• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Gạ chịch dẫn về phòng sao cho khéo ??

fuck0105

Yếu sinh lý
mới có vài ba lần đã muốn húp. Vội vàng là hỏng ăn. Con nào dễ thì lần đầu húp luôn. Con nào khó thì lần n. Nhưng trước sau nó cũng ok thôi. Cứ từ từ.

Chienplay

Yếu sinh lý
Chủ thớt
mới có vài ba lần đã muốn húp. Vội vàng là hỏng ăn. Con nào dễ thì lần đầu húp luôn. Con nào khó thì lần n. Nhưng trước sau nó cũng ok thôi. Cứ từ từ.
Đúng thật m ạ.con nào dễ lần đầu gặp t húp luôn.hoặc 2-3 lần là húp r.tao gặp ca khó 2-3 lần k làm ăn gì là nản vcl ra.

bekeoke18nd

Yếu sinh lý
Đời tao cay nhất là 3 lần đéo chịch được gái. Lần đầu là với con bạn( thân ) nó cho ngủ cùng nhưng đêm nó cuốn chăn đéo động vào được, và lúc đó tao nghĩ nó ko thích, đêm cho tay vào đc bím mà nó tỳ chắc vkl xong lại phải cho ra.
Lần 2 lần một e cùng công ty bảo hiểm về phòng nó ngồi chơi xong vừa sợ vừa đéo có bao lên phải baeo thằng bạn bốc phét gọi về.
Lần 3 là cũng là 1 em cùng cty bảo hiểm, đi patty nhóm cty tối về là ngủ lại phòng e nó, địt cụ được mỗi bóp vú, xong nó cũng đéo cho cởi quần thế là t tưởng nó ko thích
Giờ 5,6 năm trôi qua mới thấy ngày đó mình ngu, bọn nó chống cự cái là mình đéo cần luôn.

thichbulol

Yếu sinh lý
Đời tao cay nhất là 3 lần đéo chịch được gái. Lần đầu là với con bạn( thân ) nó cho ngủ cùng nhưng đêm nó cuốn chăn đéo động vào được, và lúc đó tao nghĩ nó ko thích, đêm cho tay vào đc bím mà nó tỳ chắc vkl xong lại phải cho ra.
Lần 2 lần một e cùng công ty bảo hiểm về phòng nó ngồi chơi xong vừa sợ vừa đéo có bao lên phải baeo thằng bạn bốc phét gọi về.
Lần 3 là cũng là 1 em cùng cty bảo hiểm, đi patty nhóm cty tối về là ngủ lại phòng e nó, địt cụ được mỗi bóp vú, xong nó cũng đéo cho cởi quần thế là t tưởng nó ko thích
Giờ 5,6 năm trôi qua mới thấy ngày đó mình ngu, bọn nó chống cự cái là mình đéo cần luôn.
Haha tao cug 3 lần xịt nhug chén nhìu e lm rồi ,

haodragon01

Yếu sinh lý
Dẫn nó đi phượt ở đâu gần gần có qua đêm, nó ok khắc là tự hiểu, sau 1st thì lần 2 trở đi đấm ở phòng thôi

Saitamaa

Yếu sinh lý
Tao đang tán 1 em.có nt qua lại khá lâu rồii.nhưng thỉnh thoảng mới nhắn ,e nó hình như cũng có cảm tình với t.t cảm thấy vậyy.hôm nọ vừa gặp lần đầuu t dẫn đi ăn rồi chở em về phòng em ý rồi vào ngồi chơii do lần đầu gặp nên chưaa hộ hít gì nhưng tiếp xúc cơ thể khá gần rồii (nắm tay ôm eo) lần đầu gặp nên ai cũng ngại.do t cũng muốn chịch lắm rồii nên có ngỏ lời muốn ở lại nhưng em k đồng ý.tính tao gặp gái là chỉ muốn ăn ngay và luôn thôi đéo kiên trì được 🥲 vài ngày gần đây t nhắn tin với ẻm tình cảm hơn em nhắn lại cũng rất tình cảm mặc dù t không nói làm ny hay gì nhưng có vẻ như đồng ý rồi😍 mai t hẹn gặp ẻm tiếp nhưng k biết nên đưa em đi đâu rồii rủ khéo làm sao để dẫn về phòng mà k bị vô duyên.theo chúng m t nên làm gì ?? Tao có quá hấp tấp khi mới gặp lần 2 mà muốn chén luôn rồii k ?? Xin các cao nhân tư vấn .
M tỏ tình nó làm bạn gái m đi, nếu nó đồng ý thì m lấy cớ đó để gạ địt, nói là e đồng ý rồi thì hãy thuộc về a

thichnhinchan

Yếu sinh lý
chỉ cần nói làm người yêu anh nhé là ăn ko hết. Ngại gì câu nói cho nó khẳng định chủ quyền

