• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có video Tao muốn cưới vợ miền Tây

haxipho2

Yếu sinh lý
Mày muốn lấy vk miền tây thì trừ khi mày cũng là người miền tây, còn lại thì ko nên đâu
Tao thấy đám gái miền tây giờ có trend lấy chồng bắc còn gì, lên tiktok suốt ngày khen zai bắc. Ah đám gái miền tây mà tao quen đứa nào chịu làm ,tiết kiệm thì cũng vkl lắm, làm công việc văn phòng, công nhân đủ cả nha. dm còn đám còn lại taoko tính vì đi đâu cũng bảo em quê miền tây

milk-1985

Yếu sinh lý
Tao thấy gái miền Tây rất xinh, da trắng, có nét đẹp mộc mạc, đặc biệt cũng giỏi nấu ăn, mà đồ miền Tây thì nhứt cái nách rồi
Cũng dâm nữa, thấy các cặp đôi some swing toàn ở miền Tây. Thằng nào có vợ miền Tây review phát

Con này tên bảo thạch ở Quảng ngãi hay quảng nam gì đó tao kết bạn Facebook với nó

Sìn Ngựa Vinix

Uy Tín
Chủ thớt
Dân Thanh Hoá, gái Miền Tây, người ta tránh không được, lao đầu vào làm gì thế bạn?
Anh họ tôi cưới vợ miền Tây, xinh trắng ngon vl, giọng thì địt mẹ nói bth thôi tôi đã muốn
Xuất tinh, đéo biết lúc rên thế nào, tôi muốn cưới vợ miền tây lắm bạn à, bạn quen em nào ko giới thiệu tôi phát

ttl89

Yếu sinh lý
Bác này nói chuẩn, Miền Tây thì công nhận ngọt nước như nước dừa, nhưng phải bao nuôi, ỏng a ỏng ẻo, xác định bị bỏ bất cứ lúc nào nếu không nuôi nổi, nhất là lấy về mấy tỉnh miền Trung, Bắc, mấy e ko chịu nổi xa nhà là trốn ngay. còn nấu ăn miên Tây thì như cc thiệt, miên Tây chả có món gì ngon, nấu ăn nhạt toẹt
cái gì tao k biết chứ riêng về ẩm thực mà mày chê miền tây nấu ăn dở thì mày chắc chỉ ăn đồ đóng hộp

haxipho2

Yếu sinh lý
cái gì tao k biết chứ riêng về ẩm thực mà mày chê miền tây nấu ăn dở thì mày chắc chỉ ăn đồ đóng hộp
Dở chết mẹ đi còn gì nữa. Đi nát đi tận ngách các huyện 13 tỉnh thành miền tây đây. Không đâu ẩm thực và vị ngon như SG mặc dù tao gốc bắc sống SG 20 năm nhà. Miền Tây bọn mày ăn ngọt quá, dân SG gốc có tí namki bạn tao mà nuốt còn ko nổi, đi công tác thủ hũ trà bông là hỉu rùi. Có lần đi ăn hủ tíu ở Vĩnh Long mịa ngọt thì chớ, nhưng dân ở đó muốn ăn ngọt nữa nên lúc nào quán nó để hũ đường ở bàn😓😓😓

GunNRose

Yếu sinh lý
Lương mình dưới 50 triệu, ko có nhà thành phố, ko có nhà cho thuê thì dính vô chỉ có đi ăn mày.

Tao ly dị vợ miền Tây đây, lồn mẹ nó sống với tao nhưng suốt ngày nhớ nhung gia đình nó, suốt ngày ngồi gọi điện tám với mẹ nó, anh chị em nó, làm ăn thì đéo lo làm, kêu đi ra phụ bán hàng với tao thì mặt nặng mày nhẹ.

Kêu qua nhà ba mẹ chồng quét giùm cái nhà thì phụng phịu, có kêu chăm sóc người già hay khuyết tật đâu, nấu ăn thì lười, chắc xui.

Nhưng tao bực nhất là cái tư tưởng tao đi làm, có tiền thì phải lo cho nó hết, rồi ba mẹ nó ko đi làm và trông chờ tao gửi tiền về mỗi tháng.

Rồi muốn lên nhà tao sống bắt tao nuôi.

Nghĩ cưới con vợ mà giống vác cái bao tải trên thân ấy, có lẽ tao xui nhưng tao mạnh mẽ ly hôn khi thấy có chiều hướng xấu xảy ra.

