• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có video Ảnh Phanh SGBB Nằm Cấp Cứu,Đéo Biết Có 44 Không Nhỉ

Vãi lồn tưởng cô em h thành hot tóp tóp mặt hoa da phấn rồi chứ nhìn trông đéo khác gì con chết trôi thua cả hàng 500k luôn kìa đm chán vkl 😂 mà thằng Hùng này theo đánh giá của tao cũng là thằng khá có iq, con gái cũng khá thích nó, nó có mấy quá joke tán gái đc phết. Đéo hiểu mắc nợ gì con lồn này h tự nhiên đâm đầu vào nó trông như thằng loser đần độn =))

Quả này tao nghi là con này định làm thật, nhưng là để tiếp tục trap thằng hùng đĩ ngu để nó thương hại chứ ko phải để lừa chúng mày. Vì tất cả ae mxh đều tỉnh táo và coi nó là phò chỉ mỗi anh hùng của chúng ta là vẫn thấy em đẹp nhất khi thuộc về anh =))

Xamvn.Shop

Chim TO
Quả này tao nghi là con này định làm thật, nhưng là để tiếp tục trap thằng hùng đĩ ngu để nó thương hại chứ ko phải để lừa chúng mày. Vì tất cả ae mxh đều tỉnh táo và coi nó là phò chỉ mỗi anh hùng của chúng ta là vẫn thấy em đẹp nhất khi thuộc về anh =))
Thằng kia cũng ko có ngu đâu, mà đi vớ vào con phều thật

thiendianhan268

Yếu sinh lý
Vụ này tôi cũng mới biết, nếu mà 44 thật thì có khi ra pháp luật mới biết rõ được thật giả, giờ tin giả lắm quá cứ phải đợi kết luận, dính vào pl muốn quay xe cũng khó

Bên trên