• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Some gái có ck thích khổ dâm

14789

Yếu sinh lý
Vài video some swing hay

Some vợ

Nhìn vợ bị địt

Em cuối ngon vl mày ơi. Còn video nào của em nó ko

Bi Long 007

Tao là gay

caoca

Yếu sinh lý
Có vẻ ông còn k hiểu hết khái niệm some - cuckold - swing nhỉ. Tìm hiểu kỹ nhé.
Còn tôi chỉ thích some vợ - cho vợ some - swing - some lẻ , nói chung là cảm giác ban đầu có hơi tức tức, sau thì thấy quen, nhìn vk bị người lạ địt, rồi cái biểu cảm đĩ thõa, ngượng ngùng, khác với lúc ngủ với mình nó kích thích lắm.
Tôi là tôi tham gia some vk cùng ae luôn, chứ k ngồi sục. thi thoảng có đi some lẻ. đi some vk mấy ae khác, hoặc họ qua nhà swing với vk ck tôi.
Some là some , cuckold là cuckold, sao lại qui thành 1 hết vậy/
Thanks bác nhé, chắc do tui chỉ coi clip trên website và trên diễn đàn, mà chưa thử qua nên cũng còn mơ hồ í bác. Do tui cũng muốn thử cảm giác cả 03 hình thức này coi có thăng hoa và tuyệt vời ko, tui lo lo là sẽ có cảm giác bứt rứt khó chịu ghen tuông và hối hận, hoặc là sau khi xong vk mình sẽ quay lại trách ngược và giận mình luôn. Mặc dù đả thông tư tưởng mất thời gian và công sức khá dài thì vk mình cũng đồng ý thử chiều mình.

alo51

Chim TO
Vài video some swing hay

Some vợ

Nhìn vợ bị địt

Cupid1234

Yếu sinh lý
cũng k lạ lắm, trc bên thiendia tham gia mấy buổi như này suốt, cơ mà cấn bỏ mẹ, thằng ck thì ngồi sục con vk cứ vừa bị địt vừa sỉ nhục thằng yếu sinh lý, thằng cu nhỏ, chết mẹ mày đi v.v... dm sượng trân luôn, tao còn lưu mấy video hồi đó đấy, cứ some bthường cho nó lịch sự hehe , chúc ae vui vẻ nhé. Mày ghi some cuckold là ae hiểu luôn rồi, đây là kiểu cho bull địt vợ, chúng mày càng chửi thằng ck càng sỉ nhục thằng ck rồi địt mạnh con vợ, ck nó càng khoái hehe
Up video đi m

Nguahoang

Tao là gay
T
Có vẻ ông còn k hiểu hết khái niệm some - cuckold - swing nhỉ. Tìm hiểu kỹ nhé.
Còn tôi chỉ thích some vợ - cho vợ some - swing - some lẻ , nói chung là cảm giác ban đầu có hơi tức tức, sau thì thấy quen, nhìn vk bị người lạ địt, rồi cái biểu cảm đĩ thõa, ngượng ngùng, khác với lúc ngủ với mình nó kích thích lắm.
Tôi là tôi tham gia some vk cùng ae luôn, chứ k ngồi sục. thi thoảng có đi some lẻ. đi some vk mấy ae khác, hoặc họ qua nhà swing với vk ck tôi.
Some là some , cuckold là cuckold, sao lại qui thành 1 hết vậy/
t thích cho vợ some thôi. Cuck bẩn bỏ mẹ

alo51

Chim TO
Tôi ba đình HN
Bro ở hn hay sg
Hiện tại thì có 1 nhóm chuyên mấy cặp quen rồi mày, cho nó bảo mật và an toàn, 4,5 cặp, setup qua nhà tao hoặc thích some hay mượn địa điểm tao cũng cho mượn nhà tao luôn mà, thi thoảng có call video swing như đa phần là qua nhà cho nó sướng. Tao đi công tác là mấy ông kia cũng sang chơi luôn nhưng vk tao phải gửi cu con sang ngoại.
Cặp mày còn tìm swing ko

Bên trên