Mày lấy rồi và có con nữa thì xác định ăn cức mà sống.
Haha. Tạo nhớ lúc trước có ảnh bạn ở Us về quen con bé MT. Nó nói vs ong là quen em anh phải lo hết cho cha mẹ em đó nhà... Ông nói vậy ba mẹ anh chắc ko có ah

hero2424

Yếu sinh lý
Cưới vợ miền tây ngon lành là khi ông già gái có 50 công ruộng trở lên, còn gái miền tây đi xa làm công nhân thì thôi, bỏ cho khoẻ

vipman124

Yếu sinh lý
Haha. Tạo nhớ lúc trước có ảnh bạn ở Us về quen con bé MT. Nó nói vs ong là quen em anh phải lo hết cho cha mẹ em đó nhà... Ông nói vậy ba mẹ anh chắc ko
Miền Tây có người này người kia, trường hợp này là của tao

Sau khi chung sống 3 năm với con vợ Miền Tây của tao, tao đã nhận ra được vài điều sau đây (mình thích thì cứ dính vô)

1/ Gia đình miền Tây thương con gái nên ko cho nó làm việc nhà, ông bố thì đi làm như trâu húc mã còn bà vợ ở nhà cơm nước thôi nên mày nhìn mấy ông bố vợ giống như ông nông dân ấy, không khá lên nổi vì nhà chỉ có 1 đầu lương thôi. Mày nhìn bố vợ tương lai như thế nào thì mày sau này như vậy.

2/ Vì con gái ko làm việc nhà từ bé, nên hẹn hò thì ko sao, chứ về nhà đối diện với cơm áo gạo tiền, công việc nhà như nấu nướng giặt giũ là nó xụi lơ luôn, nó sẽ ỏng a ỏng ẹo kêu mày làm hết.

3/ Đa số con gái Miền Tây ko phải đối diện với áp lực đồng tiền cơm áo nên nó sẽ yêu cầu mày có nhà riêng và của cải. Nó làm dâu chút là khó chịu làm áp lực đủ kiểu. Đúng kiểu nó sẽ là bà hoàng còn mày là thằng ở đợ.

4/ Con gái Miền Tây có tình yêu với gia đình nó quá lớn nên mày có chết đói nó cũng ko quan tâm, nó chỉ cần biết mày có tiền cho nó và cho gia đình nó không thôi.

5/ Mày biết điều đáng sợ nhất là gì không. BÀ MẸ VỢ, vì đa số bà mẹ vợ miền Tây là ở nhà nên họ có rất nhiều thời gian để bày mưu tính kế để làm sao con gái bào được nhiều tiền của nhà trai đem về nhà nhất. đơn giản là trái gió, đau ốm bệnh tật, cần sửa lại cái bếp, cái gian sau, cha ốm đi bệnh viện, con vợ cứ khóc lóc tỉ tê với mày thì mày làm bao nhiều cũng phải ói ra. Cho tới khi mày còn da bọc xương thì họ sẽ bỏ mày qua 1 bên và kiếm mối khác ngon hơn.
NHƯNG họ lúc nào cũng sẽ nói yêu thương mày, họ nói họ sống rất chân thật và tình cảm.

MÀY muốn biết nhà vợ mày có đàng hoàng ko thì dễ thôi, báo với họ là có làm ăn và đầu tư nên thua lỗ 1 khoản, bây giờ lấy nhau thì mày chỉ có bao nhiêu đây tiền còn xót lại thôi, ba mẹ mày giận mày vì đã làm ăn thua lỗ nhưng họ vẫn cho mày cơ hội. Nếu em thương anh thì 2 đứa cùng cố gắng, tụi mình sẽ cùng đi làm, cùng vun vén, tiết kiệm thì vẫn đủ sống và khá lên.

Con vợ tao vừa nghe tao làm ăn thua lỗ, (tao bực nên tao bịa ra), nhà cửa nó đang ở là đứng tên cha mẹ chồng (cái này là thật, vì nó có đóng góp cái đéo gì đâu mà đòi đứng tên căn nhà, tao cũng éo điên đứng tên căn nhà để nó khùng lên đòi ly dị là tao phải chia tài sản). Mới có 1 tháng, nó dọn đồ ra khỏi nhà tao, kiếm mối khác, ko thèm chào hỏi ba mẹ tao 1 câu luôn.

Sau ly hôn, gia đình nó có kháy tao là giờ nó quen chủ nhà hàng nào đó khá giả lắm. Tao cũng uh cười trừ.

Mày nhắm mày ôm nổi cả gia đình nó thì cưới.

Boyphoco_9x

Yếu sinh lý
Tao thấy gái miền Tây rất xinh, da trắng, có nét đẹp mộc mạc, đặc biệt cũng giỏi nấu ăn, mà đồ miền Tây thì nhứt cái nách rồi
Cũng dâm nữa, thấy các cặp đôi some swing toàn ở miền Tây. Thằng nào có vợ miền Tây review phát

Ngon vl, chảy cả nước miếng {dribble}

anh anh

Yếu sinh lý
Miền tây đa phần làm gái. Xong giải nghệ về lấy chồng. Đứa nào khôn thì tích ít vốn về mở spa, làm đẹp. Có nhiều nhà mẹ làm xong con gái làm gái tiếp . tao chơi với thằng chủ quán massage vì tao là khách quen. Mới đầu tao chơi con mẹ. Sau nó nghỉ thời gian. Xin cho con gái lên làm. Thằng chủ nói tao là con của con đó. Thành ra tao chơi cả hai mẹ con nó luôn

Bên trên