• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có phải đàn bà khi hết yêu thường lạnh lùng và phủ phàng như vậy !!!

phê tận nóc 88

Tao là gay
Dạo này tình cảm của t với em ny đi xuống quá . nt cũng vài tiếng mới trl . nc đôi 3 câu lại mất hút . k thấy nó còn chủ động nt cho mình nữa . chắc nó chán mình phải không anh em ??? tao có nên im lặng không ?? chủ động nt cho nó mãi thấy mình kém cõi quá .
Nó đang có mối khác....ko biết xoạc chưa nhưng tao chắc chắn thằng kia đang tấn công và con ngy mày đang phân vân...kiểu đưa 2 thằng lên bàn cân.Và tiếp nữa là con mặt lone đang thả thính để tìm hiểu xem thằng kia ngon ko?nếu ngon mày out,ko ngon 2 đứa mày lại bt.ok

MAGIC

Tao là gay
bỏ đi m. Con ghệ cũ t đó cũng vậy, nói muốn học, tập trung việc học trong khi đó nó học trường HUtech - 1 trường t thấy như cc họ. Cuối cùng là gì nó cắm sừng t bú bùi thằng bạn học chung. Bỏ đi con gái mà nó có đứa khác thì nó hay lơ là cho m nản m chửi hay kiếm chuyện để chia tay lắm.
mấy dạng nứng lồn, xem thường kỷ niệm, xem thường tình nghĩa như này thì sớm muộn cũng chán thằng ny mới thôi, sau đó lại set status là độc thân r thả thính rồi lại có ny tiếp, cứ thế chẳng mấy chốc mà tiến dần tới ranh giới cave :D

tony267

Yếu sinh lý
Chủ thớt
mấy dạng nứng lồn, xem thường kỷ niệm, xem thường tình nghĩa như này thì sớm muộn cũng chán thằng ny mới thôi, sau đó lại set status là độc thân r thả thính rồi lại có ny tiếp, cứ thế chẳng mấy chốc mà tiến dần tới ranh giới cave :D
tại mình không biết nó nghĩ như thế nào nên mới khó xử lý , chứ t mà biết rõ nó có người mới hay no hết yêu thì mình dễ hơn , đây mình chưa hiểu nguyên nhân vì sao cứ đoán mò nên mệt vl

tony267

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Nó đang có mối khác....ko biết xoạc chưa nhưng tao chắc chắn thằng kia đang tấn công và con ngy mày đang phân vân...kiểu đưa 2 thằng lên bàn cân.Và tiếp nữa là con mặt lone đang thả thính để tìm hiểu xem thằng kia ngon ko?nếu ngon mày out,ko ngon 2 đứa mày lại bt.ok
nói về tiền t k biết chứ nó làm 1 tháng được 1 tỷ chắc tiền k phải vấn đề lớn nhất với nó .

mien xao

Tao là gay
Mày lên diễn đàn sex hỏi là sai mẹ nó địa chỉ rồi, bọn này chỉ có chuyện địt bọp chứ tư vấn cái đéo gì. Tình yêu hay nhiều thứ khác nó đều có giai đoạn thăng trầm, lúc mới yêu thì ai cũng háo hức nhắn tin quan tâm nhau nhưng yêu 1 thời gian thì mọi thứ nó sẽ giảm dần đi, nhất là người yêu mày đi làm ngày 13 tiếng nữa thì áp lực của nó lớn lắm, thay vì nghi kỵ vớ vẩn thì mày rủ em nó đi du lịch 2 3 ngày ở đâu đó để hâm nóng lại tình cảm chứ mày cứ để tuột đi như thế này thì chia tay là chuyện sớm muộn. Cái người ta cần ở mày là sự quan tâm chứ đéo phải chuyện nghi ngờ vớ vẩn kiểu trẻ con như thế này

