• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thời sự Lộ mặt ảnh của tao, cấm thằng nào lấy để sục cặc:)))

dat669

Tao là gay
Thì mấy thằng ngu chungmay cũng tự xách đít vào sủa còn gì :)) dễ lùa

Phèn :)))
Nếu cảm thấy bị chửi nhiều là vui thì bọn nó lẫn tao sẵn sàng ủng hộ mày bằng những câu chửi nhé :)))
Đm cái thằng body thì rách, đầu óc thì loser lại còn ảo đá tưởng mình chăm chút đỉnh lắm. Xong quay qua chửi đổng bọn nó bễ ạ :)))
Bố ông nữa :))) ra đường chúng nó chả khinh rách cmm mặt nên mới phải up trên này. Chỉ là đéo ngờ ở đây cũng ăn chửi à :)))

MAGIC

Tao là gay
Chủ thớt
Nếu cảm thấy bị chửi nhiều là vui thì bọn nó lẫn tao sẵn sàng ủng hộ mày bằng những câu chửi nhé :)))
Đm cái thằng body thì rách, đầu óc thì loser lại còn ảo đá tưởng mình chăm chút đỉnh lắm. Xong quay qua chửi đổng bọn nó bễ ạ :)))
Bố ông nữa :))) ra đường chúng nó chả khinh rách cmm mặt nên mới phải up trên này. Chỉ là đéo ngờ ở đây cũng ăn chửi à :)))
không bụng bia mặt đụt như mày là ok :D

nhulon120

Yếu sinh lý
fan MU cũng đéo đáy bằng mấy thằng wibu như tụi nó :D

Bên trên