• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Khai mở xem lục hào, dịch số cho người hữu duyên

Conheocon3102

Yếu sinh lý
Ít thấy đồng nghiệp trong nhóm nên khai chương cho các TML nào hữu duyên free. Nổ thời gian động tâm ( giờ, ngày, tháng, năm) và việc mình muốn hỏi cụ thể. Tao cũng ko thường xuyên onl nên lúc nào rảnh xem được cho ai thì hữu duyên nhé!
3h45 4/8/2023, con đường sự nghiệp và tình duyên. Vì tao xác định trong 1 năm tới cưới vợ. Nhưng muốn có 1 thành tựu nào đó để sau còn chăm lo vợ con

ntkslna99

Yếu sinh lý
học cái này cũng phải có đam mê và căn cơ một chút, vì tao cũng từng chỉ dạy cho 2 người có đam mê nhưng ko thành cái gì nên căn cơ cũng rất quan trọng. m cảm thấy đạt như vậy thì t có thể trao đổi, giao lưu
Làm sao để biết có căn cơ không vậy thím

Quang Minh

Yếu sinh lý
Hay.
21:35 5/8/2023.
T muốn hỏi về công việc sắp tới sẽ tiến triển như nào.
Tình cảm nữa, t bình thường nhiều gái thích nhưng gái mà t thích thì gặp rất ít, bao giờ t mới gặp được người mình thích?

Anonym123

Yếu sinh lý
Chỉ giáo cho
dùng Dịch thì để trả lời cho thắc mắc rõ ràng bất kỳ, chứ ko phải dùng luận lan man tràn giang đại hải, những câu hỏi mơ hồ, không rõ ý, tham lam tổng quát, lên mai hoa động tâm khó mà ứng quẻ. Ví dụ: hỏi con đường sự nghiệp và tình duyên sẽ ra sao? là câu tham lam mà lại mơ hồ, bọn hỏi - hầu như bản thân chúng cũng mơ hồ như câu hỏi, next

tungdq53

Yếu sinh lý
Chủ thớt
dùng Dịch thì để trả lời cho thắc mắc rõ ràng bất kỳ, chứ ko phải dùng luận lan man tràn giang đại hải, những câu hỏi mơ hồ, không rõ ý, tham lam tổng quát, lên mai hoa động tâm khó mà ứng quẻ. Ví dụ: hỏi con đường sự nghiệp và tình duyên sẽ ra sao? là câu tham lam mà lại mơ hồ, bọn hỏi - hầu như bản thân chúng cũng mơ hồ như câu hỏi, next
m thấy những câu hỏi kiểu đó là vô bổ nhưng m nên biết trong mai hoa còn có cả phần đoán ý người muốn hỏi và m nên xem lại các câu trả lời của tao đáp cho những ai trước khi vào chửi bới, chê bai. Ai hỏi đúng trọng tâm hoặc động tâm đúng thời điểm tao mới trả lời được, tao tưởng m có ý kiến bổ sung cho tao thì tao rất hoan nghênh nhưng cái loại chỉ nhìn đầu mà không nhìn đuôi như m thì tao méo chấp.

bolobala123

Yếu sinh lý
Em muốn hỏi em với con bé quê bình định đang tán tỉnh có đi đến đâu ko, 30 tuổi cmnr

tungdq53

Yếu sinh lý
Chủ thớt
bỏ công giúp ai đó, thì luận cho đầy đủ, chí ít là cát-hung thành - bại, rồi răn người ta bỏ xấu hướng tốt, tích đức cải tâm.
và ai cũng thích nghe những điều mà mình muốn nghe nên hỏi nào tao đáp nấy ko lan man kiểu dụng thần vượng cát hay hưu tù cát hung để oai với người, tao tự có phân tích riêng và đưa cho họ thứ mà người ta hiểu, ok

Anonym123

Yếu sinh lý
và ai cũng thích nghe những điều mà mình muốn nghe nên hỏi nào tao đáp nấy ko lan man kiểu dụng thần vượng cát hay hưu tù cát hung để oai với người, tao tự có phân tích riêng và đưa cho họ thứ mà người ta hiểu, ok
người ta hỏi tình duyên? lấy dụng thần là gì

tintin212

Yếu sinh lý
tao đag háo hức nghe mày tloi ! mong m tloi tao haha

Anonym123

Yếu sinh lý
m thấy những câu hỏi kiểu đó là vô bổ nhưng m nên biết trong mai hoa còn có cả phần đoán ý người muốn hỏi và m nên xem lại các câu trả lời của tao đáp cho những ai trước khi vào chửi bới, chê bai. Ai hỏi đúng trọng tâm hoặc động tâm đúng thời điểm tao mới trả lời được, tao tưởng m có ý kiến bổ sung cho tao thì tao rất hoan nghênh nhưng cái loại chỉ nhìn đầu mà không nhìn đuôi như m thì tao méo chấp.
SmartSelect_20230805_225415_Chrome.jpgSmartSelect_20230805_225415_Chrome.jpg
Mai hoa theo động tâm luận nhiều chủ đề? lại luận luôn quẻ tương lai 16-8-23?

Rius

Yếu sinh lý
23h18 ngày 05/8/2023 thất nghiệp mấy năm nay nên mún hỏi sắp tới tao có công việc nào làm ko? tính làm cùng ông anh về lô đề, tài xĩu thì mày nghĩ tao có nên theo nghề này ko, tương lai thế nào?

tungdq53

Yếu sinh lý
Chủ thớt
@

đùa, tôi xin mày, hãy cầu thị học thêm hãy dụng Dị
rõ rồi nhá, từ đầu tới giờ văn của m giống hệt như là mấy khứa hay lân la các hội nhóm kinh dịch, toàn xem kết quả người ta phán nhưng ko hiểu cách người ta xem ra sao, xin lỗi vì tao từng làm người coi quẻ cho mấy nhóm đấy nên m tìm nhầm người để khịa rồi

congthanhtr

Yếu sinh lý
Bác cho em hỏi tình hình việc làm sắp tới của em ra sao? 1 2 tháng, rồi cuối năm thế nào?
0h19 ngày 6/8/2023
Hữu duyên hữu duyên !! Cảm ơn bác

Bên trên