• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Lên mạng troll chúng duồn mà bọn nó ngu đéo đỡ được !

Cà Chớn

中国
Chủ thớt
Nghi Sơn Dung Quất không lọc được khi nào vậy 🤣🤣🤣🤣,
Dầu bọn tao vẫn hút lên, phần lọc trong nước, phần bán lại cho bọn Tàu hội mày đó.
Nhục chưa, bỏ tiền ra mua món mình muốn cướp 🤣🤣🤣🤣🤣😂😂😂
Thôi chú em coi lại 2 nhà máy lọc dầu của chú em lại rồi vào debate tiếp, chứ nhà mình làm gì còn chưa biết đi pháo khơi khơi người ta cười chết

Dung quất làm trò cười cho thiên hạ chưa đủ bể bụng sao mà chú em con nổ um trời =))

Venezuela cười mĩm =))

Daivietmuonnam

Tao là gay
Thôi chú em coi lại 2 nhà máy lọc dầu của chú em lại rồi vào debate tiếp, chứ nhà mình làm gì còn chưa biết đi pháo khơi khơi người ta cười chết

Dung quất làm trò cười cho thiên hạ chưa đủ bể bụng sao mà chú em con nổ um trời =))

Venezuela cười mĩm =))
🤣🤣🤣, chỉ biết cười vào mặt

Daivietmuonnam

Tao là gay
thoii kệ , khai sáng cho chú em bằng chính báo chấy nhà chú em vậy =))

Mày biét j về ngành dầu khí không?
Biết thì mày sẽ hiểu tại sao VN bọn tao vừa nhập và vừa xuất dầu

TieuPhong

Tao là gay
thoii kệ , khai sáng cho chú em bằng chính báo chấy nhà chú em vậy =))

Thằng bại Não, khuyết tật nhân cách như mày hôm được A Tập cho ăn Cứt no rồi à ? Dạo này không thấy " la liếm xin ăn " các AE trên Xàm nữa.

Cà Chớn

中国
Chủ thớt
Thằng bại Não, khuyết tật nhân cách như mày hôm được A Tập cho ăn Cứt no rồi à ? Dạo này không thấy " la liếm xin ăn " các AE trên Xàm nữa.
mày bại não mới bảo tao ăn xin =))

Nhân cách như tao mới dẫn dắt tụi mày đi theo siêu cường Mỹ quốc chứ ? =))

mày được chơi lổ đít chưa mà ra vẽ khôn ngoan ? =))

Cà Chớn

中国
Chủ thớt
Kiểm tra số liệu thất nghiệp gia tăng của nguồn chính phủ TQ đi là hiểu nha chú em.
Bịa đặt dưới số liệu chính phủ TQ là sai hả, 🤣🤣🤣🤣
tao có cãi số liệu nào đâu? =))

Tàu nó xử lý vấn đề trước cái số liệu đó 4-5 năm truosc =))

Tàu nó ngu đéo biết học Nhật, Hàn...thì nó đâu đủ trình lên trời mở trạm không gian riêng tư =))

Tàu nó có mở nhập cư cho cô dâu Việt nhà mày đâu mà lo nó già hoá như bọn Đài, Hàn cưới gái vn về để đẻ =))

Bên trên