• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Video + ảnh Có tml nào dám đút vào lồn múi mít này không 🤣🤣🤣

Harvard8x

Yếu sinh lý
Trc t địt con bé sn 2001 gần nhà. Từ khi nó học lớp 7. Nhớ hôm đó xem World Cup 2014. Địt từ khi lớp 7 đến khi vào đại học năm 1 thì t đi du học. Năm 2022 về vnam chơi là nó học năm cuối. T lại hẹn gặp lôi đi nhà nghỉ địt tơi bời nữa. Giờ nghe nói sắp lấy chồng. K biết sau về chơi còn địt đc nữa k.
Mà hồi lớp 7 nhỏ ng hơn con bé clip này. Vú bé hơn nhiều. Lên c3 vú nó mới bằng con này đc.
Cấp 2 dạy nó các kiểu. Lên c3 skill khá ngon lành. Mình đc hưởng thụ. Dù địt nhiều năm trời như vậy nhưng lồn bót vđ. Tê tái.
Hồi con nhỏ lớp 9 sao ấy bị thằng cùng lớp nó vạch áo bóp bú vú khi hôm đi học thêm. Con này cuzng bị nứng nhưng k dám cho thằng kia tụt quần vì ở trường. Kể vs t thế. T nạt cho sợ 1 phép. Lúc đ nào cuzng nghe răm rắp. Sợ hơn sợ bm. 😂 giờ nó có con egai lên lớp 10. T nt zalo nch vui. Hỏi chện ty các kiểu. Lại chăn, khi nào về vnam chơi mong là đc chén cả hai ce :)))

Nom giống cái con bé ba mẹ con trong nhà tắm con mẹ bắt đứa em bú lồn rồi địt cặc như ngón tay út con mẹ vẫn nhét vào nhún vậy, khổ thân người ta sinh ra vạch đích cháu đây sinh ra ở cái vạch đáy của xã hội, sau này lớn lên có nhận thức tý không biết cháu nó nghĩ sao về bố mẹ mình, lồn này cỡ lớp 6 đến lớp 7 mà vú thì cơ phải ngang đứa lớp 9, lỗ lồn thì có vẻ lại ngang với đứa 20 tuổi mất rồi

mrryan502

Tao là gay
đưa 50-100 củ cho mẹ nó chắc là mẹ nó cho chén nó luôn đấy , còn chén xong thì 5 hay 7 cuốn thì còn tùy thẩm phán =))

abin

Yếu sinh lý
trên yt cũng có con mẹ cứ đè con nhỏ con đéo mặc áo vú ra quay, kiểu ko cởi đồ nhưng cái vú nó cứ lồ lộ qua lớp áo thun mỏng tang, mà con bé còn bé mà vú to tổ chảng, đm quay quay lại tầm 1 năm thấy con mẹ đó xây đc nhà rồi

Bên trên