao dùng con cặc của tao để châm cho các em =))
Tao cũng phá trinh được kha khá vài em non tơ, clip với hình thì không dám, vì bản thân tụi nó lúc đó cũng đang có người yêu, tao cũng có vợ. Nhưng chúng mày biết sự dâm loàn nhất của đàn bà là gì không? Đó chính là việc chúng nó mặt dày và cực kì giỏi che giấu.
Mấy đứa tao chăn hầu hết đều làm chung với tao, và người yêu chúng nó cũng làm cùng chỗ với tao :)) Có hôm vừa địt với một em từ khách sạn qua chỗ làm, bắt em nó bú cu xong, nuốt tinh tao xong thì tới chỗ làm nó lại quấn với người yêu, còn tao quấn với vợ tao ;))

Bộ Phong

Chim TO
Chủ thớt
Để t kể cho tụi m nghe về 3 em của tao, theo thứ tự thời gian nhé.
- Em 1 - đồng nghiệp: em này mặt đẹp, dáng đẹp nhưng vú hơi bé, cũng hotgirl chỗ t làm.
lúc đó tao mới đi làm, ẻm nhỏ hơn t 1 tuổi nhưng làm trước tao tầm hơn 1 năm, đã có bồ cũng chung cơ quan luôn nhưng khác khoa, có đợt nó hục hặc với bồ, chia tay 1 thời gian xong có nc với tao rồi bập vào nhau, đi nhà nghỉ cũng vài lần thì bồ nó xin quay lại, lúc đó nó đang mê t nên ko đồng ý, bồ nó quỳ xin mẹ nó nên nó quay lại với bồ nó, nhưng vẫn đi chịch với tao, xếp lịch trực cơ quan chung, cứ ngày trực là chịch, từ wc, thang bộ, lối thoát hiểm đến phòng thay đồ nữ, 1 đêm trực phải chịch nhau đến 3 4 cái, t mua sữa chua đổ vào lồn nó rồi bú liếm nên nó mê mẩn, cứ vắng người là đè ra hôn là cúi xuống bú t rồi, cảm giác lúc nào gặp t là cái lòn nó cũng ướt, thậm chí đêm nó nuôi bà ngoại nó, hẹn t qua đụ nhau tại giường phía ngoài hoặc lên ban công public giữa đêm, đỉnh nhất là trc ngày cưới nó 1 ngày, nó vẫn hẹn tao ra nn chịch cả chiều. Sau này cưới về ck nó nghi nên cắt đứt, nhưng dạo gần đây nó có vẻ mê lại t, lâu lâu nt với t nc, ck nó về quê cũng hẹn t đón chở đi vòng vòng nhưng t chán nên ko gặp, đôi lúc đúng ngày t sỉn thì dụ nó nc sex, thủ dâm cho t ra thôi.
- Em 2 : crush của thằng bạn. Em này cao 1m48, loli nhưng vú đít tuyệt vời, vú to mà chắc tay, trắng mà đẹp, dẫn e nó đi đâu thì bọn con trai mắt toàn hau háu nhìn nó.
Em này gặp lúc t lấy vk rồi, nó là crush của thằng bạn t, cua từ năm lớp 12 tới học xong CD nhưng nó vẫn ậm ừ, hay đi chơi chung với thằng bạn t nên cũng thân với tao, đôi khi đi xem phim này nọ cũng 2 cặp là 2vc tao với 2 đứa nó, nhưng suốt mấy năm bạn t đéo húp đc nó, nó chịu đi chơi này nọ nhưng ko cho làm gì, cơ duyên là sau này t hay chở nó đi đánh cầu lông, cũng thân thiết nc rồi 1 buổi tối đẹp trời, nó hẹn t đi trà sữa, uống cf sau 1 buổi nt nc tới 3h sáng, thế là đi cf, đi ăn tới gần 11h t định chở nó về, thế đéo nào hôm đó t lại đi đám trc đó nên có ít hơi men, gạ gạ đóng thẳng nhà nghỉ làm 1 shot, em nó đồng ý, vào đó t địt cho giật giật, sau về nó mới bảo nó thích tao lâu rồi, nhìn cặp đùi dân thể thao của t là nó mơ ước đc chịch t lâu rồi, thế là dính, t địt nó hầu như mỗi ngày vì time này vk t đi học xa, cứ chiều tối đi làm về là t đón nó đi địt, nó mê t đến nỗi t đi đá bóng về nó ko cho t tắm, bắt t đón nó rồi vào nn nó liếm hết, nó bảo mùi mồ hôi vậy mới quyến rũ, đặc biệt nó chiều theo tất cả mọi yêu cầu tao, xuất dô miệng cho nó nuốt xong nó lại bú cu t tiếp cho sạch sẽ, nó đúng kiểu mê mẩn t nên t địt nó lần nào nó cũng có giật, đụ từ nn cho tới sân cầu lông lúc ko có người, nó nghiện cái món sữa chua đổ lên cu t cho nó liếm, nó khẩu dâm toàn bảo biết t đụ sướng vậy thì gặp lần đầu là cho t đụ rồi, tốn hết mấy năm ko đc đụ, sau này đụ hết mấy năm, bạn t nó biết nên t thấy có lỗi nên thôi, dù 2 đứa nó đéo có yêu nhau. Em này ko quên đc t nên đi làm xa, nhưng lâu lâu về vẫn kiếm cớ gặp t, dâng lồn cho t đụ cả ngày, nó vẫn mê t như điếu đổ, vào nn là tuột quần ra liếm láp hết đùi t.
Vkl. Con t2 có liếm lỗ đít m ko

