• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Tán gái không khó, hãy tự tin lên

MrHutech

Yếu sinh lý
T thì toàn tán em gái quê, cty có đội ngũ sale, 1 năm thay 1 lứa 🤣 t quen toàn gái xinh, mỗi lần quen, cứ combo anh có nhà riêng, biết nấu ăn. Là dính mỗi năm 1 em xinh, dắt về nhà riêng chịch lun ở HCM nha. Nhiều bé t bỏ mà ko bik vì sao nên hận lắm, thành lập nhóm anti t trong cty mới ghê. Mà thật, ko nên lấy vợ sale, ham tiền vl, t lấy vợ HR 😂

Taikhoanduynhat

Yếu sinh lý
Chủ thớt
T thì toàn tán em gái quê, cty có đội ngũ sale, 1 năm thay 1 lứa 🤣 t quen toàn gái xinh, mỗi lần quen, cứ combo anh có nhà riêng, biết nấu ăn. Là dính mỗi năm 1 em xinh, dắt về nhà riêng chịch lun ở HCM nha. Nhiều bé t bỏ mà ko bik vì sao nên hận lắm, thành lập nhóm anti t trong cty mới ghê. Mà thật, ko nên lấy vợ sale, ham tiền vl, t lấy vợ HR 😂
Thì đa số gái toàn từ quê lên mà, m như kiểu fuck boi à, làm thế bạc lắm, dhs m làm được

Taikhoanduynhat

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Ông anh tán gái ở quê hay tán gái gần nhà vậy
Đa số gặp là người ở tỉnh ra, nhưng cũng có em thì được bố mẹ mua cho chung cư để ở từ lúc đi học. Còn ny hiện tại thì cũng ở HN được mấy đời rồi. Nên nói chung là tỉnh hay thành phố cũng thế thôi :))

MrHutech

Yếu sinh lý
Thì đa số gái toàn từ quê lên mà, m như kiểu fuck boi à, làm thế bạc lắm, dhs m làm được
Haizz ko hợp để cưới thì bye thôi👋, đứa ko bik nấu ăn, làm biếng dọn nhà, đứa thì sống thử full thời sinh viên, lồn thâm hôi, đứa thì nhà nghèo quá mồ côi cha sợ trách nhiệm ( khúc này t hèn thật), đứa thì nhớ quê nghệ an cuối cùng bỏ sài gòn về quê..đủ thứ trên đời

xyz✓

Yếu sinh lý
Dạo này t thích 1 em, đến nhà em chơi, nay dủ đi uống nước em cũng đồng ý mà có vẻ em coi như tình đồng chí, ai có lời khuyên cho t với

AnXinDz

Yếu sinh lý
Chào các mày, trước đây tao cứ nghĩ tán gái khó lắm. Nhưng giờ thì tao thấy tán gái quá dễ luôn, đéo hiểu sao có những thằng ế được.

Giới thiệu về tao: tao có học đại học, cao trên 1m7 tý thôi (tính ra là lùn so với bọn genz), cũng khá nhiều tuổi, mặt mũi cũng bình thường, không xấu quá cũng không đẹp. Nhà tao thì điều kiện kinh tế cũng tạm ổn, có nhà, có xe (xe bố mẹ, tao đi xe máy). Thu nhập thì cũng tạm, dạo trước kiếm khá, đợt này làm ăn như cc. Tóm lại tao cũng như đa số xamer ở đây, là người quá bình thường trong xã hội.

Tuy vậy tao tán gái tỷ lệ xịt chỉ là 2/10, mà tán đổ rất nhanh, tính bằng ngày hay tuần thôi. Mà tao thấy rất ảo là tao tự nhìn bản thân cũng đéo có gì để gái nó thích, mà đhs các em lại đổ. Gái xấu, gái lôm côm cắt tóc gội đầu thì không nói. Nhưng người yêu tao cũng toàn những đứa xinh xắn, công ăn việc làm tử tế, hoặc đang theo học những trường top. Đỉnh nhất là Y đa khoa HN, và FTU. Hay còn vừa học giỏi, nhà thì giàu cũng có.

Vậy bí quyết là gì, rất đơn giản chúng m chỉ cần tự tin + thêm đừng nói mấy cái vô duyên là được. Nếu có thể đầu tư ăn uống quà cáp nhẹ nhẹ nữa. Đơn giản như tặng hoa là các em cũng thích rồi. Hơn nữa là đừng nản, không đổ em này quay xe em khác ngay.

Chúc các mày thành công.
Mày show tn t học hỏi với, chứ nhắn còn ko biết nhắn gì

Taikhoanduynhat

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Mày show tn t học hỏi với, chứ nhắn còn ko biết nhắn gì
Tao có 1 đặc điểm là cứ ct ny t phải xoá tin nhắn, không nym nó mò điện thoại đọc được rách việc lắm :)) tao bị 1 lần rồi. Còn ny hiện tại thì k nên post lên. M tán ai cụ thể như nào, inbox add tele tao, tao tư vấn cho.

Bên trên