• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Hỏi thật về cách phông bạt với SGBB

Chimcong9x

Yếu sinh lý
tao thấy thằng thớt nó hỏi cũng có lý thôi. Nhiều con kể cả phò nó nhìn mình ko được tiềm năng thì cho nó tiền nó phục vụ cũng ko nhiệt tình đâu. Nhiều thằng nó đi ô tô mà cho có tí tiền thì cno vẫn lao đầu vào phục vụ cho thôi. Phông bạt bao giờ chả có lợi. Kể cả tụi mày ra hàng ăn uống bt thôi, bước xuống ô tô cái bọn nhân viên nó cũng niềm nở hơn là bình thường.

Xuân Hạ

Hoàng Tử Sao Băng
tao thấy thằng thớt nó hỏi cũng có lý thôi. Nhiều con kể cả phò nó nhìn mình ko được tiềm năng thì cho nó tiền nó phục vụ cũng ko nhiệt tình đâu. Nhiều thằng nó đi ô tô mà cho có tí tiền thì cno vẫn lao đầu vào phục vụ cho thôi. Phông bạt bao giờ chả có lợi. Kể cả tụi mày ra hàng ăn uống bt thôi, bước xuống ô tô cái bọn nhân viên nó cũng niềm nở hơn là bình thường.
nó đã niềm nở đéo cần phải ô tô, ngu còn tỏ ra nguy hiểm, giờ lắm đứa ăn bám bố mẹ xong lên mạng xạo lồn, bố gặp ở ngoài chỉ sút vào mặt

Chimcong9x

Yếu sinh lý
nó đã niềm nở đéo cần phải ô tô, ngu còn tỏ ra nguy hiểm, giờ lắm đứa ăn bám bố mẹ xong lên mạng xạo lồn, bố gặp ở ngoài chỉ sút vào mặt
Mày nói câu này thì t chịu. Tao chỉ biết bất cứ 1 mảng nào nó cũng đều như thế. Ngay cả trong họ hàng ruột thị, họ hàng nhà mày mà giàu đi đâu người ta cũng đưa đón, niềm nở tuy là nhà đấy có thể kẹt xỉn, đéo cho ai cái gì. Còn nhà mình mà nghèo có nhiệt tình nta vẫn khinh như chó. Phông bạt nó lúc nào cũng có cái lợi của nó.
Hồi t còn đi làm thuê cũng chứng kiến ông sếp cũ đi ra hàng in, bao nhiêu khách đứng đợi thằng nhân viên ở đó làm mà mặt nó đăm đăm. Ông sếp cũ t đi con lexus vào là nó niềm nở thái độ khác hẳn ngay.

yht

Yếu sinh lý
Chủ thớt
cái địt tổ mày, bất tài vô dụng đéo tán nổi ai phải dùng tiền đi nuổi phò, mả bố nhà m
số gái t đụ thì chắc ko bằng số trai mẹ m đụ, nên thôi t thua, m nên tự hào về mẹ m nhé, nhờ thế mới đẻ ra đc thằng lạc loài như m đấy

congtuazx

Yếu sinh lý
Chào ae,

Thằng nào chăn với sgbb rồi cho t hỏi thật là bọn m có đi ô tô đưa đón các em không. T thì có tiền bao các em ý nma vẫn đi con xe máy ( SH cùi), thấy ngại vcđ ra, đang gom tiền mua nhà nên chưa mua xe đc, mà có con ô tô đi thì mới ra dáng SGDD.

Thằng nào nuôi sgbb rồi mà không cần ô tô thì chia sẻ t lấy động lực với nhé.

Thanks,
chúng nó ếu quan tâm mày đi cc gi đâu. nó quan tâm là sau mỗi là mày rùng mình mày ck đầy đủ là được

komichaca

Yếu sinh lý
tao 22t đi xe máy thôi nhưng chăn các em sinh viên đc nhiều vc, kết bạn fb phông bạt trên mxh là oke

Xuân Hạ

Hoàng Tử Sao Băng
số gái t đụ thì chắc ko bằng số trai mẹ m đụ, nên thôi t thua, m nên tự hào về mẹ m nhé, nhờ thế mới đẻ ra đc thằng lạc loài như m đấy
Địt tổ mày, thứ chó rách, ở ngoài đói rách phải lên mạng xạo lồn.

Chimcong9x

Yếu sinh lý
chúng nó ếu quan tâm mày đi cc gi đâu. nó quan tâm là sau mỗi là mày rùng mình mày ck đầy đủ là được
bọn đấy là phò hoặc sgbb chuyên nghiệp rồi. Trường hợp mấy con mới làm sgbb, thích cho ít tiền tiêu, đưa đi chơi các thứ thì phông bạt tí cũng đc.

_duynguyen_

Yếu sinh lý
Chào ae,

Thằng nào chăn với sgbb rồi cho t hỏi thật là bọn m có đi ô tô đưa đón các em không. T thì có tiền bao các em ý nma vẫn đi con xe máy ( SH cùi), thấy ngại vcđ ra, đang gom tiền mua nhà nên chưa mua xe đc, mà có con ô tô đi thì mới ra dáng SGDD.

Thằng nào nuôi sgbb rồi mà không cần ô tô thì chia sẻ t lấy động lực với nhé.

Thanks,
Không có tiền bày đặt đi nuôi sgbb à mày. Thèm chịch thì chịch theo shot đi, không thì bỏ 1 2m vào quán massage các em chăm cho như Hoàng thượng.

yht

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Không có tiền bày đặt đi nuôi sgbb à mày. Thèm chịch thì chịch theo shot đi, không thì bỏ 1 2m vào quán massage các em chăm cho như Hoàng thượng.
bày đặt cc gì, m đọc ko kỹ à. lại 1 thằng éo biết gì vào chém vớ vẩn

congtuazx

Yếu sinh lý
bọn đấy là phò hoặc sgbb chuyên nghiệp rồi. Trường hợp mấy con mới làm sgbb, thích cho ít tiền tiêu, đưa đi chơi các thứ thì phông bạt tí cũng đc.
mịe nó đã xác định làm sgbb thì làm éo có đứa nào thích mày phông bạt cứ tiền tươi thóc thật thôi. Còn tao đang hiểu là mày nói đến mấy con dẩm lol chứ đéo phải sgbb

Chimcong9x

Yếu sinh lý
mịe nó đã xác định làm sgbb thì làm éo có đứa nào thích mày phông bạt cứ tiền tươi thóc thật thôi. Còn tao đang hiểu là mày nói đến mấy con dẩm lol chứ đéo phải sgbb
thế thì m nhầm khái niệm SGBB và phò rồi. Bản chất mấy con làm sgbb là nó đã dẩm lol rồi. Còn nó ko dẩm lol thì nó đã làm phò hoặc pga. Cái bọn sgbb là kiểu muốn có tí tiền tiêu thôi, ko muốn làm phò hẳn. Nhiều con còn thích được yêu chiều cơ.

Bên trên