• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có phải đàn bà khi hết yêu thường lạnh lùng và phủ phàng như vậy !!!

tony267

Yếu sinh lý
Dạo này tình cảm của t với em ny đi xuống quá . nt cũng vài tiếng mới trl . nc đôi 3 câu lại mất hút . k thấy nó còn chủ động nt cho mình nữa . chắc nó chán mình phải không anh em ??? tao có nên im lặng không ?? chủ động nt cho nó mãi thấy mình kém cõi quá .

haokakoon

Yếu sinh lý
Dạo này tình cảm của t với em ny đi xuống quá . nt cũng vài tiếng mới trl . nc đôi 3 câu lại mất hút . k thấy nó còn chủ động nt cho mình nữa . chắc nó chán mình phải không anh em ??? tao có nên im lặng không ?? chủ động nt cho nó mãi thấy mình kém cõi quá .
hỏi cho rõ ràng ra để biết đường mà lui

thanhpc3

Yếu sinh lý
Tuổi đi làm thì có thể bận công việc, rủ đi chơi xem film ăn các thứ, thử mượn dt nó là ra kết quả. Nó đưa nhưng luôn để mắt vào xem mày làm gì ?

hardy994

Yếu sinh lý
Ny em có người mới rồi, mọi sự thay đổi đều có lý do

tony267

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Tuổi đi làm thì có thể bận công việc, rủ đi chơi xem film ăn các thứ, thử mượn dt nó là ra kết quả. Nó đưa nhưng luôn để mắt vào xem mày làm gì ?
uhm nó bận đi làm 13tiếng 1 ngày . nhưng lúc trước nó khác giờ nó khác nên mình k biết phải làm ntn mới đúng

NguyễnXuânPhúc

Yếu sinh lý
Khi mà lệch kèo thì tự động rút lui cho khoẻ, hỏi han làm cl gì.
Mày im lặng mà nó tự ý kiến hỏi ngược lại thì còn cứu không thì bỏ.
Con gái hết tình cảm, nhìn vào ánh mắt là biết ngay.
Có thể ngay lúc này nó đang mút cu thằng cùng cơ quan giờ giải lao

tony267

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Khi mà lệch kèo thì tự động rút lui cho khoẻ, hỏi han làm cl gì.
Mày im lặng mà nó tự ý kiến hỏi ngược lại thì còn cứu không thì bỏ.
Con gái hết tình cảm, nhìn vào ánh mắt là biết ngay.
Có thể ngay lúc này nó đang mút cu thằng cùng cơ quan giờ giải lao
em với nó quen cũng lâu rồi . cảm giác nó muốn em rút như thể em là người rời bỏ nó chứ k phải lý do tại nó . cảm giác mình là người đau vừa là người có lỗi vl quá ạ

thanhpc3

Yếu sinh lý
uhm nó bận đi làm 13tiếng 1 ngày . nhưng lúc trước nó khác giờ nó khác nên mình k biết phải làm ntn mới đúng
Bình tĩnh thôi, có thể gặp chuyện chỗ làm, chưa có share cho mày đc, cứ như t bảo ấy, đt ko khác gì bí mật đời tư, cứ mượn là ra hết.

tony267

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Bình tĩnh thôi, có thể gặp chuyện chỗ làm, chưa có share cho mày đc, cứ như t bảo ấy, đt ko khác gì bí mật đời tư, cứ mượn là ra hết.
em rất tiếc vì cũng đồng hành với nhau khá lâu . nên tc tới nước này cảm giác rất buồn luôn .nó ở xa em anh à chứ ở gần thì mọi chuyện cũng không tới nỗi.

GO2.0

Yếu sinh lý
1 người đang dành thời gian cho m, mà tự dưng thay đổi thì là nó có nhiều mối quan tâm khác, bạn bè,công việc,hoặc chuyện gì đó mà m ko còn là ưu tiên số 1 để n dành thời gian cho m nữa, theo t m cứ hẹn 1 buổi tâm sự rõ ràng mọi chuyện để trc khi đi đến quyết định m cũng k day dứt gì cả

volam2201214

Thạc sĩ
Đúng rồi.mày nên chuẩn bị tinh thần thôi.mày nên xem lại mối quan hê.nếu có thứ 3 chen vào thì chứng tỏ mqh của mày có rạn nứt.đấu hiệu chắc chắn nó chán mày rồi.còn vấn đề có ng thứ 3 hay ko thì chưa chắc.bọn con gái hết yêu phũ lắm.

volam2201214

Thạc sĩ
T thấy nó mệt mỏi rồi đấy.thử điều tra xem có ng thứ 3 ko.khả năng cao là có đấy.nếu ko có thì do sắp hết tình cảm

Bên trên