• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có phải đàn bà khi hết yêu thường lạnh lùng và phủ phàng như vậy !!!

tony267

Yếu sinh lý
Chủ thớt
1 người đang dành thời gian cho m, mà tự dưng thay đổi thì là nó có nhiều mối quan tâm khác, bạn bè,công việc,hoặc chuyện gì đó mà m ko còn là ưu tiên số 1 để n dành thời gian cho m nữa, theo t m cứ hẹn 1 buổi tâm sự rõ ràng mọi chuyện để trc khi đi đến quyết định m cũng k day dứt gì cả
Nó cũng bảo chuyện tc nó không đặt quan trọng hàng đầu nữa .. nó quan trọng bame gia đình nó . một phần thời gian qua em cũng hay gây nó làm nó bực mình nên nó mới như vậy . h e k biết nên làm gì để mọi chuyện diễn ra bình thường .

tony267

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Bi lụy làm cho đối phương tàn nhẫn hơn thoai, thì mày càng buồn, kiếm quán nào đó nhậu đi, sẽ có cô gái đẹp hơn và tốt hơn nó
Tình yêu bắt đầu từ hợp nhãn thoai mày ah
vậy mình nên im lặng đừng chủ động nt hỏi han nó thêm gì chỉ khiến nó thêm chán ghét hả anh trai ?

duynguyenminh

Giáo sư
vậy mình nên im lặng đừng chủ động nt hỏi han nó thêm gì chỉ khiến nó thêm chán ghét hả anh trai ?
Uhm, anh đã bảo là sau này em gặp được đứa đẹp và tốt hơn nó, nhiều người sau khi lấy nhau phát hiện trái lý lẽ sống họ cũng chia tay em ah... Em còn trẻ quá, đi taxi kiếm quán nào xã stress đi

tony267

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Uhm, anh đã bảo là sau này em gặp được đứa đẹp và tốt hơn nó, nhiều người sau khi lấy nhau phát hiện trái lý lẽ sống họ cũng chia tay em ah... Em còn trẻ quá, đi taxi kiếm quán nào xã stress đi
em sẽ im lặng 1 tuần thử xem nó có tìm em không . nếu nó cũng im lặng thì em sẽ chủ động nói lời ctay theo ý nó mong muốn .

SongSanh

Yếu sinh lý
Nó đang làm cho m có khoảg cách để m chán chường nói lời ct để nó k fai là ng có lỗi ấy, dm t vừa trải qua xong đây. Quằn quại mất mấy ngày ct xong lại thấy bth

mass

Yếu sinh lý
em sẽ im lặng 1 tuần thử xem nó có tìm em không . nếu nó cũng im lặng thì em sẽ chủ động nói lời ctay theo ý nó mong muốn .
Nó đã vậy đừng có nói lời cuối hay nhắn tin tìm nguyên nhân làm gì nó càng khinh cho, đàn bà đã phũ là hơn đàn ông nên mày dừng liên lạc xoá chặn hết liên lạc, tìm mối khác mà ăn, kiếm vài đứa mà thả, tin tao đi, đàn ông phải có chất sở khanh, cầm được buông được

zetvn

Yếu sinh lý
khó lắm em trai. bao thằng nói chuyện nhỏ thế này thế nọ. tại vị tụi nó từng trải qua rồi nên mới thấy thế. còn em đang trong mối quan hệ như vậy thì không thể nào mà ổn đc. 2 đứa tính kết hôn không, vướng mắc chỗ nào thì gỡ chỗ ấy. đừng để sau này hối tiếc. Có thể con bé đó đang đắn đo lựa chọn thôi.

dday

Yếu sinh lý
Chắc chán thật rồi mà đôi khi vì nó áp lực thôi. Dcm con gái làm lồn gì 13 tiếng 1 ngày thì quá là áp lực trẻ còn chịu dc chứ càng ngày càng có tuổi chịu dc cl. mày cứ hỏi han động viên chủ động chia sẻ cả nó còn sau đấy thế nào thì kệ con mẹ nó chứ đàn ông máu lồn chưa cố gắng cứ đoán già đoán non nói chung mày ngu như con chó

