• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Trao đổi kinh nghiệm về gái

depgaithich

Yếu sinh lý
Đéo mẹ thằng Hồng Trần nó có trình rồi phán còn đỡ, nhiều ông nhõi vào học văn ông Hồng Trần phán người khác như đúng rồi, chắc toàn các ông nhõi con, chứ trưởng thành lịch sự tí đếch ai nói vậy

10000 hours

Yếu sinh lý
Hồng Trần cho mình hỏi cái này phạm trù ngoài gái gú, do mình đang mông lung nhiều kiến thức.
Mình xem tử vi để hiểu cái gốc của vấn đề và phát triển nó từ gốc đi lên, hay mình xem nó để gò bản thân mình đi theo đúng lá số của mình vậy @Hồng Trần

abc333889

Yếu sinh lý
Xàm có cái hay của xàm, chẳng thằng đéo nào biết thằng nào.
Vậy đi cho dễ sống. Ae biết mặt nhau khéo lại thành công dân Triều Tiên thì bỏ mẹ :LOL:

EdisonChen

Yếu sinh lý
Mấy tml cho t hỏi , nếu như tụi bây biết mình chỉ sự lựa chọn và gái nó muốn gặp thêm 1 lần để xác nhận tình cảm , thì tụi bây sẽ chủ động rời đi trc hay chờ ngta chọn

tony267

Yếu sinh lý
Mấy tml cho t hỏi , nếu như tụi bây biết mình chỉ sự lựa chọn và gái nó muốn gặp thêm 1 lần để xác nhận tình cảm , thì tụi bây sẽ chủ động rời đi trc hay chờ ngta chọn
rời con mẹ luôn đi bạn . nếu nó yêu bạn thật lòng thì đéo phải phân vân :))

Dmvoz

Thạc sĩ
Hỏi ngu như con bò,đã đéo yêu thì mãi mãi đéo bao giờ yêu dc,sớm muộn cũng bị sút,địt nhân trần vài phát xong té

lamnh1986

Yếu sinh lý
Mày cứ địt nhiệt tình thôi, quan tâm nó xác định hay không làm đéo gì. Mày cũng phải có con khác chứ có mỗi mình nó thì chả thành sự lựa chọn.

EdisonChen

Yếu sinh lý
Hỏi ngu như con bò,đã đéo yêu thì mãi mãi đéo bao giờ yêu dc,sớm muộn cũng bị sút,địt nhân trần vài phát xong té
Cảm ơn các bác , thôi té luôn tìm con khác vậy

EdisonChen

Yếu sinh lý
Luỵ quá thằng đần,đàn ông phải là số 1 trong tim nó chứ đéo phải là sự lựa chọn,địt mẹ
Nó nói cũng có tình cảm với t , nhưng sợ chỉ là rung động nhất thời thôi , nên cần thêm thời gian để xác địch , nhưng t chủ động rời đi trc rồi , giờ t thấy hụt hẫng thất vọng quá tml ơi , t yếu đuối quá phải ko 🥹

Dmvoz

Thạc sĩ
Nó nói cũng có tình cảm với t , nhưng sợ chỉ là rung động nhất thời thôi , nên cần thêm thời gian để xác địch , nhưng t chủ động rời đi trc rồi , giờ t thấy hụt hẫng thất vọng quá tml ơi , t yếu đuối quá phải ko 🥹
Gớm địt mẹ nó đang tìm mối ngon hơn và mày 100% nó chả yêu cái đb j đâu,thế mày yêu nó mày cần time xác định tc ko hay lại đắn đo,kiểu này thành đôi mà nó gặp đúng 1 nửa đích thực thì lại sút mày như con chó thui,đần lắm em zai

EdisonChen

Yếu sinh lý
Gớm địt mẹ nó đang tìm mối ngon hơn và mày 100% nó chả yêu cái đb j đâu,thế mày yêu nó mày cần time xác định tc ko hay lại đắn đo,kiểu này thành đôi mà nó gặp đúng 1 nửa đích thực thì lại sút mày như con chó thui,đần lắm em zai
Cảm ơn m , t đần quá có cách nào để nhanh chóng vượt qua ko , đkm sao t lại yếu đuối thế này

Bên trên