Bộ Phong

Chim TO
Chủ thớt
Tao học bác sĩ y học cổ truyền, tay nghề tao cũng giỏi nên tao hay nhận kèm thêm mấy đứa khóa dưới. Mà chúng mày biết rồi, gái y thì vừa dâm nhưng lại khờ, vì toàn học với học thôi. Tuy là lúc đó tao sắp cưới vợ rồi nhưng vẫn chăn được vài em. Các em ấy toàn tin lời hứa ngon ngọt của tao, rồi tao toàn đóng thẳng vào khách sạn để chỉ các em ấy cách châm cứu, tất nhiên những lần đầu là tao dạy các em ấy châm cứu thật để lấy niềm tin :)) Rồi sau đó thì tao dùng con cặc của tao để châm cho các em =))
Tao cũng phá trinh được kha khá vài em non tơ, clip với hình thì không dám, vì bản thân tụi nó lúc đó cũng đang có người yêu, tao cũng có vợ. Nhưng chúng mày biết sự dâm loàn nhất của đàn bà là gì không? Đó chính là việc chúng nó mặt dày và cực kì giỏi che giấu.
Mấy đứa tao chăn hầu hết đều làm chung với tao, và người yêu chúng nó cũng làm cùng chỗ với tao :)) Có hôm vừa địt với một em từ khách sạn qua chỗ làm, bắt em nó bú cu xong, nuốt tinh tao xong thì tới chỗ làm nó lại quấn với người yêu, còn tao quấn với vợ tao ;))
Ngon. Hay vl. Cảm giác địt như mày mới gọi là sướng. Còn gì hay kể thêm đi m

Bộ Phong

Chim TO
Chủ thớt
Đàn bà 1 khi nó thích thì kiểu gì nó cũng chiều hết mình.
Quan trọng là nó có tình cảm với mình hay ko. T tình cờ quen e như 1 nhân duyên, vì công việc nên gặp gỡ.
Ban đầu t nghĩ chỉ xã giao vì mối qh hợp tác làm ăn. Nhưng càng về sau mqh càng tiến triển.
E chưa chồng, xinh đẹp, lần thứ 2 gặp mặt cho t chịch rồi. Rồi từ đó mỗi lần có dịp gặp là chịch. Bận việc cty nhưng chỉ cần gần chỗ t là bố trí 1 tiếng vào hotel với t.
T đã có vk con, e biết và e bảo vẫn yêu t. Vì khoảng cách địa lý 100km, nhưng có dịp là t qua chỗ e, hay e qua chỗ t là chịch. E từng dẫn cả t về phòng trọ của e để chịch. Ngày nào an toàn là e cho chơi trần xuất trong.
E bảo khi nào e cưới rồi đi nữa e vẫn cho t chịch.
Ngon. Kể thêm về độ dâm e của m đi

