• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có video Ny tao vú nẩy ko chúng mày

Zill

Yếu sinh lý
tí tuổi ranh biết gì mà phán như thật làm mấy thằng xàm chưa thấy cái lol bao giờ nó lại tưởng thật {lol}
từng mang thai cho con bú cũng là 1 phần nguyên nhân, nhưng do cơ địa cũng có nhé cháu {lol}
:))) m ngu lắm cháu ạ. Nó mang thai xong phá cũng khiến đầu ti to đấy thằng ngu ạ :))) đéo biết j thì im bác chỉ cho

Hoanganh999

Yếu sinh lý
Có cái đầu buồi. Đầu ti to là do ny m từng có thai, phá thai hoặc đẻ. Chứ mút to thế lol nào đk. Con nyc t trước t cũng bú mút mấy năm liền đầu ti vẫn bé xíu. Chỉ những con nào từng mang thai đầu ti mới to ra thôi
Cơ địa nó thế
Mang thai hay bú mút k thể làm to hơn

four94

Yếu sinh lý
Đang bầu hoặc mới đẻ à mày, hột socola hơi to, nhưng mà đẹp đấy

hoalx123

Yếu sinh lý
:))) m ngu lắm cháu ạ. Nó mang thai xong phá cũng khiến đầu ti to đấy thằng ngu ạ :))) đéo biết j thì im bác chỉ cho
Cái này tao xác nhận là tỷ lệ đã mang thai và phá là rất cao nhé
Không loại trừ là do cơ địa tỷ lệ này khá thấp
Nhưng nhìn đầu vú thì tỷ lệ của chủ thớt là đã từng mang thai là khá cao nhé

Misery

Yếu sinh lý
Có cái đầu buồi. Đầu ti to là do ny m từng có thai, phá thai hoặc đẻ. Chứ mút to thế lol nào đk. Con nyc t trước t cũng bú mút mấy năm liền đầu ti vẫn bé xíu. Chỉ những con nào từng mang thai đầu ti mới to ra thôi
Đầu ti to nhiều khi do cơ địa nữa nhé tml. Thg bạn tao làm bs thẩm mỹ nói đây. Nó từng làm một ca thu nhỏ đầu ti, con bé này chưa chồng con gì mà đầu ti to như đầu ngón tay phải đi thu nhỏ đây

Bộ Phong

Chim TO
cái loại thất bại như m thì nhìn đâu cũng như mày thôi, non vcl :)) loại như mày t gặp ngoài đường khinh như chó, toàn ăn đc mấy con dẩm biết mùi gái mới lớn nó ntn đâu :))
Nói nhẹ con nghe. Bố chén gái love 8 rồi con ạ. Loại mày đã chén đc nữ xamer nào chưa. Bố chén cả chục em xamer cả xamer có chồng ngon nhất xam real rồi đấy. Nói thế thôi. Còn loại mày bố đéo tính tiền. Cười con cặc. Bố đéo thèm thả icon cười với mày :)

Hoanganh999

Yếu sinh lý
Thằng nào mà bảo núm to do sinh đẻ, bú nhiều đều là mấy thằng chưa biết mùi gái. Vẫn còn quay tay và tự thẩm du sự hiểu biết nông cạn của nó.

trucbulon

Yếu sinh lý
Nói nhẹ con nghe. Bố chén gái love 8 rồi con ạ. Loại mày đã chén đc nữ xamer nào chưa. Bố chén cả chục em xamer cả xamer có chồng ngon nhất xam real rồi đấy. Nói thế thôi. Còn loại mày bố đéo tính tiền. Cười con cặc. Bố đéo thèm thả icon cười với mày :)
chén mấy con phò mà cũng tự hào :)) bố của loại thất bại mà đi khoe khoang

Bên trên