• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Gạ chịch dẫn về phòng sao cho khéo ??

Chienplay

Yếu sinh lý
Tao đang tán 1 em.có nt qua lại khá lâu rồii.nhưng thỉnh thoảng mới nhắn ,e nó hình như cũng có cảm tình với t.t cảm thấy vậyy.hôm nọ vừa gặp lần đầuu t dẫn đi ăn rồi chở em về phòng em ý rồi vào ngồi chơii do lần đầu gặp nên chưaa hộ hít gì nhưng tiếp xúc cơ thể khá gần rồii (nắm tay ôm eo) lần đầu gặp nên ai cũng ngại.do t cũng muốn chịch lắm rồii nên có ngỏ lời muốn ở lại nhưng em k đồng ý.tính tao gặp gái là chỉ muốn ăn ngay và luôn thôi đéo kiên trì được 🥲 vài ngày gần đây t nhắn tin với ẻm tình cảm hơn em nhắn lại cũng rất tình cảm mặc dù t không nói làm ny hay gì nhưng có vẻ như đồng ý rồi😍 mai t hẹn gặp ẻm tiếp nhưng k biết nên đưa em đi đâu rồii rủ khéo làm sao để dẫn về phòng mà k bị vô duyên.theo chúng m t nên làm gì ?? Tao có quá hấp tấp khi mới gặp lần 2 mà muốn chén luôn rồii k ?? Xin các cao nhân tư vấn .

Tinh gia 34

Yếu sinh lý
Lần 2 là chén đc rồi ngại éo gì.để lâu nó lại nghĩ mày yếu sinh lý đấy.t bày cho mày một cách gạ nó về phòng mình cho khéo là nay cuối tuần a có nấu mấy món ngon ngon e có rảnh thì qua ăn cùng anh cho zui.mua thêm mấy chai bia nữa nó mà đồng ý là cắn câu rồi đó tml.

Chienplay

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Lần 2 là chén đc rồi ngại éo gì.để lâu nó lại nghĩ mày yếu sinh lý đấy.t bày cho mày một cách gạ nó về phòng mình cho khéo là nay cuối tuần a có nấu mấy món ngon ngon e có rảnh thì qua ăn cùng anh cho zui.mua thêm mấy chai bia nữa nó mà đồng ý là cắn câu rồi đó tml.mai

Chienplay

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Lần 2 là chén đc rồi ngại éo gì.để lâu nó lại nghĩ mày yếu sinh lý đấy.t bày cho mày một cách gạ nó về phòng mình cho khéo là nay cuối tuần a có nấu mấy món ngon ngon e có rảnh thì qua ăn cùng anh cho zui.mua thêm mấy chai bia nữa nó mà đồng ý là cắn câu rồi đó tml.
Mai t đi làm 8h mới về.nà chủ nhật thì em nó bảo về quê.nên tối mai khả năng tìm cách khác chứ k có time nấu ăn này kia rồii

kensynam123

Yếu sinh lý
nó biết uống bia không ? , biết thì bảo mua bia + mồi về phòng mày ăn uống . rồi đâu sẽ vào đấy thôi

Ngọc Phong Linh

Tao là gay
Trường hợp như tao chỉ ăn cơm quán thì lms m ơi? Cà phê ☕

thichbulol

Yếu sinh lý
D
Tao đang tán 1 em.có nt qua lại khá lâu rồii.nhưng thỉnh thoảng mới nhắn ,e nó hình như cũng có cảm tình với t.t cảm thấy vậyy.hôm nọ vừa gặp lần đầuu t dẫn đi ăn rồi chở em về phòng em ý rồi vào ngồi chơii do lần đầu gặp nên chưaa hộ hít gì nhưng tiếp xúc cơ thể khá gần rồii (nắm tay ôm eo) lần đầu gặp nên ai cũng ngại.do t cũng muốn chịch lắm rồii nên có ngỏ lời muốn ở lại nhưng em k đồng ý.tính tao gặp gái là chỉ muốn ăn ngay và luôn thôi đéo kiên trì được 🥲 vài ngày gần đây t nhắn tin với ẻm tình cảm hơn em nhắn lại cũng rất tình cảm mặc dù t không nói làm ny hay gì nhưng có vẻ như đồng ý rồi😍 mai t hẹn gặp ẻm tiếp nhưng k biết nên đưa em đi đâu rồii rủ khéo làm sao để dẫn về phòng mà k bị vô duyên.theo chúng m t nên làm gì ?? Tao có quá hấp tấp khi mới gặp lần 2 mà muốn chén luôn rồii k ?? Xin các cao nhân tư vấn .

thichbulol

Yếu sinh lý
Dm tao bị xổng mất 1 em như này . Phòng tao với nó sát nhau . 1 hôm rủ sang uôg bia đến 21h . 3 lon gì đấy . Với nửa con vịt Mà tao ko biết lm gì . Biết thế vứt mẹ điện thoại nó lên giường mình rồi cho nó lên lấy .
Gặp nhau thì nhiều rồi mà . Mới uống nhau 1 lần .

Tinh gia 34

Yếu sinh lý
Dm tao bị xổng mất 1 em như này . Phòng tao với nó sát nhau . 1 hôm rủ sang uôg bia đến 21h . 3 lon gì đấy . Với nửa con vịt Mà tao ko biết lm gì . Biết thế vứt mẹ điện thoại nó lên giường mình rồi cho nó lên lấy .
Gặp nhau thì nhiều rồi mà . Mới uống nhau 1 lần .
Gái về phòng mình là trong lòng nó đã ưng rồi.ôg mạnh dạn lên chút là chén đc e nó rồi.mấy con tui đưa về phòng lúc đầu vật ra chống cự ghê lắm sau tụt quần tụt áo là rên banh phòng.

chucchison8

Yếu sinh lý
Mới đi lần đầu mà đc ôm eo rồi thì tao xác định mày là hạt thóc béo bỡ rồi con ạ! Mày nên mở đèn flash quan sát trước khi chịch sẵn tiện quay phim lại cúng dường cho anh em tao xem luôn! Tiện tay, tiện tay!

Hà Huế

Tao là gay
Lần 2 hẹn đi xem phim đi. Ôm ấp sờ.mó tý. Lần 3 hẹn nhậu ngoài quán xong phê phê rồi thì đi hotel. Cứ chậm tý cho chắc. Nhiều con ko muốn đốt cháy giai đoạn đâu

duytung3000vn

Yếu sinh lý
Dễ mà. Hẹn đi ăn gì sớm sớm tí, ăn nhẹ thôi r mua thật nhiều đồ ăn vặt nó thích kèm chai soju hay bia bọt r cứ đáp về phòng nó mà nhậu. Nhậu xong giả vờ xỉn k về đc r thì việc còn lại là ở mày thôi

Binance

Yếu sinh lý
Mày cứ hôn trước rồi sờ vú, kích thích nó thật kỹ vào rồi mới lột đồ. Nhiều con chưa đủ nứng cởi chuồng rồi cũng ko làm gì đc đâu

Xàmxí BN

Yếu sinh lý
T làm công nhân ở khu công nghiệp. Nói thật nếu nó cho vào phòng mà ôm eo rồi thì nó xác định cho mày rồi. Mày cứ nằm ra giường nói chuyện, mở điện thoại coi cái gì rồi gọi nó lên nằm bảo xem cái này hay lắm. Nó mà nằm lên giường cùng mày thì cứ ôm bụng nó thôi, không nói gì thì xoa vú, nó để yên là được.
Mày bảo xin ngủ lại đéo con nào cho đâu, m cứ làm nhiều hơn nói ý là ăn được.

Bên trên