• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

vấn đề xts ở nam giới

Caubenhobe

Yếu sinh lý
hàu chỉ bổ sung kẽm thui a
Hàu nó giúp m ham muốn, muốn qh chứ chẳng giúp ích cho m lâu ra? Có thể làm cái thứ 2 cứng nhanh hơn ko mất thời gian nghỉ lâu, chủ yếu phải có tập để phản xạ não bộ m thay đổi, như m sáng thức dậy lúc 6h, thì mặc định não bộ m 6h gọi m dậy ko cần báo thức.

Hâhhaha12

Yếu sinh lý
Các bác có biết làm sao để duy trì cương cứng được lâu không ạ . Chứ em cứ bị khó cương nên cứ sợ nó ko cương rồi vừa đút vào là xuất luôn. Dù đã đi khám và uống rất nhiều thuốc mà không đỡ . Uống nhiều nó bị nhờn thuốc và tác dụng phụ nhiều lắm 🥹🥹. Tha thiết ae chỉ giúp với ạ 🥹

hjhj12

Yếu sinh lý
Phát nào mày cũng nhanh ra à. T chỉ bị phát đầu nhanh ra có hôm 30s ra mẹ rồi nhưng phát sau thì bt. Mấy ông kia nói đúng đấy chủ yếu cũng do thói quen ra nhanh. T phát đầu giờ toàn cố kiềm đến lúc ko kiềm đc nữa thì thôi lâu dần cũng đc 3p. Còn phát thứ 2 thì tầm 10p dập như máy khâu 😁

hjhj12

Yếu sinh lý
Các bác có biết làm sao để duy trì cương cứng được lâu không ạ . Chứ em cứ bị khó cương nên cứ sợ nó ko cương rồi vừa đút vào là xuất luôn. Dù đã đi khám và uống rất nhiều thuốc mà không đỡ . Uống nhiều nó bị nhờn thuốc và tác dụng phụ nhiều lắm 🥹🥹. Tha thiết ae chỉ giúp với ạ 🥹
Uống multivitamin for men xem sao. Cơ bản cơ thể nó ko đủ chất cũng làm giảm khả năng cương cứng đấy

Cổ Thiên Lặc

Yếu sinh lý
Ra Viện nó dùng máy cắt cái dây thần kinh hay dây gì ý vs cắt bao quy đầu là xong trc thằng bạn bị 20s giờ khỏi rồi
cắt dây thần kinh cũng hơi nguy hiểm ở chỗ có khả năng bị xuất tinh chậm, dễ dẫn đến rlcd hơn nhé.
còn cắt bqđ thì cu sạch sẽ không mùi do khô thoáng hơn thôi chứ không giải quyết vấn đề đâu, tưởng là dv nó cọ xát cả ngày trong quần thì quen cơ mà đéo phải, vấn đề vẫn là tâm lý.

Nam Anh 1102

Yếu sinh lý
cắt dây thần kinh cũng hơi nguy hiểm ở chỗ có khả năng bị xuất tinh chậm, dễ dẫn đến rlcd hơn nhé.
còn cắt bqđ thì cu sạch sẽ không mùi do khô thoáng hơn thôi chứ không giải quyết vấn đề đâu, tưởng là dv nó cọ xát cả ngày trong quần thì quen cơ mà đéo phải, vấn đề vẫn là tâm lý.
Nhiều đứa nó bị nhạy quá chạm ra out luôn ấy

phanthanhlong

Yếu sinh lý
Chủ thớt
em mua elma5 về bôi nhấp h1 từ từ cũng kiềm chế đc các a ạ, chắc phải đều như này cả tháng với tiến bộ dc

Bên trên