• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Bát tự

CuToTO

Yếu sinh lý
Tiên sinh xem giùm em phát: Nam sinh dương 7 tháng 6 năm 1996, giờ 8h10 phút sáng. Năm nay bết bát quá..

Ló Văn Lò

Yếu sinh lý
Xem nội dung: 48078
Bạn là dòng suối nhỏ ở mùa thu trong cơn mưa nặng hạt.
"Nhâm Thủy nhật chủ: Giống như nước sông lớn, nước biển, bình tĩnh, lý tính, thông minh, có nhu cầu tình dục nhất định, trong tình cảm đôi khi vì mục đích mà hành động. Lạc quan, hướng ngoại, nhiệt tình, giỏi nắm bắt cơ hội, tuy thông minh nhưng đôi khi hơi bốc đồng theo cảm hứng. Thông minh, tính thích nghi, thích ứng cao, có tính hướng ngoại, có tính nổi loạn, chống đối, ương ngạnh "
Cơn mưa cũng là thủy thể hiện Làm việc mong muốn được nhanh gọn, lẹ, người khác nhờ trợ giúp thì giúp không nỡ từ chối.
Cái xẻng là dương kim mà kim sinh thủy Thích học, nghiên cứu những thứ phi truyền thống như phong thủy, bói toán, tarot, chiêm tinh, vũ trụ ngoại lai…

2023 nhất hỷ cản tam tai, vô hỷ tâm trạng buồn
Cám ơn bác nhé.

Xamlzads

Yếu sinh lý
Hay đấy. Hữu duyên nhờ bác xem hộ em 28t chưa một lần yêu và trai tân ạ :(. 13/04/1996 sinh 9h30 sáng ạ

bnbnbn

Yếu sinh lý
Xem nội dung: 48068
Bạn là hạt sương kết tinh nhờ vào thanh kiếm.
"Quý Thủy nhật chủ: Giống như nước mưa, sương, tuyết, nữ tính, ôn hòa, không sợ bị người khác bắt nạt, tính nhẫn nại cao, không biết phản kháng, ra sao cũng được. Bình tĩnh, trí nhớ tốt, có trí tưởng tượng phong phú, trọng tình, có tính nhẫn nại cao. Đối xử với mọi việc đều lấy nhu làm trọng, hậu pháp chế nhân, quan sát kỹ lưỡng đối tượng mới quyết định. Đối với tình cảm thì thích tưởng tượng, lãng mạn, có xí thần kinh, nhiều quy tắc với bản thân- còn ở thực tế thì khó lấy cái tưởng tượng trong não đem ra ngoài sử dụng về mặt tình cảm. Thích suy nghĩ vì nước mưa hay sương có tính thầm thấu, suy nghĩ nhiều đến nỗi thường rơi vào lối mòn, đến chuyện có tí xíu cũng nghi ngờ nhiều nhiều. "

Cục đất dưới chân là Thổ khắc thủy thể hiện áp lực, Kiên Cường, cứng đầu cứng cổ, tính tình không tốt, có tính tranh đua háo thắng cao, không có tính nhưỡng nhịn, gấp gáp, là loại ông chủ có tài năng.

Thanh kiếm, là kim sinh thủy, Tâm tốt hiền lành, có lòng thương người, có xu hướng hướng về những thứ chính thống.
Xa xa có dòng sông, Làm việc mong muốn được nhanh gọn, lẹ, người khác nhờ trợ giúp thì giúp không nỡ từ chối.

2023 là năm dễ có bạn gái, chia tay, ly dị, đám cưới, có con

Xem nội dung: 48073

Móa đẹp quá =))
Cảm ơn tiên sinh ạ

Giamoihu

Yếu sinh lý
Xem nội dung: 47737
Hình ảnh bát tự của bạn là ngọn đuốc được sinh ra trong cơn mưa ở trọng xuân.
Ngọn đuốc có đặt tính tự thiêu bản thân mình mà chăm lo cho người khác.
2 cây dao đang cầm của người chiến binh là Kim, Hỏa khắc kim vi tài, thể hiện sài tiền phóng khoáng, ngoại giao tốt.
Mưa là thủy khắc hỏa, âm khắc âm vi sát thì người nóng tánh, khó chịu ở bên ngoài.
Vũng nước ở dưới là nước dương thì quan minh chính đại bên trong.
Tượng bát tự có hợp mộc cục khắc mạnh vào mùi thổ nên dễ bị đau bụng, đau dạ dày, da, nội tạng... cần chú ý.

2023 năm quyền lực địa vị tăng, quý nhân trợ giúp, sức khỏe tháng Mùi này coi chừng đâu bụng, chảy ỉa.
Cám ơn tiên sinh, quá hay, ảnh đầy đủ bát tự, xin phép copy ạ 😁

Làm nghề sáng tạo hoặc kinh doanh đều ok nhá. Bát tự của bác thiên về sáng tạo nhiều hơn.

Thổ nhiều thì cố chấp, chắc sáng đánh máy nhanh quá nên nhầm.

Năm nay chuyển vận dễ có tình cảm, sự nghiệp, nhà ở biến hoá.
Em cảm ơn bác nhiều nhá, bác luận hay quá, năm nay em có ý định xin việc làm mới ở xa bác à, hi vọng có sự chuyển biến như bác nói

SignDevil

Tao là gay
Thớt cho t hỏi t xem bát tự hà lạc có ghi hậu vận có cách quý hiển là ngọc thỏ ngoạn thiềm. Như vậy là cách mạnh về phú hay quý thế m, việt nam các tài liệu ko có ghi nhiều về cái này

Tàu bảy bảy

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Thớt cho t hỏi t xem bát tự hà lạc có ghi hậu vận có cách quý hiển là ngọc thỏ ngoạn thiềm. Như vậy là cách mạnh về phú hay quý thế m, việt nam các tài liệu ko có ghi nhiều về cái này
Khác hệ thống, của mình là phát triển từ bát tự Tử Bình chứ không phải bát tự lạc hà.

Tàu bảy bảy

Yếu sinh lý
Chủ thớt
29-03-1994 ,9-11h sáng,mong được bác xem giúp ạ
Trong bức tranh bát tự mà nói cây gỗ là hình tượng của bạn.
Tính chất của cây gỗ thân cứng là không biết bẻ cong, bảo vệ mọi người xung quanh, cương trực, thẳng thắng, bạn chơi thân thì kiểu linh hồn kết nối hiểu nhau mới được...
Cây này ở trong khu rừng vào mùa xuân như là ở địa bàn của mình vì vậy siêu cấp cố chấp, cứng đầu cứng cổ.
Có hiện thêm 1 cây kế bên là mệnh chia vợ, tức là khi quen hay cưới cô nào đó thì tự dưng sẽ xuất hiện người dành.
Trại lửa là Hỏa âm, bản thân là dương Mộc, mộc sinh hỏa biểu hiện thích thể hiện, ta đây, học nhiều đọng ít...
Rễ cây đâm ra nhiều nhưng vẫn cố bám lấy đất, đất thổ là tài, tức là thích ôm tiền ôm gái.

Bên trên