cgbm0200

Yếu sinh lý
T hồi đại học có chơi với 1 con bạn, cũng thân thân, nó yêu xa, nhma lúc đó t cũng có ny nên đ quan tâm lắm, nhma từ hồi đó t đã biết nó có.ý với t rồi nhma t đéo quan tâm, dần dà mấy năm dịch k liên lạc, qua dịch họa hoằn tnao lại gặp lại, nó cũng đang yêu xa, còn nhờ t chở đi gặp ny, ny nó cách 100km. cũng nói chuyện này kia, có 1 đợt nó đi làm khuya thế là t hay chở nó về, sau đó thì 12h rồi nó vẫn rủ t đi ra công viên làm mấy lon bia, t thì ok thôi ra cv uống đc 2 lon thì thấy nó ngà ngà, thế t đưa nó về nhà nó t bảo trọ t đóng của rồi t lên đc k, nó lưỡng lự rồi bảo ok. Lên nhà nó vẫn gọi lại cho ny bảo về tới nhà rồi, mà trc đó nó đi nhậu vs t là giấu ny bảo là đang làm việc. Lên phòng thì t cũng có tí hơi men, nó cũng vậy, có 1 cái đệm nằm chung đặt cái gối ở giữa, rồi nó kể chuyện yêu đéo hạnh phúc, dần dà t qua qua ôm nó nó cũng nói nhỏ t có ny rồi nha, t ôm rồi lần lần thò tay vào áo nó, vú vừa tay, con này tập thể dục nên mình dây vú to, đầu ti bé hồng đẹp lắm, nó giữ k cho t thò tay vào nhma lúc đó dừng thế đéo nào đc nữa, cũng địt mấy nháy xong sáng hsau t chở nó đi làm. Từ đó tuần lại sang trọ nó mấy lần đưa đi làm, có mấy lần vừa địt ny nó gọi thế là t giật đt bấm nghe xong dí cho nó nghe, vừa địt nó vừa gọi cho ny nói chuyện cứ giật giật kích thích vãi loz chúng mày ạ, mà con này dâm nữa tao training cho nó thành con đĩ luôn, chịch đc 3 4 tháng thì nó ctay ny rồi bám t như đỉa nói yêu tao, mà khi gái đã yêu là nói gì nó cũng làm, dâm vãi loz, sau 2 3 tháng nữa thì t dừng, nó cũng đau khổ này kia, t cũng tiếc vì con này cũng xinh kiểu dễ thương đúng gu t, nhma vài lí do nên dừng. Địt kiểu đó sướng vkl

Mlem_e_1_phat

Yếu sinh lý
T hồi đại học có chơi với 1 con bạn, cũng thân thân, nó yêu xa, nhma lúc đó t cũng có ny nên đ quan tâm lắm, nhma từ hồi đó t đã biết nó có.ý với t rồi nhma t đéo quan tâm, dần dà mấy năm dịch k liên lạc, qua dịch họa hoằn tnao lại gặp lại, nó cũng đang yêu xa, còn nhờ t chở đi gặp ny, ny nó cách 100km. cũng nói chuyện này kia, có 1 đợt nó đi làm khuya thế là t hay chở nó về, sau đó thì 12h rồi nó vẫn rủ t đi ra công viên làm mấy lon bia, t thì ok thôi ra cv uống đc 2 lon thì thấy nó ngà ngà, thế t đưa nó về nhà nó t bảo trọ t đóng của rồi t lên đc k, nó lưỡng lự rồi bảo ok. Lên nhà nó vẫn gọi lại cho ny bảo về tới nhà rồi, mà trc đó nó đi nhậu vs t là giấu ny bảo là đang làm việc. Lên phòng thì t cũng có tí hơi men, nó cũng vậy, có 1 cái đệm nằm chung đặt cái gối ở giữa, rồi nó kể chuyện yêu đéo hạnh phúc, dần dà t qua qua ôm nó nó cũng nói nhỏ t có ny rồi nha, t ôm rồi lần lần thò tay vào áo nó, vú vừa tay, con này tập thể dục nên mình dây vú to, đầu ti bé hồng đẹp lắm, nó giữ k cho t thò tay vào nhma lúc đó dừng thế đéo nào đc nữa, cũng địt mấy nháy xong sáng hsau t chở nó đi làm. Từ đó tuần lại sang trọ nó mấy lần đưa đi làm, có mấy lần vừa địt ny nó gọi thế là t giật đt bấm nghe xong dí cho nó nghe, vừa địt nó vừa gọi cho ny nói chuyện cứ giật giật kích thích vãi loz chúng mày ạ, mà con này dâm nữa tao training cho nó thành con đĩ luôn, chịch đc 3 4 tháng thì nó ctay ny rồi bám t như đỉa nói yêu tao, mà khi gái đã yêu là nói gì nó cũng làm, dâm vãi loz, sau 2 3 tháng nữa thì t dừng, nó cũng đau khổ này kia, t cũng tiếc vì con này cũng xinh kiểu dễ thương đúng gu t, nhma vài lí do nên dừng. Địt kiểu đó sướng vkl
xao lol

Bên trên