• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Khai mở xem lục hào, dịch số cho người hữu duyên

soledad

Yếu sinh lý
8h49 28.7.23 .M ơi cho tao hỏi, công việc mới sắp tới của tao ổn k. Cảm ơn m.

hazindapoet

Yếu sinh lý
21h45 ngày 31/07/2023. Cho đệ hỏi về công việc sắp tới. Mong bác hữu duyên ạ. Xin cảm ơn!

Zwilling

Yếu sinh lý
Giờ động tâm 22h04 ngày 31/07/2023
Cho tao hỏi việc gia đình và sự nghiệp
Cảm ơn m trước !

bnbnbn

Yếu sinh lý
1h36 phút sáng 31/07/2023 năm nay của t tệ quá, liệu năm sau sự nghiệp của t có khởi sắc hơn kh, cảm ơn m trước.

Cu cong

Yếu sinh lý
1h43 sáng1/8 bác xem nhà em có nhiều vong ko? Nhiều thầy xem bảo bị che mắt ko xem được

Hiep1234

Yếu sinh lý
Ít thấy đồng nghiệp trong nhóm nên khai chương cho các TML nào hữu duyên free. Nổ thời gian động tâm ( giờ, ngày, tháng, năm) và việc mình muốn hỏi cụ thể. Tao cũng ko thường xuyên onl nên lúc nào rảnh xem được cho ai thì hữu duyên nhé!
Mày coi giúp tao lá số này về đường hậu vận và sự nghiệp được không, coi như làm phúc tao cảm ơn mày rất nhiều

Đính kèm

1,005.4 KB · Xem: 2

Anonym123

Yếu sinh lý
1h43 sáng1/8 bác xem nhà em có nhiều vong ko? Nhiều thầy xem bảo bị che mắt ko xem được
hỏi có vong không? quan trì thế hóa mộ tử tôn, vong nhi theo thân, nguyệt hợp thế thì theo phù trợ, vợ chồng biết đường mà lễ nghi đi, đừng để bé buồn.

Cu cong

Yếu sinh lý
hỏi có vong không? quan trì thế hóa mộ tử tôn, vong nhi theo thân, nguyệt hợp thế thì theo phù trợ, vợ chồng biết đường mà lễ nghi đi, đừng để bé buồn.
Thầy xem sâu hộ em liệu có phải vong 1 bé gái 3-4 tuổi? Vì có 1 lần vợ em đi vắng em có mơ thấy bé gái mặc váy đỏ đứng ngoài cửa màn nhà em. Em thấy rất rõ ạ, và vong đó theo em hay theo vợ em ạ?

Cu cong

Yếu sinh lý
Thầy xem sâu hộ em liệu có phải vong 1 bé gái 3-4 tuổi? Vì có 1 lần vợ em đi vắng em có mơ thấy bé gái mặc váy đỏ đứng ngoài cửa màn nhà em. Em thấy rất r
Giờ em sẽ niệm phật hồi hướng cho bé <3 em cảm ơn bác <3

Anonym123

Yếu sinh lý
Giờ em sẽ niệm phật hồi hướng cho bé <3 em cảm ơn bác <
ly động 3, quẻ gia nhân là người ruột thịt. bé gái 3 tuổi, giỏi thông minh đẹp, biến quẻ vô vọng, đến tiếc cho con không được làm người. Vợ chồng hãy thành tâm sám hối, lễ chùa cầu siêu cho con.

Đính kèm

• a083657d-a32a-44ab-a142-5a16d731a125 (1).png
    a083657d-a32a-44ab-a142-5a16d731a125 (1).png
    240.3 KB · Xem: 4

Anonym123

Yếu sinh lý
Thầy xem sâu hộ em liệu có phải vong 1 bé gái 3-4 tuổi? Vì có 1 lần vợ em đi vắng em có mơ thấy bé gái mặc váy đỏ đứng ngoài cửa màn nhà em. Em thấy rất rõ ạ, và vong đó theo em hay theo vợ em ạ?
bé nó hợp mày, rằm, mùng 1, đi chùa đi đền đi phủ, lễ bái nơi đâu, hãy sám hối hồi hướng công đức cho con, để nó sớm siêu thoát hoặc đi tu tập nhà Phật nhà Thánh.

Anonym123

Yếu sinh lý
quái Ly ứng nữ trung, màu đỏ, hướng nam... @Cu cong mơ thấy con gái mặc áo đỏ đứng cửa, quẻ cũng động hào 3 là cửa... thành tâm thì linh ứng,

Lông Nhông

Yếu sinh lý
15h39 ngày 05/8/2023. Mình muốn hỏi về đường công danh trong năm nay của mình. Cảm ơn

Viet_Dreamer

Yếu sinh lý
Hữu duyên: Tao muốn biết chuyện công việc sắp tới của tao liệu tao có lên chức được không hay tao chuyển chỗ làm?
15:40 ngày 5/8/2023
Cảm ơn mày!

Bên trên