• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Khai mở xem lục hào, dịch số cho người hữu duyên

tungdq53

Yếu sinh lý
Ít thấy đồng nghiệp trong nhóm nên khai chương cho các TML nào hữu duyên free. Nổ thời gian động tâm ( giờ, ngày, tháng, năm) và việc mình muốn hỏi cụ thể. Tao cũng ko thường xuyên onl nên lúc nào rảnh xem được cho ai thì hữu duyên nhé!

photoshop2023

Yếu sinh lý
tao muốn hỏi sắp tới có nên chuyển nhà hay không, t muốn tìm chỗ rộng rãi hơn thôi - 27/7 7h55p tối

teddy

Yếu sinh lý
20h01 27/7/2023 mình muốn hỏi mình nên mở quán để khởi nghiệp vào năm nay hay đầu năm sau

Tử Thần Lịch Lãm

Yếu sinh lý
Mong đc hữu duyên 20:04 tiền bạc công việc có tiến triển không, có khả năng đi nhật không cảm ơn đạo hưuc

Đính kèm

• Nguyễn Hải Nam.png (1).jpg
    Nguyễn Hải Nam.png (1).jpg
    123.4 KB · Xem: 10

tungdq53

Yếu sinh lý
Chủ thớt
tao muốn hỏi sắp tới có nên chuyển nhà hay không, t muốn tìm chỗ rộng rãi hơn thôi - 27/7 7h55p tối
gần đây tốt nhất m nên im lặng 1,2 tuần vì sắp có biến mà t đoán là cãi nhau to tránh xô sát nhé, muốn chuyển thì sau 15 dương hãy suy nghĩ đến

tungdq53

Yếu sinh lý
Chủ thớt
m nhận học viên không
học cái này cũng phải có đam mê và căn cơ một chút, vì tao cũng từng chỉ dạy cho 2 người có đam mê nhưng ko thành cái gì nên căn cơ cũng rất quan trọng. m cảm thấy đạt như vậy thì t có thể trao đổi, giao lưu

tungdq53

Yếu sinh lý
Chủ thớt
20h01 27/7/2023 mình muốn hỏi mình nên mở quán để khởi nghiệp vào năm nay hay đầu năm sau
năm nay cần xử lý hết công việc đang còn vướng mắc trước đã, rồi khi nào động tâm thật sự thì rep lại thời gian để t check chuẩn xác hơn

Defeated

Yếu sinh lý
6h8: 16/8/2023. Tao muốn hỏi về công việc , sức khoẻ , tiền bạc năm nay như thế nào. Cảm ơn mày

Hàn Lão Ma

Yếu sinh lý
Ít thấy đồng nghiệp trong nhóm nên khai chương cho các TML nào hữu duyên free. Nổ thời gian động tâm ( giờ, ngày, tháng, năm) và việc mình muốn hỏi cụ thể. Tao cũng ko thường xuyên onl nên lúc nào rảnh xem được cho ai thì hữu duyên nhé!
20h34. Cho mình hỏi về công việc từ nay đến cuối năm.
Hữu duyên!!

sieu_veo

Yếu sinh lý
8h38 tối 27 tháng 7 t muốn hỏi con đường sự nghiệp bây giờ là đường cụt hay đường thông, theo đuổi có kết quả không, có tự lo cho bản thân, chu cấp cho gia đình với công việc này ko hay là sẽ ăn bám. Hữu duyên cụ

Bên trên