• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Ca này khó mấy tml ơi

caodat1606

Yếu sinh lý
Giúp tao. Tao quen con ghệ hơn năm mà nó đéo cho sơ múi gì. Mấy lần đi du lịch toàn vào bú liếm chết mẹ nó rên ư ử hồi xong lại đẩy ra. Thêm thông tin là con ghệ tao còn zin (đã kiểm chứng dcm loz nó khít như dán băng keo) kiểu con nhà mọt sách đó giờ học đéo biết yêu đương loz gì nên đừng nói tới sex, chỉ đéo biết cc gì. Toàn hỏi tao anh cho tay vào em có bầu ko dcm? :D

Nay mới đi Vũng Tàu với nó về. Như thường lệ có liếm hết người nó rồi hôn hít đê mê xong về chỉ kêu 'Cái liếm đó có phải bắt buộc ko anh, em thấy nó dơ'. Dcm tao lăn lên bò xuống phục vụ chết mẹ, nó chỉ có nằm rên mà còn ý kiến. Anh em cao nhân cho phương án để em này quen dần với tình dục với chứ quen năm rồi mới được đụng cái loz à.

Nói thêm là tao với nó cũng xác định là nào xác định cưới lúc đó chịch choẹt thoải mái nhưng dcm sao tao sợ cưới về nó đéo thích tình dục chắc vác cu lên trán. Nó là đứa đéo thích hôn môi, đéo thích gì liên quan nước miếng, giờ làm sao tẩy não nó đây anh em. Thanks ae trước.

caodat1606

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Mấy đứa kiểu này lấy về sợ m phục vụ nó đéo nổi đâu
phục vụ đéo nổi là sao m. hiện tại giờ t nhu cầu thì cao vcl còn nó thì hầu như đéo thèm gì nên ko biết sau cưới về có đổi nết ko. Đợt t hôn nó mà nó đòi phải miệng sạch mới cho hôn t hỏi vậy cưới về muốn hôn phải đi đánh răng hả nó kêu cưới về khác. dcm đéo hiểu nó nghĩ gì áp lực vcl

mrDumb

Tiến sĩ
phục vụ đéo nổi là sao m. hiện tại giờ t nhu cầu thì cao vcl còn nó thì hầu như đéo thèm gì nên ko biết sau cưới về có đổi nết ko. Đợt t hôn nó mà nó đòi phải miệng sạch mới cho hôn t hỏi vậy cưới về muốn hôn phải đi đánh răng hả nó kêu cưới về khác. dcm đéo hiểu nó nghĩ gì áp lực vcl
Nó bị lãnh cảm rồi, tức là bọn ko có hứng thú với tình dunc

Luật

Tao là gay
Nó sợ mày địt nó xong bỏ thôi. Nó nói cưới về khác thế mà mày không hiểu à.

caodat1606

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Nó bị lãnh cảm rồi, tức là bọn ko có hứng thú với tình dunc
t cũng nghi vcl. mà dm hồi lần đầu được bú vú hôn cổ hỏi thích ko kêu thích mà cứ làm gì quá chút là nó nhăn mặt rồi đẩy tao ra ôm gối vcl. thật tình mà nói tao yêu nó và cũng có dự định tiến xa. mà đọc mấy bài trên xam cưới về ko ấm no chuyện vợ chồng cũng lo lắng vcl

caodat1606

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Vcl liếm láp mà k nhét vào đc cũng ảo vl ra , phê quá nó đỡ ls đc
ừ mày. nó cứ mà mình làm quá 1 chút là nó nhăn mặt đẩy ra rồi ôm gối quay 1 góc. phải dỗ chết mẹ nó mới chịu ôm. nói chung kiểu nó sợ là chính chứ ko hẳn lãnh cảm như tml trên nói. nhưng dcm 24t rồi phải ít đâu mà mấy kiến thức tình dục cơ bản cũng ko biết. cứ hỏi ngón tay anh có làm em có bầu ko thì quải chè đậu vcl

caodat1606

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Theo kinh nghiệm của tao vk mà ko bú cu thì đừng cưới
chưa nói tới bú cu nha mày. đụng vào cu nó còn đéo dám nữa. nó đúng kiểu mọt sách đéo biết gì ngoài học nên ba cái sex với nó mới vcl. tao thì thương thật lòng nên cũng ko muốn ép nó quá. mà khổ có bồ mà cứ lên xam quay tay thì cô liêu vcl

cescfab

Yếu sinh lý
tao từng gặp 1 đứa như này rồi. có điều nó đéo còn trinh. đm quen 2 tuần chán vcl tao vác dái chạy luôn.

danang43

Tao là gay
chưa nói tới bú cu nha mày. đụng vào cu nó còn đéo dám nữa. nó đúng kiểu mọt sách đéo biết gì ngoài học nên ba cái sex với nó mới vcl. tao thì thương thật lòng nên cũng ko muốn ép nó quá. mà khổ có bồ mà cứ lên xam quay tay thì cô liêu vcl
Mày ko nghe tao cưới về hối hận ráng chịu,tao cưới con vk đéo biết làm tình chán thấy mẹ đây

Bên trên