• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Bọn israel quá mất dạy quá tàn nhẫn.

nevada86

Yếu sinh lý
Diệt chủng được do thái thì lấy đéo đâu gali cho mày xài, hay mày xài súng AK bản quyền bác Arafat? nông nghiệp cải tạo đất trồng mày học từ chú cuội à. Một đống nga zin cũng gốc do thái, bao gồm cả bác put in tao nữa.
Mày bài do thái thì mày đả kích bác tao, địt mẹ ba sọc, đu càng, phản động, khát nước, không chịu được thì cút sang nước ngoài mà sống {feel_good}
Mày bị giẫm phải đuôi à mà sủa ầm lên vậy

caâmptrang686868

Yếu sinh lý
Hồi mọi tiệt chủng khỏi trái đất càng tốt. Hồi mọi ko có ích j cho nhân loại cả. Hồi mọi chỉ đánh bom cảm tử, thánh chiến, tử vì đạo và các hủ tục man di mọi rợ. Ko phải dạy khôn bọn Do Thái. Do Thái mà ko thế thì có tồn tại dc trc xung quanh là hồi mọi bao vây vậy ko?

Nhân nhượng vs kẻ thù là tự giết mình.

Tuổi Sửu

Yếu sinh lý
Hồi mọi tiệt chủng khỏi trái đất càng tốt. Hồi mọi ko có ích j cho nhân loại cả. Hồi mọi chỉ đánh bom cảm tử, thánh chiến, tử vì đạo và các hủ tục man di mọi rợ. Ko phải dạy khôn bọn Do Thái. Do Thái mà ko thế thì có tồn tại dc trc xung quanh là hồi mọi bao vây vậy ko?
Nhân nhượng vs kẻ thù là tự giết mình.
Do Thái cũng có mặt hạn chế của Do Thái ! Để nói về tinh thần cầu tiến , chịu khó chịu khổ để vươn lên thì Nhật Bản với Israel thứ hai thì đừng ai về nhất . Mấy Xamer cảm tính quá đi . Công Nông nghiệp , AN-QP của Việt Nam cũng được Israel và Nhật giúp đỡ kha khá . Thằng nào giúp ta là bạn ta ,giá trị đạo đức không phải là vĩnh hằng chỉ có lợi ích quốc gia , dân tộc mới là vĩnh hằng nhé !

Drummer

Tao là gay
Đối xử với tù binh như vậy bảo sao nó bài bọn do thái. Bọn lính israel quá tàn bạo, mất nhân tính, cho nên đừng bao giờ tin bố con thằng phương Tây nào cả hãy nhìn việc nó làm.
Thế nó tràn qua biên giới tàn sát hơn 1200 người dân không tấc sắt trong tay thì sao hả tml đần độn. ?
Cháu bi bơm cứt vô não rồi đó, tỉnh lại đi.

caâmptrang686868

Yếu sinh lý
Thế nó tràn qua biên giới tàn sát hơn 1200 người dân không tấc sắt trong tay thì sao hả tml đần độn. ?
Như bọn Hezbollah bắn phá sang lãnh thổ Israel hay bọn Houthis bắn phá tàu hàng thì đéo thấy fans mùa đông nói j? Thế mà khi Israel nó trả đũa đánh lại thì fans mùa đông kêu gào thảm thiết hơn cha chết.

Bọn Hamas với dân Palestine nó giống như kiểu quân cách mạng. Vậy nên dân nó sẽ yêu quý, cưu mang, chứa chấp, Israel mà ko bất chấp thì diệt làm sao dc Hamas? Để nó ngày càng lớn mạnh thì sẽ có ngày người dân, đất nc Israel chết với nó.

Anh2baria

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Sự ngu dốt và đần độn của mày đã lên đỉnh điểm, mày hỏi ngu vậy cuộc sống nó có nhân quả hiểu chưa con, chim to hơn não

Sieunhanxxx

Yếu sinh lý
Do Thái cũng có mặt hạn chế của Do Thái ! Để nói về tinh thần cầu tiến , chịu khó chịu khổ để vươn lên thì Nhật Bản với Israel thứ hai thì đừng ai về nhất . Mấy Xamer cảm tính quá đi . Công Nông nghiệp , AN-QP của Việt Nam cũng được Israel và Nhật giúp đỡ kha khá . Thằng nào giúp ta là bạn ta ,giá trị đạo đức không phải là vĩnh hằng chỉ có lợi ích quốc gia , dân tộc mới là vĩnh hằng nhé !
Nhật bản từ thằng đế quốc giàu ức vạn đấm mõm nga , tàn sát Khựa , sút mõm Mẽo giờ bị xích cổ như chó địt hiểu vươn lên kiểu gì :))

Anh2baria

Yếu sinh lý
Chủ thớt
1 nhát của mày là hơn 1.200 mạng người đó tml.
Bảo mày chim to hơn não đâu sai vậy thì mấy chục nghìn thường dân trong đó rất nhiều trẻ em palestine thì sao. Chúng mày cứ chê Nga ngố nhưng nó đánh thằng Ukraine nó cũng đâu có thả bom giết dân uk như vậy

kuto16cm

Tao là gay
Đối xử với tù binh như vậy bảo sao nó bài bọn do thái. Bọn lính israel quá tàn bạo, mất nhân tính, cho nên đừng bao giờ tin bố con thằng phương Tây nào cả hãy nhìn việc nó làm.
Cần diệt chủng bọn do thái

Bên trên