• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Tạm biệt anh em xamvn đã cho tao trú ẩn trong lúc tao buồn chán tuyệt vọng tao sẽ luôn nhớ chúng mày tao coi đây là một kỹ niệm trong cuộc đời tao

hayja4820

Yếu sinh lý
Tao vào xam này gần 1 tháng trước vì tao tỏ tình thất bại nên tao có ý định đi chơi gái để giải tỏa trước tao có đăng 1 bài hỏi kinh nghiệm chơi đĩ nhưng mà tao ko đủ can đảm để đi :LOL: xin lỗi mấy thằng lol đã nhắn cho tao nhé tao sẽ cảm tạ
Đây là bài đầu tiên tao đăng
https://xamvn.live/threads/86657/

Sau đó tao có nhờ ae xam tư vấn và được anh em thông não và tao đã từ một thằng simp lỏ đứng dậy để trở thành 1 thằng đàn ông thực thụ và tao đã có một cái kết đẹp
Đây là bài tao đăng
https://xamvn.live/threads/90024/
tao xin cảm ơn tất cả những thằng đã thông não tư vấn nhiệt tình cho tao nhé tao sẽ ghi nhớ từng thằng một và biết ơn chúng mày.

hayja4820

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Link bài gốc của tao https://xamvn.live/threads/90024/page-6

Theo anh em tư vấn và tự suy nghĩ thì tao quyết định nói thẳng với em ấy để chấm dứt sự nghiệp simp lỏ của tao
Nghỉ trưa sau khi ăn cơm xong tao rủ em ấy lên phòng nghỉ trưa của tao để nói chuyện cho rõ ràng
Tao nói thẳng với em ấy nếu đã từ chối tao thì không được cho tao hi vọng và không được quan tâm đến tao như thế nữa vì làm vậy tao sẽ không thể quên được ẻm để bắt đầu lại từ đầu. Đm khúc này tao thấy tao bản lĩnh đàn ông vl chúng mày ạ.
Sau khi nghe tao nói thì ẻm bảo ẻm chỉ nói là đợi mọi thứ ổn định chứ không có từ chối tao. Tao hỏi một câu chốt hạ vấn đề có thích tao không ẻm im lặng không nói gì chỉ nhìn tao.
Tao nhích lại gần vòng tay qua ôm ẻm ẻm cũng ko có phản đối hay nói gì cả ôm được một lúc thì tao buông ra và bắt đầu hôn ẻm đm khúc này tao với ẻm run dữ lắm hôn được lúc thì máu dê tao nổi lên tao cảm giác em ấy cũng chịu tao rồi tao đè luôn xuống ghế sofa mà hôn em ấy có kháng cự đẩy tao ra chút nhưng mà ko đáng kể tao hôn môi rồi hôn cổ hôn tai đm đủ cả được một lúc thì em ấy nằm yên không đẩy tao ra nữa mà tao nghe tiếng sụt sùi tao ngẩng lên thì thấy ẻm đang khóc đm tao tỉnh luôn đỡ ẻm dậy rồi an ủi các thứ :D an ủi một lúc thì trời ơi em ngủ luôn chúng mày ạ tao bế vô giường ôm em đến hết giờ nghỉ trưa.
Chiều tao chở em ấy đi ngắm hoàng hôn đi ăn nhẹ xong về nhà em ấy chơi bây giờ tao mới về để viết những dòng này
Tao cảm ơn những thằng đã tư vấn cho tao nhé tao cảm ơn rất nhiều chắc sau này tao sẽ không vào chơi xam nữa vì tao không có mục đích gì để vào nữa.
Tao rút ra một kinh nghiệm thế này con gái sẽ đéo bao giờ yêu 1 thằng simp lỏ gái nó chỉ yêu 1 thằng đàn ông bản lĩnh dám nghĩ dám làm dám bỏ nó anh em nào đang simp lỏ giống tao thì bỏ đi mà làm người.

Trân Trọng

taonoinay

Yếu sinh lý
Địp mẹ có việc thì hú hét gọi anh em, xong xuôi rồi lại cắp đít lẩn mất, chúc mừng mày với ghệ, chả biết dc bao lâu nhưng mà suy thì đừng quay lại gọi nhá 🤣🤣🤣🤣

hayja4820

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Địp mẹ có việc thì hú hét gọi anh em, xong xuôi rồi lại cắp đít lẩn mất, chúc mừng mày với ghệ, chả biết dc bao lâu nhưng mà suy thì đừng quay lại gọi nhá 🤣🤣🤣🤣
xin lỗi mày cùng các ae nhưng mà thực sự tao không hợp với xam ấy tao cũng chả có gì đóng góp cho ae cả thực sự tao rất vui khi được nói chuyện mấy bữa nay và được bọn mày giúp đỡ

Chodom

Yếu sinh lý
xin lỗi mày cùng các ae nhưng mà thực sự tao không hợp với xam ấy tao cũng chả có gì đóng góp cho ae cả thực sự tao rất vui khi được nói chuyện mấy bữa nay và được bọn mày giúp đỡ
Cút cút, mày chỉ lợi dụng ae xà lẻ để được an ủi khi thất bại. Còn khi mày sướng rồi, mày bái bai ae, đáp cứt vào ae. Thằng sim mỏ khốn nạn, nhưng dù sao cũng chúc mừng mày cưa được tiểu thư và mày giàu hơn tất cả mấy sư phụ khốn nạn của mày đây. Nếu mày nhân đức thì mày nên ib phát thẻ mobile cho 1 số ae chửi mày để mày khôn ra và sống như 1 thằng đàn ông bản lĩnh, dám yêu dám bỏ

hayja4820

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Cút cút, mày chỉ lợi dụng ae xà lẻ để được an ủi khi thất bại. Còn khi mày sướng rồi, mày bái bai ae, đáp cứt vào ae. Thằng sim mỏ khốn nạn, nhưng dù sao cũng chúc mừng mày cưa được tiểu thư và mày giàu hơn tất cả mấy sư phụ khốn nạn của mày đây. Nếu mày nhân đức thì mày nên ib phát thẻ mobile cho 1 số ae chửi mày để mày khôn ra và sống như 1 thằng đàn ông bản lĩnh, dám yêu dám bỏ
tao cảm ơn mày ae cho tao kiến thức của ae nên ae có vấn đề gì về công nghệ kỹ thuật thì tao sẽ tư vấn nhiệt tình nè chứ tao phát vài ba cái thẻ là khinh thường ae xam rồi

Bên trên