• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Some gái có ck thích khổ dâm

alo51

Chim TO
Bú trực tiếp ms gay. T ko dám r, t chỉ thích cái sự dơ bẩn của con vợ khi nó vừa chịch thằng khác xong thôi
Vậy cho vk some swing là xong , tao thì thích vì nhìn con vk địt với thằng khác nó dâm hơn táo tợn, và cái biểu cảm của nó cũng lạ hơn khi địt với mình, quan trọng là ... cũng được địt vợ ông kia , đôi bên cùng có lợi ai cũng vui vẻ

thead

Yếu sinh lý
cũng k lạ lắm, trc bên thiendia tham gia mấy buổi như này suốt, cơ mà cấn bỏ mẹ, thằng ck thì ngồi sục con vk cứ vừa bị địt vừa sỉ nhục thằng yếu sinh lý, thằng cu nhỏ, chết mẹ mày đi v.v... dm sượng trân luôn, tao còn lưu mấy video hồi đó đấy, cứ some bthường cho nó lịch sự hehe , chúc ae vui vẻ nhé. Mày ghi some cuckold là ae hiểu luôn rồi, đây là kiểu cho bull địt vợ, chúng mày càng chửi thằng ck càng sỉ nhục thằng ck rồi địt mạnh con vợ, ck nó càng khoái hehe
này ghê vcl ra some vào nhìn thằng khác cu lủng lẻo gớm chết mẹ tao ko hứng nổi.

phải có thằng ck nào cho con vợ lén lút rồi đưa money thì ngon cơm. mà tìm méo có. {beauty}

anhta22

Yếu sinh lý
này ghê vcl ra some vào nhìn thằng khác cu lủng lẻo gớm chết mẹ tao ko hứng nổi.

phải có thằng ck nào cho con vợ lén lút rồi đưa money thì ngon cơm. mà tìm méo có. {beauty}
Có mấy bài bên rphang tuyển some có phí cf đó m

anhta22

Yếu sinh lý
Vậy cho vk some swing là xong , tao thì thích vì nhìn con vk địt với thằng khác nó dâm hơn táo tợn, và cái biểu cảm của nó cũng lạ hơn khi địt với mình, quan trọng là ... cũng được địt vợ ông kia , đôi bên cùng có lợi ai cũng vui vẻ
Này khó, tìm dc 1cặp vk ck chung chí hướng cũng k dễ. Mà tìm đc thì lại phê

chuoixanh2212

Yếu sinh lý
cũng k lạ lắm, trc bên thiendia tham gia mấy buổi như này suốt, cơ mà cấn bỏ mẹ, thằng ck thì ngồi sục con vk cứ vừa bị địt vừa sỉ nhục thằng yếu sinh lý, thằng cu nhỏ, chết mẹ mày đi v.v... dm sượng trân luôn, tao còn lưu mấy video hồi đó đấy, cứ some bthường cho nó lịch sự hehe , chúc ae vui vẻ nhé. Mày ghi some cuckold là ae hiểu luôn rồi, đây là kiểu cho bull địt vợ, chúng mày càng chửi thằng ck càng sỉ nhục thằng ck rồi địt mạnh con vợ, ck nó càng khoái hehe
có khi nào tự dưng thằng chồng lao vào đút đít mình không?

caoca

Yếu sinh lý
Mình cũng tính cho vk mình thử cuckold coi sao, vk thì chịu rồi mà mình khá lo lắng 01 chút í bác, theo bác có nên ko?

caoca

Yếu sinh lý
Khó vì mày k biết cách, bọn tao vẫn giao lưu bthuong mà, nhà tao ae đưa vợ sang chơi suốt hehe, còn some lẻ thì có 2 xamer trên này là vk rất hợp địt
Cảm giác cuckold và some như thế nào vậy bác? Mình tính cho vk mình thử mà mình còn đắn đo, đả thông tư tưởng vk mình suốt thời gian dài thì nó cũng chịu rồi!

alo51

Chim TO
Mình cũng tính cho vk mình thử cuckold coi sao, vk thì chịu rồi mà mình khá lo lắng 01 chút í bác, theo bác có nên ko?
Cảm giác cuckold và some như thế nào vậy bác? Mình tính cho vk mình thử mà mình còn đắn đo, đả thông tư tưởng vk mình suốt thời gian dài thì nó cũng chịu rồi!
Có vẻ ông còn k hiểu hết khái niệm some - cuckold - swing nhỉ. Tìm hiểu kỹ nhé.
Còn tôi chỉ thích some vợ - cho vợ some - swing - some lẻ , nói chung là cảm giác ban đầu có hơi tức tức, sau thì thấy quen, nhìn vk bị người lạ địt, rồi cái biểu cảm đĩ thõa, ngượng ngùng, khác với lúc ngủ với mình nó kích thích lắm.
Tôi là tôi tham gia some vk cùng ae luôn, chứ k ngồi sục. thi thoảng có đi some lẻ. đi some vk mấy ae khác, hoặc họ qua nhà swing với vk ck tôi.
Some là some , cuckold là cuckold, sao lại qui thành 1 hết vậy/

alo51

Chim TO
Vài video some swing hay

Some vợ

Nhìn vợ bị địt

Bên trên