• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có video Tao muốn cưới vợ miền Tây

Gaara195

Yếu sinh lý
Được địt gái miền tây, dạng MBTC lúc đó chị 31t. t thì 26, không xinh lắm nhưng trắng, dáng ngon, giọng ngọt như mía lùi. BJ liếm đít, anal hơn phò, sẵn sàng làm bất cứ trò gì mình nghĩ ra. Nhớ nhất giọng chị rên với thì thầm vào tai "Chị sướng quá.ứ .ứ..."

vipman124

Yếu sinh lý
Lương mình dưới 50 triệu, ko có nhà thành phố, ko có nhà cho thuê thì dính vô chỉ có đi ăn mày.

Tao ly dị vợ miền Tây đây, lồn mẹ nó sống với tao nhưng suốt ngày nhớ nhung gia đình nó, suốt ngày ngồi gọi điện tám với mẹ nó, anh chị em nó, làm ăn thì đéo lo làm, kêu đi ra phụ bán hàng với tao thì mặt nặng mày nhẹ.

Kêu qua nhà ba mẹ chồng quét giùm cái nhà thì phụng phịu, có kêu chăm sóc người già hay khuyết tật đâu, nấu ăn thì lười, chắc xui.

Nhưng tao bực nhất là cái tư tưởng tao đi làm, có tiền thì phải lo cho nó hết, rồi ba mẹ nó ko đi làm và trông chờ tao gửi tiền về mỗi tháng.

Rồi muốn lên nhà tao sống bắt tao nuôi.

Nghĩ cưới con vợ mà giống vác cái bao tải trên thân ấy, có lẽ tao xui nhưng tao mạnh mẽ ly hôn khi thấy có chiều hướng xấu xảy ra.

Mày lấy rồi và có con nữa thì xác định ăn cức mà sống.

thanchu

Yếu sinh lý
Tao thấy gái miền Tây rất xinh, da trắng, có nét đẹp mộc mạc, đặc biệt cũng giỏi nấu ăn, mà đồ miền Tây thì nhứt cái nách rồi
Cũng dâm nữa, thấy các cặp đôi some swing toàn ở miền Tây. Thằng nào có vợ miền Tây review phát

Mày muốn lấy vk miền tây thì trừ khi mày cũng là người miền tây, còn lại thì ko nên đâu

Lương mình dưới 50 triệu, ko có nhà thành phố, ko có nhà cho thuê thì dính vô chỉ có đi ăn mày.

Tao ly dị vợ miền Tây đây, lồn mẹ nó sống với tao nhưng suốt ngày nhớ nhung gia đình nó, suốt ngày ngồi gọi điện tám với mẹ nó, anh chị em nó, làm ăn thì đéo lo làm, kêu đi ra phụ bán hàng với tao thì mặt nặng mày nhẹ.

Kêu qua nhà ba mẹ chồng quét giùm cái nhà thì phụng phịu, có kêu chăm sóc người già hay khuyết tật đâu, nấu ăn thì lười, chắc xui.

Nhưng tao bực nhất là cái tư tưởng tao đi làm, có tiền thì phải lo cho nó hết, rồi ba mẹ nó ko đi làm và trông chờ tao gửi tiền về mỗi tháng.

Rồi muốn lên nhà tao sống bắt tao nuôi.

Nghĩ cưới con vợ mà giống vác cái bao tải trên thân ấy, có lẽ tao xui nhưng tao mạnh mẽ ly hôn khi thấy có chiều hướng xấu xảy ra.

Mày lấy rồi và có con nữa thì xác định ăn cức mà sống.
Bác này nói chuẩn, Miền Tây thì công nhận ngọt nước như nước dừa, nhưng phải bao nuôi, ỏng a ỏng ẻo, xác định bị bỏ bất cứ lúc nào nếu không nuôi nổi, nhất là lấy về mấy tỉnh miền Trung, Bắc, mấy e ko chịu nổi xa nhà là trốn ngay. còn nấu ăn miên Tây thì như cc thiệt, miên Tây chả có món gì ngon, nấu ăn nhạt toẹt

Bên trên