• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Em Linh Thỏ chào cả nhà ạ

Huy1516

Yếu sinh lý
Mệt với các bố quá..người thật việc thật phải dạng làm ăn vớ vẩn đâu mà các bố cứ phải lăn tăn..ok thì đi không thì thui cứ vào hỏi rõ là nhiều xong bình luận vớ va vớ vẩn..dùng những từ ngữ thể hiện là mình vô học ý..thông tin các thứ đăng đầy đủ đàng hoàng rồi vẫn còn vào hỏi..rồi xin ảnh xin video xin clip đến là ạ các bố..em nó nhờ đăng hộ chứ đc lợi lộc méo gì đâu mà vào đọc bình luận muốn chửi thề quá đi mất..🧐🧐
Để ý làm gì những thằng chê là những thằng đéo có nổi 300 em ạ

Thị mều 735

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Để ý làm gì những thằng chê là những thằng đéo có nổi 300 em ạ
Em không nói đến cái chê mà nói đến kiểu mấy thành phần hỏi lằm hỏi lốn nhưng chẳng bao giờ đi ý ạ..kiểu rảnh háng ý xin ảnh xin clip chắc chỉ về để quay tay chứ dám bỏ ra 300k mà đi thì đã tốt ạ..xong cứ nghĩ ai cũng giống mình đăng lên là để lừa đảo là không thật..cứ kiểu suy bụng ta ra bụng người..nếu để lừa đảo thì chẳng đăng bài đầy đủ và cẩn thận như vậy đâu ạ..đọc cái bài người ta đăng là đủ hiểu như thế nào..mấy bố cứ nghĩ ai cũng giống như mấy bố rỗi hơi mà đăng lên đây để lừa hay này nọ..ai mà cũng tử tế lịch sự như anh thì các em đi làm nó cũng cảm thấy có động lực😊😊

Thị mều 735

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Chủ thớt có đi thì cho luôn info nhé
Dạ chủ thớt chỉ đăng giúp thoy ạ..chứ chủ thớt có lượng khách quen đi đủ rồi ạ..chưa dám đăng thêm vì sức người có hạn không đi đc nhiều..cảm ơn anh đã quan tâm đến chủ thớt ahihi :)

Bên trên