• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Con Xoài Non con dâu nhà Hào Môn mà chụp ảnh hở cả mép lồn thế này thì ai chịu

MrHutech

Yếu sinh lý
Em này bỏ học, ngu dốt, mới ra đời, chưa dc trải, dc tý tiếng tăm vì cưới xemesis , nên em ấy mún dấn thân vào showbiz làm người nổi tiếng 😎, cũng giống tăng thanh hà lúc mới 18t, quen đạo diễn già rồi đến anh Cường đô la. Em Hà cũng khôn, cưới dc anh đai gia giàu nứt philipin là bye showbiz ngay.
Mấy anh đai gia trẻ khỏe ko thiếu tiền, về nhà mún thấy con vợ mình nó ấm áp thế nào.
Còn Xoài ngu nay, về nhà Ck kiếm thì suốt ngày ở đây ở kia quay phim, lấy vợ như đéo lấy, thì cook là đúng

le0

Yếu sinh lý
Cái thằng chồng ra cái lồn gì đâu mà chúng mày cứ phải quay vào chỉ trích một đứa con gái.Một cái thằng chén ko dưới 200 đứa con gái chúng mày nghĩ nó có ra gì ko
2 đứa nó bỏ nhau vi chuyện con cái thôi. lý do này nó quá đời thường nó ko liên quan gì đến nhân cách.
ko thấy phốt gì nhau cả nên 2 bên cũng dàn xếp cả rồi. m suy nghĩ chán bm

Em này bỏ học, ngu dốt, mới ra đời, chưa dc trải, dc tý tiếng tăm vì cưới xemesis , nên em ấy mún dấn thân vào showbiz làm người nổi tiếng 😎, cũng giống tăng thanh hà lúc mới 18t, quen đạo diễn già rồi đến anh Cường đô la. Em Hà cũng khôn, cưới dc anh đai gia giàu nứt philipin là bye showbiz ngay.
Mấy anh đai gia trẻ khỏe ko thiếu tiền, về nhà mún thấy con vợ mình nó ấm áp thế nào.
Còn Xoài ngu nay, về nhà Ck kiếm thì suốt ngày ở đây ở kia quay phim, lấy vợ như đéo lấy, thì cook là đúng
Chồng tăng thanh hà giàu hơn cường đô la giờ k m

Chú 9

Yếu sinh lý
em xoài này ngon, chỉ qua là báo chí lá cải báo sâu rách nó giật tít câu like, thử thằng lol kia mà k có tiền thì khác nào con bò xề xấu mà mập nữa
Máy thằng chê e nó thất học này nọ trong khi đời lỏ thấy mẹ làm cả tháng k bằng em nó làm cả ngày, dù em nó có ck bỏ đi nữa thì vẫn nhận book mấy nhãn hàng hơn lắm mấy thằng mấy con chê nó,
Cái dám chê nó toàn là đám làm ăn thua nó nên ganh ghét

tonyteo0110

Yếu sinh lý
Hồ Ngọc Hà thằng lz ơi, Tăng Thanh Hà là lấy nhà siêu giàu Jonathan Hạnh Nguyễn

anaconda123

Yếu sinh lý
Mày có đạo đức tốt, tao khuyên mày không nên vào đây.
Nói chung là nếu có điều kiện giống thằng mập địt đó thì 99,99 % đàn ông cũng giống nó thôi nên ở đây chả có thằng lồn nào nói về cái vấn đề đạo đức và so sánh giữa chồng nó với nó, điều mà tụi nó nói là cái việc làm dâu gia đình có điều kiện cao lại người Bắc thi nó rất chú trọng lời ăn tiếng nói : Ăn trông nồi ngồi trông hướng- Học ăn học nói học gói học mở. Bà già thằng Mập này không ưa con Xoài đâu. Trẻ nít không biết cách cư xử làm sao mà vừa lòng mẹ chồng người Bắc được, chưa kể cái quan niệm là phải có cháu đích tôn này nọ mà 4 năm trời ko có cc gì? còn cái việc không có do mập địt phang gái nhiều quá hỏng tinh hay xoài điếc thì đéo quan tâm. Chỉ cần biết là không có :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO:

toilaai

Tao là gay
hôm ngồi trên máy bay đeo rọ mõm ngồi co 2 chân lên ghế như chó xem tát ao, tiếp viên đi nhắc mấy lần là thấy có tí vấn đề về văn hóa rồi đó :ROFLMAO:
Ở ẩn lo việc nhà như Tăng Thanh Hà khéo bà già bả cho 2 3 tỷ mà xài , con này thấy video nó nịnh mẹ chồng ớn vl, nó nghĩ gì chả nhẽ bả chả biết

Bên trên