• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thời sự Chấn động- Chị gái làm gái gọi trên nhóm tele @Xcheckerviet - Phần 2

Huỳnh Nhật Nam

Yếu sinh lý
Chào tụi mày, bài viết hôm qua tao đăng lên thì nhận được vô số lời khuyên, lời động viên, cả chửi bới cũng có. Tao cảm ơn tụi mày, tối hôm qua tao đã đọc hết tất cả những lời khuyên đó.

Tao quyết định rồi, hôm nay tao đi làm nửa buổi, chiều nay 3h tao sẽ book ks chờ chị đến để 2 chị em tâm sự xem giải quyết được những khúc mắc nào.

Thangbeu92

Tao là gay
Chào tụi mày, bài viết hôm qua tao đăng lên thì nhận được vô số lời khuyên, lời động viên, cả chửi bới cũng có. Tao cảm ơn tụi mày, tối hôm qua tao đã đọc hết tất cả những lời khuyên đó.

Tao quyết định rồi, hôm nay tao đi làm nửa buổi, chiều nay 3h tao sẽ book ks chờ chị đến để 2 chị em tâm sự xem giải quyết được những khúc mắc nào.
Mày phải book chị m some 2 , xong tao đang đụ chị m thì m đến . Lúc ấy nếu c m ok some tiếp thì chị m ko bỏ đc nghề đâu =)) tiền m trả nhé .

Mày xàm lol quá. Chị họ chứ chị mày đéo đâu.
Lớn cả rồi, ai cũng có suy nghĩ riêng của mình.
Mày chỉ cần xem như chưa thấy gì. Thế là tốt nhất rồi.

Bên trên