• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Hỏi thật về cách phông bạt với SGBB

avkb

Yếu sinh lý
t chăn gái cũng hết gần chục củ 1 tháng r, lúc chia tay lại còn sướt mướt mang tiếng phụ tình, m

t chăn gái cũng hết gần chục củ 1 tháng r, lúc chia tay lại còn sướt mướt mang tiếng phụ tình, mệt
Chia buồn cùng cảnh.
t tất tật bình quân trên dưới 50, phát cuối vẫn bị nói éo biết quan tâm =)

congtuazx

Yếu sinh lý
thế thì m nhầm khái niệm SGBB và phò rồi. Bản chất mấy con làm sgbb là nó đã dẩm lol rồi. Còn nó ko dẩm lol thì nó đã làm phò hoặc pga. Cái bọn sgbb là kiểu muốn có tí tiền tiêu thôi, ko muốn làm phò hẳn. Nhiều con còn thích được yêu chiều cơ.
mày có con sgbb nào chưa 🤣🤣 phán ác thế

imbaslade

Yếu sinh lý
Bọn nó cần tiền chứ m đi xe gì mặc gì quan trong éo gì, thực ra vẫn cần sạch sẽ :))) m đi Sh là ngon rồi đầy thằng đi wave đi dream kìa, đã là sgbb thì ít đi chơi bời lắm nên xe ko qtrong hẹn nhau ở ks hoặc nhà riêng, có ô tô thì thỉnh thoảng địt nhau ở xa xa đổi gió cũng hay nhưng tốn tiền

catdkny

Tao là gay
Sao mày phải phông bạt với sgbb? Mày cần gì ngoài cái lồn của chúng nó?

lephathuy

Yếu sinh lý
Cái giọng văn này chắc ít tuổi. Thanh niên trai tráng thì đầu tư vào bản thân mà chăn gái . Việc lồn gì phải nuôi sgbb.
Mày nói chí phải. Tao làm tháng 6tr vẫn chăn được gái ngon xinh đẹp giỏi giang bt. Quan trọng đàn ông và bản lĩnh.

cobra2

Yếu sinh lý
Chào ae,

Thằng nào chăn với sgbb rồi cho t hỏi thật là bọn m có đi ô tô đưa đón các em không. T thì có tiền bao các em ý nma vẫn đi con xe máy ( SH cùi), thấy ngại vcđ ra, đang gom tiền mua nhà nên chưa mua xe đc, mà có con ô tô đi thì mới ra dáng SGDD.

Thằng nào nuôi sgbb rồi mà không cần ô tô thì chia sẻ t lấy động lực với nhé.

Thanks,
sgbb thì nó là quan hệ tình tiền mà? sao phải chăn? có sao nói vậy, vấn đề mịa j đâu.
đa phần bọn nó hỏi có ô tô hay ko là nó sợ toàn bọn thanh niên tí tuổi lừa chịch free 1 buổi rồi chạy. tất nhiên nếu mày phông bạt thì nó cũng éo thể biết đc.
lưu ý: thực ra là tao đi ô tô nên tao cũng đéo biết đc chúng nó có để ý j xe máy ko :LOL:
nhưng bọn nó hỏi tao có ô tô ko thì trc lúc gặp tao toàn bảo ko, a đi xe máy thôi, mà quan trọng j, a chu cấp cho e đủ là đc. bọn nó đều ok cả :cool:

Im joker

Yếu sinh lý
Thằng nào chưa vợ thì mới phông bạt kiếm gái. Còn sgbb thì cần đéo gì phông bạt. Đưa đủ tiền cho nó là được. Phò vé tháng mà

imok2023

Tao là gay
Đm thớt, bỏ tiền cho sgbb là được rồi, phông bạt cc à.
Mày nói câu này thì t chịu. Tao chỉ biết bất cứ 1 mảng nào nó cũng đều như thế. Ngay cả trong họ hàng ruột thị, họ hàng nhà mày mà giàu đi đâu người ta cũng đưa đón, niềm nở tuy là nhà đấy có thể kẹt xỉn, đéo cho ai cái gì. Còn nhà mình mà nghèo có nhiệt tình nta vẫn khinh như chó. Phông bạt nó lúc nào cũng có cái lợi của nó.
Hồi t còn đi làm thuê cũng chứng kiến ông sếp cũ đi ra hàng in, bao nhiêu khách đứng đợi thằng nhân viên ở đó làm mà mặt nó đăm đăm. Ông sếp cũ t đi con lexus vào là nó niềm nở thái độ khác hẳn ngay.
Vkl so sánh.
Đm bỏ tiền chơi gái còn phải đợi nịnh nó nữa à.
Sao m éo so sánh là ông sếp m vào siêu thị hay CircleK đi, nó biết éo đi xe gì - mua hàng là phục vụ.
Cái gì đáng thì đầu tư, còn cái gì của mình thì phải là mình quyết.
Tư duy ngược vkl.

