• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Mỗi thanh niên gửi lên lá số kèm 1 câu hỏi rõ ràng nội dung, rảnh t chém giúp

gôgle

Yếu sinh lý
Lê Trường Chinh.pnghữu duyên bác xem hộ em tổng quát gia đạo, sự nghiệp, tình duyên với ạ.

Bao1502

Yếu sinh lý
Bác xem giúp em về công việc với ạ

Đính kèm

442.3 KB · Xem: 4

vnlongkyo

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Dạ xem hộ em với ạ. Hiện tại em đang học tiếng để xuất ngoại. Không biết là bước đi này của em có ổn không mong bro xem hộ em. Em cảm ơn
Lá này đi được, thân mệnh đồng cung, giáp âm dương, Di ăn tả hữu, thuận lợi đấy, vừa hay đang đại vận này và đại vận sau ăn tuần nó mở triệt mệnh ra được, nên ra ngoài để bớt cái tù túng bản thân, vận này đang ngon, cố kiếm tích lũy, vận sau 33 42 yên ổn tích thì cũng tranh thủ lấy vk. Không vk kia cũng hơi vất, k nhanh sẽ thành lấy muộn, mà Mệnh kia là cũng ngon giai đấy, có gì kiếm mớ về mà k thành nghiệp lớn ra làm trai bao được, phúc tử phủ nằm đúng đất về chăm đóng góp, thờ cúng các cụ nhiều vào.

haitacsamac

Yếu sinh lý
M xem hộ t khi nào t lấy vợ với. Chứ nhà giục vcl. T thì chưa muốn.

Đính kèm

• Screenshot_2023-07-02-22-52-09-89_40deb401b9ffe8e1df2f1cc5ba480b12.jpg
    Screenshot_2023-07-02-22-52-09-89_40deb401b9ffe8e1df2f1cc5ba480b12.jpg
    695 KB · Xem: 4

vnlongkyo

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Xem nội dung: 31112
Cao nhân xem hộ em sự nghiệp với tình duyên với, em không nhớ giờ sinh
Nếu bản thân là người nóng tính, khuôn phép, ít bạn bè, mặt mũi bị phá cách, thường mắt hung, lông mày dày dậm thì đúng giờ sinh rồi đấy, thiếu âm nhẫn nhịn kia thì cũng chỉ dc thời điểm thôi, lá này tình duyên chuẩn như loz, cái này 1 là do bản thân thỉnh thoảng quá khắt khe, bốc đồng, bất cần, thứ 2 là do nghiệp con không kiếp ở mệnh, phúc, bắt buộc phải trả, tiếp đến thân cư thê thì lại hay suy nghĩ thiên, nhiều về tình duyên, về gia đình, tiếc cái Di ăn quả tú, chính phu thê ăn cô quả, phải nên muôn lấy vk thì may ra cứu, triệt kia là vk ck không hòa hợp, k hiểu cho nhau, liêm trinh hay ghen, ăn quả thiên không kiếp sát nữa cứu sao dc.

aloha123

Tao là gay
Xem hộ t con đường học hành liệu có bị gián đoạn không với

Đính kèm

• lasotuvi_thayhungtuvi (1).png
    lasotuvi_thayhungtuvi (1).png
    580.5 KB · Xem: 4

vnlongkyo

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Xem nội dung: 31738m xem về công việc cho tao với. Thanks m nhá
Thằng này thì lá số có vẻ đẹp, chỉ tiếc đàn ôg ôm thái âm thì k hợp lắm, dễ đỏng đảnh, kiểu nam mà như đàn bà là k hay, lá này thì nên theo mấy ngành ngân hàng, kiểm toán, dòng tiền, thủ quỹ, xuất nhập khẩu. Chăm chỉ học hành là đủ bằng cấp chứ k đùa, học ngoại ngữ dc, số đi xa đấy, do tả hữu mệnh, nhưng đừng đi nước ngoài, dc 1 time lại phải về thôi, di ăn triệt. Khuyên nên đầu tư vào bản thân hơn, giỏi, sức học tốt. Mà số này cũng dễ muộn vk. Mag cưới cũng như loz thôi. Bạch hổ chính phu thê, song hao, tuàn. Cô quả mệnh nữa.

