• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Gái từ chối tao nhưng còn quan tâm đến tao hơn trước

hayja4820

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Sau nó bỏ thằng kia và tỏ tình với tao cơ.
Nói chung yêu thì cứ mạnh dạn mà tán tỉnh, ko đc thì thôi. Đừng để bỏ lỡ, đôi khi nó thử thách sự kiên trì của mình. Nhưng phải đọc được tín hiệu, nó đang thử thách hay nó ko thích mình. Cái đấy chỉ mày mới biết đc.
Xem nội dung: 206235
tao cảm ơn mày nhé tao cũng quyết định rồi rõ ràng dứt khoát 1 lần để mà tao có thể làm người đéo thể trở thành 1 thằng lỏ

songthat24h

Yếu sinh lý
Trong quản trị. Con gái dưới 24 thì chưa chín chắn hẳn.
Nó có các độ tuổi: 18-24; 25-29; 30 trở lên.
Với đối tượng dưới 24 như của chú thì nên kiên trì hơn đi.

hayja4820

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Trong quản trị. Con gái dưới 24 thì chưa chín chắn hẳn.
Nó có các độ tuổi: 18-24; 25-29; 30 trở lên.
Với đối tượng dưới 24 như của chú thì nên kiên trì hơn đi.
thôi t quyết định rồi tao sẽ thẳng thắn với em ấy. Tao đéo thể nào trở thành 1 thằng simp lỏ bơm oxi cho gái chứ không có lấy ẻm về thì đm nó cũng đè đầu cởi cổ tao thôi

hayja4820

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Theo anh em tư vấn và tự suy nghĩ thì tao quyết định nói thẳng với em ấy để chấm dứt sự nghiệp simp lỏ của tao
Nghỉ trưa sau khi ăn cơm xong tao rủ em ấy lên phòng nghỉ trưa của tao để nói chuyện cho rõ ràng
Tao nói thẳng với em ấy nếu đã từ chối tao thì không được cho tao hi vọng và không được quan tâm đến tao như thế nữa vì làm vậy tao sẽ không thể quên được ẻm để bắt đầu lại từ đầu. Đm khúc này tao thấy tao bản lĩnh đàn ông vl chúng mày ạ.
Sau khi nghe tao nói thì ẻm bảo ẻm chỉ nói là đợi mọi thứ ổn định chứ không có từ chối tao. Tao hỏi một câu chốt hạ vấn đề có thích tao không ẻm im lặng không nói gì chỉ nhìn tao.
Tao nhích lại gần vòng tay qua ôm ẻm ẻm cũng ko có phản đối hay nói gì cả ôm được một lúc thì tao buông ra và bắt đầu hôn ẻm đm khúc này tao với ẻm run dữ lắm hôn được lúc thì máu dê tao nổi lên tao cảm giác em ấy cũng chịu tao rồi tao đè luôn xuống ghế sofa mà hôn em ấy có kháng cự đẩy tao ra chút nhưng mà ko đáng kể tao hôn môi rồi hôn cổ hôn tai đm đủ cả được một lúc thì em ấy nằm yên không đẩy tao ra nữa mà tao nghe tiếng sụt sùi tao ngẩng lên thì thấy ẻm đang khóc đm tao tỉnh luôn đỡ ẻm dậy rồi an ủi các thứ :D an ủi một lúc thì trời ơi em ngủ luôn chúng mày ạ tao bế vô giường ôm em đến hết giờ nghỉ trưa.
Chiều tao chở em ấy đi ngắm hoàng hôn đi ăn nhẹ xong về nhà em ấy chơi bây giờ tao mới về để viết những dòng này
Tao cảm ơn những thằng đã tư vấn cho tao nhé tao cảm ơn rất nhiều chắc sau này tao sẽ không vào chơi xam nữa vì tao không có mục đích gì để vào nữa.
Tao rút ra một kinh nghiệm thế này con gái sẽ đéo bao giờ yêu 1 thằng simp lỏ gái nó chỉ yêu 1 thằng đàn ông bản lĩnh dám nghĩ dám làm dám bỏ nó anh em nào đang simp lỏ giống tao thì bỏ đi mà làm người.

