• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Video + ảnh [Kiến trúc sư nữ gợi cảm]- Hằng Đỗ

uyen89

Yếu sinh lý
Tao thích em Tiktoker Cô gái kiến trúc hơn. Em này chắc sale hoặc làm content cho Công ty nhưng ít ra nhìn xinh nch hay, mà vào tiktok toàn về công việc, nhà cửa - là những cái mà xammer chân chính như tao quan tâm. Chứ vào tiktok em Hằng Đỗ KTS này toàn xôi thịt khoe hàng, lên mẹ tiktok hay fb phò còn hơn, cái loại KTS chả ra KTS, phạch ko ra phạch

uyen89

Yếu sinh lý
em nó để sẵn stk kìa, thằng nào mới ăn bóng vào donate cho em ấy đi, thấy em ấy khoe kiếm tiền giỏi đó

ferrarihanoi

Yếu sinh lý
Đm chưa gặp con nào hãm như con dẩm nhà quê này, lượn mẹ đi đứng wc công cộng cho xh trong sạch

hoangthan

Yếu sinh lý
Em nó hơi dại khi mà đứng ngoài sáng, còn diễn đàn này ở trong tối, cái nơi mà bao nhiêu bài phản động còn đéo sợ công an, thì dăm ba cái vụ đăng ảnh lên đây đem dọa...
Mà chúng mày cũng nên biết điểm dừng thôi, ăn thua với phụ nữ làm gì. Đàn ông mình nhiều hơn phụ nữ 1 cái đầu "buồi" nên làm gì thì cũng cho ra dáng đàn ông tí.
Mày có cmt bênh kiểu gì nó củng đéo cho mầy đụ. Mày phải lấy tiền ra trám vô mồm thì con cặc mày mới nhét vô lol em nó được.

Bên trên