• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Ca này khó mấy tml ơi

cubangsat

Yếu sinh lý
Con ny t iu từ khi cấp 3,thi xong 19t liếm lol lần đầu tiên của t, nước nó rửa mặt gội đầu dc luôn, đầm đìa nhớt như rau đay luôn, làm đéo gì bú liếm mà lol khô rang, còn rên nữa, sướng đéo đâu rên
nhớ hồi chưa cưới t rủ vợ đi nn, vào phòng cái t sờ lồn đã thấy ướt sũng đũng quần rồi.

caodat1606

Yếu sinh lý
Chủ thớt
N

Nó sợ cái gì vậy? Tao nghi còn này hồi bé bị sàm sỡ hay gì đâm ra nó giờ sợ,hay là nó ko yêu mày?
sợ bầu chứ còn clg nữa =)) thôi tao thấy nó chịu nói ra điều nó sợ là ok rồi ko nên push nó thêm. tao sẽ từ từ cho nó thêm time

tuan1995

Tao là gay
sợ bầu chứ còn clg nữa =)) thôi tao thấy nó chịu nói ra điều nó sợ là ok rồi ko nên push nó thêm. tao sẽ từ từ cho nó thêm time
Tao nghĩ ko phải vậy đâu nó có ăn có học thì chắc chắn nó sẽ hiểu đeo bcs thì chắc chắn ko có bầu, với cả kể cả ko đeo thì nếu QH vào những ngày ko rụng trứng thì vẫn ko có chửa. Trước tao có thằng bạn học cùng lớp đại học nó yêu con kia,nghe thằng kia nó bảo con kia nó cho sờ vú bú bím thoải mái nhưng mỗi tội ko cho chịch, lý do chính là muốn giữ cho tới lúc cưới, yêu 3 năm cơ đấy. Đm sau đó chia tay đc 4 tháng thì con đó cưới nghe nói cưới chạy bầu,con đó chửa đc 2 tháng. Đm acay

caodat1606

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Tao nghĩ ko phải vậy đâu nó có ăn có học thì chắc chắn nó sẽ hiểu đeo bcs thì chắc chắn ko có bầu, với cả kể cả ko đeo thì nếu QH vào những ngày ko rụng trứng thì vẫn ko có chửa. Trước tao có thằng bạn học cùng lớp đại học nó yêu con kia,nghe thằng kia nó bảo con kia nó cho sờ vú bú bím thoải mái nhưng mỗi tội ko cho chịch, lý do chính là muốn giữ cho tới lúc cưới, yêu 3 năm cơ đấy. Đm sau đó chia tay đc 4 tháng thì con đó cưới nghe nói cưới chạy bầu,con đó chửa đc 2 tháng. Đm acay
vc nghe cay vcl. con này có vẻ không vậy đâu. tao mà thấy nó có gì lạ lạ tao chuốc nó xong sút nó cmnl

caodat1606

Yếu sinh lý
Chủ thớt
thì đi đjt đứa khác đi, xong giữ cho nym để cưới
rau cỏ dạo này ko chăm nên nó héo queo kiếm rau mới thì lười quá còn phá đò thì thôi không phải gu tao. mà để coi nếu tình trạng kéo dài quay lại ve vãn mấy em rau cũ

Atz69

Yếu sinh lý
Giúp tao. Tao quen con ghệ hơn năm mà nó đéo cho sơ múi gì. Mấy lần đi du lịch toàn vào bú liếm chết mẹ nó rên ư ử hồi xong lại đẩy ra. Thêm thông tin là con ghệ tao còn zin (đã kiểm chứng dcm loz nó khít như dán băng keo) kiểu con nhà mọt sách đó giờ học đéo biết yêu đương loz gì nên đừng nói tới sex, chỉ đéo biết cc gì. Toàn hỏi tao anh cho tay vào em có bầu ko dcm? :D

Nay mới đi Vũng Tàu với nó về. Như thường lệ có liếm hết người nó rồi hôn hít đê mê xong về chỉ kêu 'Cái liếm đó có phải bắt buộc ko anh, em thấy nó dơ'. Dcm tao lăn lên bò xuống phục vụ chết mẹ, nó chỉ có nằm rên mà còn ý kiến. Anh em cao nhân cho phương án để em này quen dần với tình dục với chứ quen năm rồi mới được đụng cái loz à.

Nói thêm là tao với nó cũng xác định là nào xác định cưới lúc đó chịch choẹt thoải mái nhưng dcm sao tao sợ cưới về nó đéo thích tình dục chắc vác cu lên trán. Nó là đứa đéo thích hôn môi, đéo thích gì liên quan nước miếng, giờ làm sao tẩy não nó đây anh em. Thanks ae trước.
Nghe qua thì có thể nó có đam mê mãnh liệt với thứ khác nên ít va vấp với tình dục, cũng có thể quá sạch sẽ vì không thích liên quan tới nước miếng. Mồm nó còn không dính vào thì cái của nợ của mày thì mày đừng có mà mơ :sneaky:

Trước hết phải cho nó tiếp xúc nhiều với sex nhất có thể. Xem phim có cảnh nóng, phim sex, nói chuyện đá đưa tí dâm dâm vào, thường xuyên đụng chạm cơ thể (vô tình - cố ý, chỗ riêng tư - nơi công cộng). Để chắc chắn có đào tạo được không thì đầu tiên mày phải nướng được củ khoai đã. Nhiều đứa chỉ khó lần đầu thôi, khi qua lần đầu rồi sẽ có 2 trường hợp:

1 - Nghiện, có nhu cầu hoặc đáp ứng với đòi hỏi của mày tốt hơn: Trường hợp này có thể đào tạo, mày muốn nó phục vụ mày thế nào thì mày phải làm mẫu cho nó trước. Cho nó xem những thể loại phim có thiên hướng tình dục mà mày thích, nhưng cũng đừng nên bệnh hoạn quá. Muốn thế nào thì cứ lựa lúc nó phê nhất mà dã.

2 - Không có hứng thú: Trường hợp này khó hơn, phải mất nhiều thời gian hơn để khơi dậy tính dục của nó. Cũng có thể không đào tạo được, nếu đáp ứng đào tạo thì cũng rất chậm so với trường hợp trên. Có thể cả đời mày chỉ được địt nó đúng 1 kiểu thôi :ROFLMAO:

Ngày trước em nyc của tao cũng giữ gìn lắm. Tao dày công đào tạo dần dần (hj, bj, wc, pussy, ass, cia, cof, khẩu dâm, public... uống tinh), nói chung là full services. Đéo biết thằng chồng nó bây giờ có khai thác hết được không =))

tai67196

Yếu sinh lý
Trc t dây 1 quả kiểu này t bảo ok thế chịch lỗ đít vừa giải toả sinh lý vừa k ảnh hưởng tương lai và rồi t phát hiện n đéo còn trinh

Bên trên