• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Mỗi thanh niên gửi lên lá số kèm 1 câu hỏi rõ ràng nội dung, rảnh t chém giúp

vnlongkyo

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Tử phủ vũ vướng ôm vòng thái tuế, đợi đại vận 46 55 khởi nghiệp mở cty nhé, lộc tồn ở mệnh, k lo chết đói bao giờ, quốc ấn đủ cả, số này chỉ nên tập trung cầu thọ đi nhé, mệnh kiếp thân không, đúng kiểu bọn nhà giàu thì hay sợ chết, k nên tham công tiếc việc, thức đêm, học nếp sống của người bình thường đi.
Mong bác hữu duyên xem cho em về đường công danh sự nghiệp ạ?Xem nội dung: 31747

nguyensg

Yếu sinh lý
Bác xem giúp công danh sự nghiệp với tình duyên với, bỏ lỡ nhiều cơ hội quá tại chọn mấy vị trí đó bắt buộc phải đi xa mà ở tại chỗ thì cứ lẹt đẹt đéo khá nổi
Group FB Tử Vi Việt Nam.png.jpg

vnlongkyo

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Bác xem giúp công danh sự nghiệp với tình duyên với, bỏ lỡ nhiều cơ hội quá tại chọn mấy vị trí đó bắt buộc phải đi xa mà ở tại chỗ thì cứ lẹt đẹt đéo khá nổi
Xem nội dung: 31757
Cự nhật, thân cư Di thêm Mã thì số phải đi xa rồi, thêm Phi liêm như cái diều, máy bay ấy. Đi xa làm ăn đc đấy, số này chỉ tiếc vô chính diệu ăn không kiếp

tatata123

Yếu sinh lý
Dạo này công việc buôn bán khó khăn quá, bác xem giúp e thời gian tới có đỡ không với
cảm ơn bác nhiều

nguyensg

Yếu sinh lý
Cự nhật, thân cư Di thêm Mã thì số phải đi xa rồi, thêm Phi liêm như cái diều, máy bay ấy. Đi xa làm ăn đc đấy, số này chỉ tiếc vô chính diệu ăn không kiếp
Tình duyên thì sao bác toàn quen mấy con dẫm loz chán quá muốn ổn định 1 e cho xong

datuan

Yếu sinh lý
Lá này đi được, thân mệnh đồng cung, giáp âm dương, Di ăn tả hữu, thuận lợi đấy, vừa hay đang đại vận này và đại vận sau ăn tuần nó mở triệt mệnh ra được, nên ra ngoài để bớt cái tù túng bản thân, vận này đang ngon, cố kiếm tích lũy, vận sau 33 42 yên ổn tích thì cũng tranh thủ lấy vk. Không vk kia cũng hơi vất, k nhanh sẽ thành lấy muộn, mà Mệnh kia là cũng ngon giai đấy, có gì kiếm mớ về mà k thành nghiệp lớn ra làm trai bao được, phúc tử phủ nằm đúng đất về chăm đóng góp, thờ cúng các cụ nhiều vào.
Cảm ơn bro nhiều ạ

Cash1

Yếu sinh lý
Xem giúp tài lộc, hậu vận với bro ơi. 35 tuổi mà đang chênh vênh quá. Nhờ xem mấy post rồi mà chưa có duyên hay sao chứ chưa ai xem giúp cho.

Đính kèm

123.6 KB · Xem: 1

xatuira10m

Yếu sinh lý
Em đang lạc lối về phương hướng sự nghiệp và chuyện tình cảm. Mong cao nhân chỉ điểm

Đính kèm

• Group FB Tử Vi Việt Nam.png.jpg
    Group FB Tử Vi Việt Nam.png.jpg
    124.2 KB · Xem: 1

lhmdn1232

Yếu sinh lý
Mong bác chém giúp em xem, lá số e thế nào , nếu theo kinh doạn buôn bán có ổn ko. Cảm ơn bác.50D554DA-67E2-4CD5-876C-EA068EACBF59.jpeg

6myduck

Yếu sinh lý
mong cao nhân luận quẻ xem tổng quát cuộc đời em như thế nào, nên lấy vợ lúc nào và hợp với tuổi gì ạ, mong chờ hồi đáp cao nhân !

Bên trên