Trân Trọng

HOANGSAMNUTU

Yếu sinh lý
Chuyện là vầy tao có tỏ tình gái hơn tháng trước gái nhưng mà em ấy không nhận lời mà nói với tao là chưa muốn yêu lúc này đợi mọi thứ ổn định cái đã tao nghĩ đó là lời từ chối nhẹ nhàng của em ấy nên tao cũng chấp nhận.
Chán nản và buồn lắm nhưng mà những ngày sau đó em ấy vẫn bình thường với tao như chưa hề có chuyện gì xảy ra do tao với e ấy làm chung tao nghĩ e ấy làm vậy để không ảnh hưởng đến công việc nên tao cũng coi như đó là cách tốt nhất.
Tao cũng nghĩ kỹ rồi tao cũng ráng kiếm 1 em khác chứ ko thể lúc nào cũng bị bi lụy đc tao cũng có tí mã bên ngoài với cũng có chút về tài chính nên t cũng kiếm đc 1 em sau có 1 tuần tỏ tình thì em đồng ý luôn đm tao cũng bất ngờ nhanh vãi lol.
Hôm qua tao bệnh ko có lên cty họp được thế là em ấy kéo ông bác sĩ riêng của nhà em ấy với bà giúp việc qua nhà tao với một đống đồ ăn này nọ lúc đó tao thấy súc động lắm tao thấy em ấy giống như một người vợ hiền tao và em ấy là một gia đình nhỏ vậy á.
Theo kinh nghiệm của chúng mày thì đó chỉ là sự ảo tưởng của tao hay sao hoặc em ấy chỉ coi tao như một người anh trai một người bạn tao thấy rồi quá
Việc tốt nhất em ấy có thể làm cho máy đó, tận hưởng đi nhé, được vào danh sách Bench rồi đó

HOANGSAMNUTU

Yếu sinh lý
Theo anh em tư vấn và tự suy nghĩ thì tao quyết định nói thẳng với em ấy để chấm dứt sự nghiệp simp lỏ của tao
Nghỉ trưa sau khi ăn cơm xong tao rủ em ấy lên phòng nghỉ trưa của tao để nói chuyện cho rõ ràng
Tao nói thẳng với em ấy nếu đã từ chối tao thì không được cho tao hi vọng và không được quan tâm đến tao như thế nữa vì làm vậy tao sẽ không thể quên được ẻm để bắt đầu lại từ đầu. Đm khúc này tao thấy tao bản lĩnh đàn ông vl chúng mày ạ.
Sau khi nghe tao nói thì ẻm bảo ẻm chỉ nói là đợi mọi thứ ổn định chứ không có từ chối tao. Tao hỏi một câu chốt hạ vấn đề có thích tao không ẻm im lặng không nói gì chỉ nhìn tao.
Tao nhích lại gần vòng tay qua ôm ẻm ẻm cũng ko có phản đối hay nói gì cả ôm được một lúc thì tao buông ra và bắt đầu hôn ẻm đm khúc này tao với ẻm run dữ lắm hôn được lúc thì máu dê tao nổi lên tao cảm giác em ấy cũng chịu tao rồi tao đè luôn xuống ghế sofa mà hôn em ấy có kháng cự đẩy tao ra chút nhưng mà ko đáng kể tao hôn môi rồi hôn cổ hôn tai đm đủ cả được một lúc thì em ấy nằm yên không đẩy tao ra nữa mà tao nghe tiếng sụt sùi tao ngẩng lên thì thấy ẻm đang khóc đm tao tỉnh luôn đỡ ẻm dậy rồi an ủi các thứ :D an ủi một lúc thì trời ơi em ngủ luôn chúng mày ạ tao bế vô giường ôm em đến hết giờ nghỉ trưa.
Chiều tao chở em ấy đi ngắm hoàng hôn đi ăn nhẹ xong về nhà em ấy chơi bây giờ tao mới về để viết những dòng này
Tao cảm ơn những thằng đã tư vấn cho tao nhé tao cảm ơn rất nhiều chắc sau này tao sẽ không vào chơi xam nữa vì tao không có mục đích gì để vào nữa.
Tao rút ra một kinh nghiệm thế này con gái sẽ đéo bao giờ yêu 1 thằng simp lỏ gái nó chỉ yêu 1 thằng đàn ông bản lĩnh dám nghĩ dám làm dám bỏ nó anh em nào đang simp lỏ giống tao thì bỏ đi mà làm người.

