• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Hỏi thật về cách phông bạt với SGBB

yht

Yếu sinh lý
Chào ae,

Thằng nào chăn với sgbb rồi cho t hỏi thật là bọn m có đi ô tô đưa đón các em không. T thì có tiền bao các em ý nma vẫn đi con xe máy ( SH cùi), thấy ngại vcđ ra, đang gom tiền mua nhà nên chưa mua xe đc, mà có con ô tô đi thì mới ra dáng SGDD.

Thằng nào nuôi sgbb rồi mà không cần ô tô thì chia sẻ t lấy động lực với nhé.

Thanks,

SignDevil

Tao là gay
Chào ae,

Thằng nào chăn với sgbb rồi cho t hỏi thật là bọn m có đi ô tô đưa đón các em không. T thì có tiền bao các em ý nma vẫn đi con xe máy ( SH cùi), thấy ngại vcđ ra, đang gom tiền mua nhà nên chưa mua xe đc, mà có con ô tô đi thì mới ra dáng SGDD.

Thanks,
Nó cần tiền chứ đm phông bạt nó giảm giá cho m à

naruto_911

Yếu sinh lý
Nghĩ lại ngày xưa đc các e nuôi :( mà giờ lại phải phông bạt thì phí tiền

Bossie

Tao là gay
Nó quan tâm lìn gì, mày có cởi truồng ăn cứt mà mày cho nó nhiều tiền nó vẫn cứ theo mày.

ngocoi94

Yếu sinh lý
Sh là địt tốt mấy múi mít cấp 3 rồi trừ khi m già xấu mới cần oto {look_down} {look_down}

boyhoangdai07

Tiến sĩ
Chào ae,

Thanks,
Mày đi bộ cũng được, đéo cần xe cộ gì cả, miễn là có tiền chu cấp đều cho bọn nó thì nó sẽ chọ địt đều, còn không thì mày có đi máy bay thì nó cũng treo lồn đéo cho mày địt đâu

Bên trên