• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Video + ảnh [Kiến trúc sư nữ gợi cảm]- Hằng Đỗ

Mrlee

Yếu sinh lý
Chả biết thế nào, mặt thì trông giống sửa, body cũng chỉ mức ổn? Khoe học thức các kiểu mà cách nc như mấy đứa làm gái thật sự , rồi chụp ảnh khoe thân làm cái gì? Mục đích? Chụp chơi ko muốn bàn luận thì đừng đăng lên mxh. Đéo hiểu cái tư duy cl gì mà bày đặt giỏi giang nguyên cái cách sống và ứng xử trên mạng xh đã thấy ko ổn tý nào rồi.

Khanh2412

Yếu sinh lý
Đm, ai bảo động vào tao chi tao chả chửi? Tao muốn hiền mà con l đấy đéo cho tao hiền! Mẹ sư khen có 1 câu nó chửi tao vãi l ra, địt mẹ bố mày sợ quá cơ.
Tụi bây chấm hóng cái bài này lên cho nó tăng giá đi khách đi
:)))) công nhận ông đen vl đéo làm gì bị chửi :)))) h khen ai ngon và xinh cũng phải chọn và lựa

Tuannguyen104

Yếu sinh lý
con này ngu giở giọng đe doạ thách đỗ trả bị chúng nó chơi
Em nó hơi dại khi mà đứng ngoài sáng, còn diễn đàn này ở trong tối, cái nơi mà bao nhiêu bài phản động còn đéo sợ công an, thì dăm ba cái vụ đăng ảnh lên đây đem dọa...
Mà chúng mày cũng nên biết điểm dừng thôi, ăn thua với phụ nữ làm gì. Đàn ông mình nhiều hơn phụ nữ 1 cái đầu "buồi" nên làm gì thì cũng cho ra dáng đàn ông tí.

TheBlackStar

Yếu sinh lý
@TheBlackStar Giờ khen gái ngon, chúng nó ngoạc mồm lại bảo dm anh, em là món ăn à mà anh kêu ngon. Vãi cả lòn gái giờ.
Ờ đấy, đm, nó đăng ảnh xong tao khen mà nó chửi tao vãi l luôn m ạ :))
Mà đéo hiểu sao hôm qua tao rảnh đi trêu em nó cả ngày :)))
Em nó lặn rồi, giờ chờ em nó lên đây để tao với em nó giảng hòa :))))

uyen89

Yếu sinh lý
Nhớ quay clip giảng hoà cho ae xammer nhé tml :))

sucu

Yếu sinh lý
Kiến trúc sư gặp anh thợ xây để trao đổi cụ thể hơn về phương thức cấu thành sự hoà hợp hả {adore}

TheBlackStar

Yếu sinh lý
Kiến trúc sư gặp anh thợ xây để trao đổi cụ thể hơn về phương thức cấu thành sự hoà hợp hả {adore}
Ừa, dáng em nó trông ngon nghẻ thật mày ạ. Sn92 mà dáng thế là ngon đấy, đm, mà mấy em như này chơi mới đã. Trước chén mấy múi mít đéo có kinh nghiệm chán vcl

Bên trên