vnlongkyo

Yếu sinh lý
Chủ thớt
M xem hộ t khi nào t lấy vợ với. Chứ nhà giục vcl. T thì chưa muốn.
Bảo là lấy sớm toang sớm thì gia đình có ok k?. Chứ phu thê ăn quả nghiệp bạch hổ, ăn thiên hình, ăn kỵ kia thì vk ck dễ k cùng trí hướng, dễ nghi kỵ nhau lắm, thêm triệt khỏi đỡ. Mà dc cái thai phụ các kiểu kia thì bỏ cũng lấy thêm vk dc. Ytam =))

zzazza

Yếu sinh lý
Thằng này thì lá số có vẻ đẹp, chỉ tiếc đàn ôg ôm thái âm thì k hợp lắm, dễ đỏng đảnh, kiểu nam mà như đàn bà là k hay, lá này thì nên theo mấy ngành ngân hàng, kiểm toán, dòng tiền, thủ quỹ, xuất nhập khẩu. Chăm chỉ học hành là đủ bằng cấp chứ k đùa, học ngoại ngữ dc, số đi xa đấy, do tả hữu mệnh, nhưng đừng đi nước ngoài, dc 1 time lại phải về thôi, di ăn triệt. Khuyên nên đầu tư vào bản thân hơn, giỏi, sức học tốt. Mà số này cũng dễ muộn vk. Mag cưới cũng như loz thôi. Bạch hổ chính phu thê, song hao, tuàn. Cô quả mệnh nữa.
Thanks m nhiều nhá 😁😁😁

vnlongkyo

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Xem hộ t con đường học hành liệu có bị gián đoạn không với
Xương khúc, thai phụ phong cáo quốc ấn đầy đủ thì học được, có tí bằng cấp, nhưng tốt nhất nên ra làm riêng khởi nghiệp đi, ra làm chủ được đấy, chứ quan ăn Triệt kia thì cũng học xong ra lm trái ngành, nhảy việc tùm lum thôi

Hoangmaifc

Yếu sinh lý
oàn Ngọc Hưởng.jpg

Bác xem vk em sau là ng như nào đc không bác,liệu có hợp không,và nên lấy vk tuổi gì ạ?

haitacsamac

Yếu sinh lý
Bảo là lấy sớm toang sớm thì gia đình có ok k?. Chứ phu thê ăn quả nghiệp bạch hổ, ăn thiên hình, ăn kỵ kia thì vk ck dễ k cùng trí hướng, dễ nghi kỵ nhau lắm, thêm triệt khỏi đỡ. Mà dc cái thai phụ các kiểu kia thì bỏ cũng lấy thêm vk dc. Ytam =))
Tks m nhé.

vnlongkyo

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Bác xem hộ em xem sau có giàu được không. Cám ơn bác chứ em lận đận quá
Xem nội dung: 30772
94 thì hơi khó, nếu trẻ hơn thì khuyên bỏ quê hương sớm, đi nước ngoài kiếm vốn về làm ăn, mệnh ăn cả tuần triệt thì tù túng, k thể dựa vào cha mẹ với thế kia, Di tả hữu giáp âm dương, phúc phá quân, tốt nhất nên ly hương tổ nghiệp, đi càng xa lập nghiệp càng tốt. Thân cư quan sáng sủa, tập trung, con người của công việc thì nên theo hướng đó, ra ngoài chỉ qtam công việc mà chí cố làm ăn, còn lá này k nên dựa vào bạn bè đồng nghiệp, toàn cướp k đấy

Decembers

Yếu sinh lý
Xem giúp tao lá số của tao với. Đang hơi nhiều cái mông lung và nhiều chuyện không vui quá.

Đính kèm

• Trần Nhật Tân-3_11_1991 (Âm Lịch).png
    Trần Nhật Tân-3_11_1991 (Âm Lịch).png
    1.3 MB · Xem: 2
Bên trên