Nagumo7

Yếu sinh lý
Hỏi câu này biết ngay chưa nếm mùi lồn :)))
Mày phông bạt thì chỉ để chăn rau. Còn đã nuôi sgbb thì mày đi xe cub cũng được. Và chỉ có bọn gái mới lớn nó mới cần phông bạt, chứ bọn trải nhiều rồi nó chỉ quan tâm tới tháng đt nó có ting ting hay ko thôi. Non lắm em ạ

Chimcong9x

Yếu sinh lý
Đm thớt, bỏ tiền cho sgbb là được rồi, phông bạt cc à.

Vkl so sánh.
Đm bỏ tiền chơi gái còn phải đợi nịnh nó nữa à.
Sao m éo so sánh là ông sếp m vào siêu thị hay CircleK đi, nó biết éo đi xe gì - mua hàng là phục vụ.
Cái gì đáng thì đầu tư, còn cái gì của mình thì phải là mình quyết.
Tư duy ngược vkl.
ngược đéo gì. Muốn ăn mấy con non, mà lại ít tiền thì tạo cho nó cái thiện cảm + tí hi vọng là bt. Dĩ nhiên đéo dùng cách này với con có kinh nghiệm rồi. Mà con có kinh nghiệm nó là phò, đéo phải sgbb nhé.

dongdam8x

Yếu sinh lý
Chào ae,

Thằng nào chăn với sgbb rồi cho t hỏi thật là bọn m có đi ô tô đưa đón các em không. T thì có tiền bao các em ý nma vẫn đi con xe máy ( SH cùi), thấy ngại vcđ ra, đang gom tiền mua nhà nên chưa mua xe đc, mà có con ô tô đi thì mới ra dáng SGDD.

Thằng nào nuôi sgbb rồi mà không cần ô tô thì chia sẻ t lấy động lực với nhé.

Thanks,
phông bạt làm kẹc gì , tiền đẹp là đc tay ga đc rồi cần gì ô tô :))
có ô tô phông bạt trên face, chát khả năng chăn đc các em ngon hơn ! mấy em tin có tiền mới dễ vào việc :))

Fxxzzz

Yếu sinh lý
Haha thằng thớt đang giống tao của ngày xưa, có tiền cho gái nhưng chuâ mua ô tô! Đơn giản thế này, m thuê( mua) 1 căn chung cư xịn xò thế là đủ! Còn tiền bạc thì cứ sòng phẳng rõ ràng là đc! Đúng là hơi cấn thật, nhiều lúc tao cũng ngại, mấy e nó cũng chảng hỏi, nhưng có mấy con level cao chú ý tiểu tiết nó biết đó! Gần thì t đi xe máy, xa thì ta đi taxi, tiền bạc rủng rỉnh, sòng phẳng thế là xogn! Nhưng tao qua giai đoạn đó rồi, giờ cố gắng đầu tư bản thân thôi mày!

penisguy1

Yếu sinh lý
Có vợ vác ô tô ng quen thấy được lại ăn lồn, grab thôi chứ phông bạt cc

bb nó toàn đòi nuôi tao nên tao đéo biết làm như nào

Địt con mẹ tiền đéo có chỉ có mõm mới đi phông bạt
Đằng này đã đéo có tiền còn đòi nuôi bb
Lũ rẻ rách đông đéo chịu được

Bỏ tiền ra địt con đĩ còn phải phông bạt cho nó trầm trồ? Ngu thì vãi cứt

Tao quen nhiều thằng cưỡi Audi, Merc,... Tay thì đeo đồng hồ vài chục ngàn đô, người toàn hàng hiệu, nhưng đầu óc toàn sỏi tính tiền nhanh hơn điện giật, đừng hòng đào được xu nào của bọn nó, ăn chơi rõ ràng sòng phẳng có cái lồn moi được tiền dân làm ăn đích thực

Còn cái loại rẻ rách có tí tiền tập đú là mấy con phò cáo thích nhất này. Gái nó ngửi mùi phông bạt thính gấp 100 lần não chó mấy thằng ngu tập đú. Ra cái vẻ nhiều tiền với phò để làm lồn gì? Để nó giảm giá hay cho địt free?

chivas11

Lựa chọn bóng tối
kakka ae ném zl qua hộp mình add nhóm và cùng chia sẻ rau máy bay dâm sau nhé ;)

yht

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Tao quen nhiều thằng cưỡi Audi, Merc,... Tay thì đeo đồng hồ vài chục ngàn đô, người toàn hàng hiệu, nhưng đầu óc toàn sỏi tính tiền nhanh hơn điện giật, đừng hòng đào được xu nào của bọn nó, ăn chơi rõ ràng sòng phẳng có cái lồn moi được tiền dân làm ăn đích thực

Còn cái loại rẻ rách có tí tiền tập đú là mấy con phò cáo thích nhất này. Gái nó ngửi mùi phông bạt thính gấp 100 lần não chó mấy thằng ngu tập đú. Ra cái vẻ nhiều tiền với phò để làm lồn gì? Để nó giảm giá hay cho địt free?
m thì biết cái lồn gì, số gái bố m chăn rồi đụ nhiều hơn 3 đời nhà m đấy. cái gì t chưa biết thì t hỏi, cái cc gì mặc định ko biết là ngu à. m cố 3 kiếp chắc gì đã khôn hơn t

Bên trên