Trân Trọng
Tóm lại nó đồng ý làm ng iu m à?
Rồi con mới chịu mày 1 tuần thì sao

hayja4820

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Tóm lại nó đồng ý làm ng iu m à?
Rồi con mới chịu mày 1 tuần thì sao
qua tao chia tay với ẻm rồi vì tao ko thể làm khổ 1 người con gái mà tao ko yêu tao chia tay trước khi tao nói thẳng với em ấy mà
Đm ôm hôn đủ kiểu vậy mày còn hỏi chịu hay không nữa mày tối tao qua nhà em ấy xin phép bố mẹ em để hai đứa tìm hiểu mà bố mẹ em ấy kiểu chúng mày tìm hiểu 7-8 năm chưa chán à :LOL:

HOANGSAMNUTU

Yếu sinh lý
qua tao chia tay với ẻm rồi vì tao ko thể làm khổ 1 người con gái mà tao ko yêu tao chia tay trước khi tao nói thẳng với em ấy mà
Đm ôm hôn đủ kiểu vậy mày còn hỏi chịu hay không nữa mày tối tao qua nhà em ấy xin phép bố mẹ em để hai đứa tìm hiểu mà bố mẹ em ấy kiểu chúng mày tìm hiểu 7-8 năm chưa chán à :LOL:
Bố mẹ nó nhầm m với bồ cũ nó đó

hayja4820

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Bố mẹ nó nhầm m với bồ cũ nó đó
nhầm con cặc đm bố mày biết em nó đến nay là được 8 năm rồi 8 năm trước tao vào một cty con nhà em nó làm sau hơn 2 năm tao quản lý và phát triển toàn bộ hệ thống công nghệ thông tin cho toàn bộ các cty nhà em nó cách đây hơn 2 năm bố em ấy đầu tư cho tao với em ấy khởi nghiệp mở 1 cty công nghệ em nó mới 23 tuổi 8 năm trước mới 15 tuổi người yêu cũ gì mày :LOL: :LOL: :LOL: tao chăm từ bé luôn ấy

hoang47

Yếu sinh lý
Theo tao dẹp mẹ đi
1 là nó đang vờn mày cho vui kiểu nó vừa địt nhau với thằng nó thích xong nó hỏi "anh có đói không, thích ăn gì để em gọi ship" xong nó bốc máy lên nhắn tin/gọi cho mày
2 là mày tử tế với nó quá, nó thấy mày đáng thương nên giữ mày làm bạn thân không nỡ dẹp cũng ko lợi dụng
Nói tóm lại gái mà nó đã thích thì sẽ thấy thái độ rõ, che kiểu gì vẫn lộ. Nên tốt nhất là mày chủ động dừng lại và tập trung tìm em khác, quên ngay thôi ấy mà vì đã có cái đéo gì đâu. Với cả sau hành văn rõ hơn nhé

hayja4820

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Theo tao dẹp mẹ đi
1 là nó đang vờn mày cho vui kiểu nó vừa địt nhau với thằng nó thích xong nó hỏi "anh có đói không, thích ăn gì để em gọi ship" xong nó bốc máy lên nhắn tin/gọi cho mày
2 là mày tử tế với nó quá, nó thấy mày đáng thương nên giữ mày làm bạn thân không nỡ dẹp cũng ko lợi dụng
Nói tóm lại gái mà nó đã thích thì sẽ thấy thái độ rõ, che kiểu gì vẫn lộ. Nên tốt nhất là mày chủ động dừng lại và tập trung tìm em khác, quên ngay thôi ấy mà vì đã có cái đéo gì đâu. Với cả sau hành văn rõ hơn nhé
ơ đm mày tao qua thưa chuyện với bố mẹ em ấy rồi bỏ là bỏ thế lol nào đc :LOL: còn chuyện hành văn thì tao sẽ rút kinh nghiệm tao xin lỗi

Bên trên