• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thời sự Chấn động- Chị gái làm gái gọi trên nhóm tele @Xcheckerviet - Phần 2

Saitamaa

Yếu sinh lý
Chào tụi mày, bài viết hôm qua tao đăng lên thì nhận được vô số lời khuyên, lời động viên, cả chửi bới cũng có. Tao cảm ơn tụi mày, tối hôm qua tao đã đọc hết tất cả những lời khuyên đó.

Tao quyết định rồi, hôm nay tao đi làm nửa buổi, chiều nay 3h tao sẽ book ks chờ chị đến để 2 chị em tâm sự xem giải quyết được những khúc mắc nào.
M phải nói là m giữ bí mật thì chị m mới cho m chịch

Huỳnh Nhật Nam

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Tao mới về nhà tụi mày à, đây là bài biết cuối tao viết về chị gái tao. Nếu thằng nào ko tin thì có thể lướt qua, tao ko ép tụi mày đọc.

Khi nãy 3h kém tao có book phòng ks nơi chị tao làm, tao vào đó tầm gần 10p thì chị gái tới, lúc chị gõ cửa tao hồi hộp lắm, tim đập loạn xạ vì sắp đối diện thực tế hơi éo le. Tao ko nghĩ sẽ gặp chị gái trong hoàn cảnh này đâu.

Khi chị vào, thấy tao chị giật mình ngang, tính đóng cửa phòng bỏ đi 😮‍💨

Tao nó níu tay giữ chị lại, khi nãy lên phòng tao có mua 2 chai nước ( 1 sting, 1 7up) mời chị uống nhưng chị ko uống. 2 chị em ngồi mé giường ko nói gì tầm 2p sau đó tao lên tiếng, chị gái tao có vẻ bẻn lẻng vì rất ngại.

Chị tao làm cái nghề này nên ăn mặc phải nói là hơi sexy, đây cũng là lần đầu tiên tao thấy chị ăn mặc như thế. Tao biết sẽ có nhiều thằng vào thế này sẽ bất chấp luân thường đạo lý mà sẽ ăn luôn chị gái mình, nhưng riêng tao thì ko 🙏

Sau đó sự việc tao với chị gái giải quyết như nào tao ko tiện nói ra vì sẽ có đứa kêu tao đặt điều nói xạo câu like ( nhưng tụi nó đâu nghĩ là câu like trên này đâu có ra tiền )

Còn hình ảnh hay thông tin đi khách của chị tao sẽ ko đăng vì tao biết sẽ có thằng vào phá chứ ko giúp ích gì 😏

Tối nay 9h tao có hẹn đi nhậu với chị gái bên Q10 để chốt lại vấn đề của chị gái 🤝

Huỳnh Nhật Nam

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Thế là m ko muốn địt .thì hẹn làm lồl gì m
Tao rất mê gái, chị tao lại rất đẹp, rất ngon nhưng lí trí ko cho phép tao làm điều đó ( anh e chú bác ruột ). Tao biết sẽ có nhiều thằng vào thế này mà bất chấp ăn luôn chị gái mình hoặc sẽ đe doạ mà đụ free, nhưng gái thiếu đéo đâu mà phải ăn tạp như thế , hả mày ?

justinjohn272

Yếu sinh lý
Nghĩ tốt cho chị , ko muốn ảnh hưởng , ko để lộ thông tin thì m kể chuyện chị m lên làm gì , tag cái tên group rồi thôi à bro {nosebleed}

nongdan9x

Yếu sinh lý
Lắm thằng xàm lồn bảo chén.... đm Chị Em họ hàng chim có cẩng được lồn, trừ khi là thằng biến thái thích loạn luân =)))
Như tao có chơi chung vs đám bạn, 2 đứa bạn cùng nhóm yêu nhau nhưng thằng này đéo yêu con kia. Nó kể lúc nào nhà nghỉ nó phải tắt điện mới chơi nổi... bật điện lên nhìn mặt con bạn lương tâm đéo cho phép chim đéo cứng nổi ấy :v

Huỳnh Nhật Nam

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Lắm thằng xàm lồn bảo chén.... đm Chị Em họ hàng chim có cẩng được lồn, trừ khi là thằng biến thái thích loạn luân =)))
Như tao có chơi chung vs đám bạn, 2 đứa bạn cùng nhóm yêu nhau nhưng thằng này đéo yêu con kia. Nó kể lúc nào nhà nghỉ nó phải tắt điện mới chơi nổi... bật điện lên nhìn mặt con bạn lương tâm đéo cho phép chim đéo cứng nổi ấy :v
Tao cũng thuộc dạng mê gái lắm mày. Chị gái tao lại rất xinh, ngon đấy, nhưng lí trí tao nó thắng dục vọng bản thân, nếu tao đụ chị gái thì cũng đc thôi vì chị tao làm dịch vụ tao nghĩ sẽ ko khó, nhưng tao nghĩ gái thiếu đéo đâu mà mình phải loạn luân chị gái ( ba tao với ba chị gái là anh em ruột chung ông nội)

Axyz

Yếu sinh lý
Chào tụi mày, bài viết hôm qua tao đăng lên thì nhận được vô số lời khuyên, lời động viên, cả chửi bới cũng có. Tao cảm ơn tụi mày, tối hôm qua tao đã đọc hết tất cả những lời khuyên đó.

Tao quyết định rồi, hôm nay tao đi làm nửa buổi, chiều nay 3h tao sẽ book ks chờ chị đến để 2 chị em tâm sự xem giải quyết được những khúc mắc nào.
Chờ một cái kết mà lâu quá

Huỳnh Nhật Nam

Yếu sinh lý
Chủ thớt
@All tiêu đề bài viết đã bị admin @ManhThuong tự ý thay đổi kèm theo đó là web Xcheckerviet, tao ko hề quảng cáo web hay sản phẩm hay cty gì cả nhà, những gì tao chia sẻ trong bài viết là những gì tao đang trải qua sự thật 1000%

Bên trên