• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Video + ảnh Có nên cho vk some không chúng mày?

someman

Yếu sinh lý
Sợ vk tml tml ko đồng ý chứ, cho vk some kích thích vcl, mà sét kèo some cũng khó chứ đéo dễ đâu. Toàn gặp thể loại hãm vs cơ hội suy nghĩ lệch lạc chứ mấy khi gặp năm some chân chính.

mytom2trung

Tao là gay
m nên thuê t về chụp ảnh sexy hoặc nude 2 vợ chồng cho vợ m bớt ngại và qen sự xuất hiện của ng lạ trc đã, xog đè ra địt nhau luôn, t cứ đứng chụp thôi. dần dần qen thì m gạ vợ m some.
T chỉ nhận chụp thôi nhé :3
uy tín thì check bài viết của t, t còn chụp nude cho mem nữ xàm trên này có baì review uy tín luôn nè =))))

Leopham

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Sợ vk tml tml ko đồng ý chứ, cho vk some kích thích vcl, mà sét kèo some cũng khó chứ đéo dễ đâu. Toàn gặp thể loại hãm vs cơ hội suy nghĩ lệch lạc chứ mấy khi gặp năm some chân chính.
Thôi có t có gia đình con cái đề huề rồi. 1-1 cho lành. Trách hệ luỵ.

Leopham

Yếu sinh lý
Chủ thớt
m nên thuê t về chụp ảnh sexy hoặc nude 2 vợ chồng cho vợ m bớt ngại và qen sự xuất hiện của ng lạ trc đã, xog đè ra địt nhau luôn, t cứ đứng chụp thôi. dần dần qen thì m gạ vợ m some.
uy tín thì check bài viết của t, t còn chụp nude cho mem nữ xàm trên này có baì review uy tín luôn nè =))))
Thôi nghỉ chơi m. 1-1 cho lành.

Ngô Tuấn Anh

Yếu sinh lý
Mình muốn thử cảm giác cuckold trực tiếp là như thế nào í bác! Nhưng theo bác thì có nên làm ko?
Nếu tính vk yeu chồng thuong con mà vk dâm thì 2 vk ck coi cái chuyện đó là tiêu khiển mua vui giải trí, còn nếu vk mà kiểu thèm khát giàu sang, ko chịu đc khổ cực hay phàn này mấy cái nhỏ nhặt thì ko nên 😁

cau be keo mut

Yếu sinh lý
Tao thấy là, “vợ” sẽ khác với “bồ” hoặc “hàng”, đã chọn làm vợ rồi, cho dù cuộc sống như thế nào đi chăng nữa, thà là ra ngoài bóc bánh trả tiền vài lần để đổi gió nếu cảm thấy nhàm chán, chứ tao đéo bao giờ chấp nhận đc việc đưa vợ mình cho thằng khác dày vò. Ảnh hưởng đến cuộc sống rất nhiều.
Thà cho tao địt vợ thằng khác tao có thể suy nghĩ, nhưng dâng vợ tao cho thằng khác thì xin phép đm ko! Và đây là quan điểm cá nhân của tao
đồng ý,tao thấy kinh vcloz mà bọn này cũng nghĩ thế đc,đéo hiểu đc luôn

Lamtranxuan91

Yếu sinh lý
Đúng.
Đã là “vợ” tức là của mình. Dâng vợ cho thằng khác địt chỉ để thoả mãn dục vọng thì chúng mày không còn là người nữa, mà là “con” rồi.

caoca

Yếu sinh lý
Nếu tính vk yeu chồng thuong con mà vk dâm thì 2 vk ck coi cái chuyện đó là tiêu khiển mua vui giải trí, còn nếu vk mà kiểu thèm khát giàu sang, ko chịu đc khổ cực hay phàn này mấy cái nhỏ nhặt thì ko nên 😁
vk tui thì yêu thương tui lắm, tui bảo sao cũng nghe hết, tụi tui chưa có con mặc dù rất muốn, tui bắn trong từ đó đến giờ mà chưa có, mặc dù đi khám thì sức khỏe 02 vk ck bình thường ak.

caoca

Yếu sinh lý
Tui đang muốn tìm thợ chụp rồi some nè bác, tele của bác là gì?

Bên trên