Cổ Thiên Lặc

Yếu sinh lý
Dạo này tình cảm của t với em ny đi xuống quá . nt cũng vài tiếng mới trl . nc đôi 3 câu lại mất hút . k thấy nó còn chủ động nt cho mình nữa . chắc nó chán mình phải không anh em ??? tao có nên im lặng không ?? chủ động nt cho nó mãi thấy mình kém cõi quá .
m cảm thấy sao thì để 1 thời gian tự nhìn nhận lại tình cảm bản thân, cảm thấy gì thì viết 1 lá thư cho nó, cho nó thời gian suy nghĩ, thời gian đó đi hoạt động thể thao cho bớt suy. cũng k phải hỏi gì để bắt nó phải trả lời, giúp nhau xây dựng những cái hạnh phúc tự thân đi, đừng yêu cầu nhau làm gì cả. hết yêu thì chia tay cũng k có gì ghê gớm. nó còn yêu thì nó sẽ thể hiện lại. nhớ là viết thư chứ đừng nói trực tiếp, nói trực tiếp thì kiểu đéo gì m cũng thấy m sai, k nói lại bọn con gái đâu, nhất là khi đang chán mà còn trên danh nghĩa là người yêu - kinh nghiệm 40 năm yêu của tao khuyên lại cho m vậy

Phạm Nhật Vượng

Yếu sinh lý
Nó đang địt nhau với thằng khác là cái chắc, mày tìm bằng chứng mà bỏ nó đi, nó đang muốn trong vai ng bị hại

Hihikaka111

Yếu sinh lý
bỏ đi m. Con ghệ cũ t đó cũng vậy, nói muốn học, tập trung việc học trong khi đó nó học trường HUtech - 1 trường t thấy như cc họ. Cuối cùng là gì nó cắm sừng t bú bùi thằng bạn học chung. Bỏ đi con gái mà nó có đứa khác thì nó hay lơ là cho m nản m chửi hay kiếm chuyện để chia tay lắm.

Dmvoz

Thạc sĩ
Thì đổi mái,có cái đb j đâu thằng gà,tao tìm đủ lý do để đổi mái mà con mái đéo chịu đây này

haininh

Yếu sinh lý
Thôi mày cbi tinh thần quên dần đi cho nhẹ lòng. Nó đã vậy thì ko nên tìm hiểu ngọn ngành làm j để càng thêm khó xử cho cả 2. Mình là đàn ông nên xử sự sao để nó tôn trọng mình. Tất cả chỉ là kỷ niệm đẹp trong lòng nhau là dc. 1 time sau yêu em khác là quên hết ngay!

M thông minh đã thấy vấn đề r sao còn hỏi ae nữa? Khi nó vài tiếng mới rep và nói chuyện vài ba câu để cố thoát khỏi cuộc trò chuyện, nó còn yêu m nữa chắc? Ngta khi thực sự yêu ai đó, có 1 dạng là họ luôn muốn ng mình yêu ko bao h cảm thấy kém cỏi hơn họ, hơn ng khác, chỉ luôn mong muốn ng đó đc tự tin, vui vẻ và trở nên tốt hơn.
Dù có lấy "được" con đấy về làm vk đi nữa khả năng cũng ly dị thôi. Mày cam tâm kết hôn với 1 đứa mà ko bao h khiến mày kiêu hãnh ngẩng mặt đc lên ak? Đàn ông phải đc là chính mình, lấy người thương mình hơn, yêu con ng thật của mình và mình cũng yêu họ, hay lấy người mà mình phải quỳ gối cầu xin lạy lục, mất hết tư cách đàn ông?

Bên trên