Hihikaka111

Yếu sinh lý
Mày nói đúng, nó quen thằng đó không biết chia tay chưa thì năm sau nó cũng bucu t mấy tháng r t sủi, qua mấy năm sau cũng vậy nhưng t không quen lại do nghĩ tới cảnh nó cắm sừng t đi bucu thằng khác t éo chấp nhận được. Xưa chưa cắm sừng t còn vét nó chứ chia tay r t chơi nó như 1 con đĩ mạnh bạo đúng sướng. Năm rồi nó lăng tăng lại với t hên chưa ăn, 2 tháng sau nó mời t đám cưới do có bầu 3 tháng với thằng bạn cấp 3 nó sau mấy năm không gặp. T sợ nó t chạy luôn không dám nhìn mặt.

tony267

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Toang rồi anh em à :))) em xoá zalo xoá FB nó rồi .. nó thì lúc trước ngày nào cũng up hình rồi story mà từ lúc em ra đi trong âm thầm nó cũng ở ẩn luôn ko đăng gì lên hết ..con gái nó quái thật chứ

Xuân Hạ

Hoàng Tử Sao Băng
thà nó nói thẳng thế hoặc t biết rõ thế thì mọi chuyện quá khoẻ . đây nó như thế mà mình ko biết lý do vì sao ?? cứ nghĩ hết yêu ...
Khỉ chuyền cành, nó phải bám vào cành cũ để đu sang cành mới, từ từ nó sút thôi, nếu mối mới ok

Xuân Hạ

Hoàng Tử Sao Băng
Toang rồi anh em à :))) em xoá zalo xoá FB nó rồi .. nó thì lúc trước ngày nào cũng up hình rồi story mà từ lúc em ra đi trong âm thầm nó cũng ở ẩn luôn ko đăng gì lên hết ..con gái nó quái thật chứ
M k còn sức hút nữa, bỏ đi

Tungdeptrai_vn

Tao là gay
Dạo này tình cảm của t với em ny đi xuống quá . nt cũng vài tiếng mới trl . nc đôi 3 câu lại mất hút . k thấy nó còn chủ động nt cho mình nữa . chắc nó chán mình phải không anh em ??? tao có nên im lặng không ?? chủ động nt cho nó mãi thấy mình kém cõi quá .
Đứa nào nhắn tin vài tiếng sau mới trả lời là nó đéo thích mình hoặc ko thích như trước nữa,tao nhắn tin với gái nó rep nhanh lắm,ko bao giờ để mình phải chờ,con nào nhạt nhẽo thì mày cho next mẹ đi,nó có cần mày đéo đâu

Đính kèm

2.5 MB · Xem: 6

Tungdeptrai_vn

Tao là gay
Khi mà lệch kèo thì tự động rút lui cho khoẻ, hỏi han làm cl gì.
Mày im lặng mà nó tự ý kiến hỏi ngược lại thì còn cứu không thì bỏ.
Con gái hết tình cảm, nhìn vào ánh mắt là biết ngay.
Có thể ngay lúc này nó đang mút cu thằng cùng cơ quan giờ giải lao
Cần đéo gì phải nhìn,nhắn tin nó đéo rep hoặc rất lâu mới rep lại,mình hỏi gì nó trả lời nấy chứ đéo bao giờ hỏi han lại mình,hoặc rủ đi ăn uống,đi chơi nó kêu bận,vài lần đều bảo bận là biết nó đéo thích rồi,đứa nào đéo thích hoặc đéo còn thích thái độ của nó khác ngay

Tungdeptrai_vn

Tao là gay
Có 2 kiểu nhắn tin,một là nó thích nhắn tin với mình,nó sẽ quan tâm hỏi han các kiểu,loại khác là nó đéo thích nên nó sẽ nhắn tin kiểu hỏi gì trả lời đấy kiểu phép lịch sự xã giao thôi,thích nhau là sẽ có sự quan tâm lẫn nhau,hỏi han trò chuyện,còn đéo thích thì cách nói chuyện của nó sẽ đéo có sự quan tâm gì trong đấy cả,thằng nào tinh ý chỉ cần nhắn tin vài lần là nhận ra ngay,con nào thích mình rủ cái đi ngay,con lồn nào đéo thích thì rủ mấy lần sẽ kêu bận,bọn mày cứ làm phép thử đơn giản,mời đi ăn uống đến lần thứ 3 nó đéo đi là cho next được rồi

Bên trên