Xàm Trẻ Trâu

Yếu sinh lý
Con nào dễ thì mày địt từ lần đầu đi chơi, đi ăn, xem phim rồi, con nào khó thì phải từ từ vội vàng là đéo đc ăn, nhưng những con như thế cảm giác chinh phục phê vl, cứ từ từ lần tới đi xem phim chuyển qua hôn hít lúc đưa nó về trước đã, cho nó cảm thấy đủ tin tưởng ở mày, xong làm trò cũ rích của tao xem “ tao tỉnh lẻ, trước đi học HN ông bà già tao còn thuê cho 1 căn chung cư, tao chén được kha khá ở chỗ này, sau mấy giai đoạn quen, tạo được lòng tin thì tao hay đi mua 1 thùng đồ ngoài chợ chụp gửi em nó kiểu như mẹ ở quê gửi đồ lên nhiều lắm, xong nt cho em nó mai cuối tuần a qua đón sang nhà nấu ăn cùng a nhé, làm đôi lon bia nữa, và chưa lần nào xổng

maianhbao0809

Yếu sinh lý
Con nào dễ thì mày địt từ lần đầu đi chơi, đi ăn, xem phim rồi, con nào khó thì phải từ từ vội vàng là đéo đc ăn, nhưng những con như thế cảm giác chinh phục phê vl, cứ từ từ lần tới đi xem phim chuyển qua hôn hít lúc đưa nó về trước đã, cho nó cảm thấy đủ tin tưởng ở mày, xong làm trò cũ rích của tao xem “ tao tỉnh lẻ, trước đi học HN ông bà già tao còn thuê cho 1 căn chung cư, tao chén được kha khá ở chỗ này, sau mấy giai đoạn quen, tạo được lòng tin thì tao hay đi mua 1 thùng đồ ngoài chợ chụp gửi em nó kiểu như mẹ ở quê gửi đồ lên nhiều lắm, xong nt cho em nó mai cuối tuần a qua đón sang nhà nấu ăn cùng a nhé, làm đôi lon bia nữa, và chưa lần nào xổng
Tml này giốn tao này nhưng đồ bố mẹ gửiene là thật, hay có bài rủ gái về nhà nấu ăn, ăn xong kiểu éo gì cũng chén được.

px150

Tao là gay
Ôm ấp hôn hít cháy bỏng vào là lol tự chảy nước
Xong day đc vú, bú đc lol thì còn vẹo gì nữa mà ko cho địt 🤣

Happy47

Yếu sinh lý
Phê lol gì, bảo nó nhiệt tình với có cảm xúc với chủ động lên thì nó cứ bảo tao là xem sex ít thôi, nói chung là chán đéo tâm sự được vơid ai, huhu
Thế lúc chúng mày yêu nhau mà k hợp sex à mà để giờ lấy nhau rồi lại bí bách thế này.

zangzuxzax

Yếu sinh lý
mấy TML chả bù cho tao, tao đi chơi bida quen được con bé 2 lẻ x, trước nó ở với họ hàng cùng chung cư với tao xong xích mích nên dọn về nhà ông bà già, tao rủ đi cf thấy bảo ở với gia đình không thoải mái lại đi làm xa. Thế là tao gạ chuyển lên nhà tao(tao thuê căn 1 phòng ngủ thôi) free, nó oke luôn tại trước nó cx thích tao bỏ mẹ. Giờ thì có rau sạch để nhai mà đéo cần phải bao nuôi haha

Happy47

Yếu sinh lý
mấy TML chả bù cho tao, tao đi chơi bida quen được con bé 2 lẻ x, trước nó ở với họ hàng cùng chung cư với tao xong xích mích nên dọn về nhà ông bà già, tao rủ đi cf thấy bảo ở với gia đình không thoải mái lại đi làm xa. Thế là tao gạ chuyển lên nhà tao(tao thuê căn 1 phòng ngủ thôi) free, nó oke luôn tại trước nó cx thích tao bỏ mẹ. Giờ thì có rau sạch để nhai mà đéo cần phải bao nuôi haha
Suốt cuộc đời chinh chiến thì có thắng có bại là chuyện hết sức bth.

Bên trên