• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Nhờ chia sẻ cách chữa viêm mũi dị ứng.

LordOfTheRing

Tao là gay
sống chung với lũ đi, tập thể dục thể thao ăn uống ngủ nghỉ đúng giờ đừng ngủ khuya. nếu có điều kiện sang dubai ở vài năm . Với khí hậu khô nóng đảm bảo mày đéo còn thấy cái nước mũi chảy, ngứa nữa đâu.

vienongtrumpro

Lựa chọn bóng tối
Có bác nào bị viêm mũi dị ứng như em không? Cả năm vật vã với nó, mùa đông thì để người lạnh chút là bị, mùa hè thì nằm điều hoà lạnh chút là mũi chảy ròng ròng rất khó chịu. Uống thuốc tây cái là hết nhưng chỉ đc mấy hôm lại bị lại, xịt thuốc cũng không ăn thua. Mà uống thuốc nhiều thì hại gan, thận. Có bác nào chữa khỏi cho em kinh nghiệm với, đa tạ.
Pro thử dùng cái này xem.trước học lớp 11 bị đến tận lúc đi làm là khoảng 4 năm mà uống 30 gói là khỏi đến giờ luôn.giờ là khỏi t năm rồi.10 gói nhớ đâu đó 5 60k thôi.đợt có người đi miền nam về nên nhờ mua.nói chung giá cũng rẻ mua cỡ 60 gói về uống 1 tháng cho nó dứt hẳn.Screenshot_2023-06-22-14-35-09-43.jpg

nguyendambut

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Pro thử dùng cái này xem.trước học lớp 11 bị đến tận lúc đi làm là khoảng 4 năm mà uống 30 gói là khỏi đến giờ luôn.giờ là khỏi t năm rồi.10 gói nhớ đâu đó 5 60k thôi.đợt có người đi miền nam về nên nhờ mua.nói chung giá cũng rẻ mua cỡ 60 gói về uống 1 tháng cho nó dứt hẳn.Xem nội dung: 23564
Cảm ơn Bro nhiều nhé

khanhduy710911

Yếu sinh lý
Có bác nào bị viêm mũi dị ứng như em không? Cả năm vật vã với nó, mùa đông thì để người lạnh chút là bị, mùa hè thì nằm điều hoà lạnh chút là mũi chảy ròng ròng rất khó chịu. Uống thuốc tây cái là hết nhưng chỉ đc mấy hôm lại bị lại, xịt thuốc cũng không ăn thua. Mà uống thuốc nhiều thì hại gan, thận. Có bác nào chữa khỏi cho em kinh nghiệm với, đa tạ.
Viêm mũi dị ứng thì chịu khó mua mấy chai thuốc thảo dược về xịt dùng hàng ngày, còn kinh tế eo hẹp thì mua nước muối kiểu như Xisat ấy xịt dùng hàng ngày nó cũng đỡ bị hơn

Ba Trà Cú Cú

Tao là gay
Mày kiếm xin đôi giầy hoạc đôi vớ của thằng thúi chân rồi hít lấy hít để 3 ngày là hết

Bên trên