• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Chính thức nghiện FOREX

bacdajbang231

Yếu sinh lý
Tổng tiền tao đã thua: 5400$
Nhưng tao vẫn đéo thấy gì gọi là chán đời, ngược lại thấy hưng phấn và muốn gỡ gấp :D
Giờ mở đt ra là nghĩ tới việc dò la tin tức trên mxh, xem dự đoán của bọn chuyên gia từ mấy sàn các loại :D đọc phân tích tụi nó
Tao chuẩn bị cháy tiếp lệnh BUY muộn hôm qua nhưng ko sao, tao sẽ nạp tiếO

bacdajbang231

Yếu sinh lý
Tổng tiền tao đã thua: 5400$
Nhưng tao vẫn đéo thấy gì gọi là chán đời, ngược lại thấy hưng phấn và muốn gỡ gấp :D
Giờ mở đt ra là nghĩ tới việc dò la tin tức trên mxh, xem dự đoán của bọn chuyên gia từ mấy sàn các loại :D đọc phân tích tụi nó
Tao chuẩn bị cháy tiếp lệnh BUY muộn hôm qua nhưng ko sao, tao sẽ nạp tiếp
Có tele ko tao chia sẻ kinh nghiệm. @hoàng3393 bảo đảm hữu ích cho mày nhé

Nỗi nhớ mùa mưa

Yếu sinh lý
Dù mày có kiến thức hay tính kiên nhẫn đến đâu, học thiền hay chơi poker tốt đến mấy... Thì cũng khó lọt vào được top 5%. Vậy nên, hãy coi nó là canh bạc đi, dự đoán tình hình vĩ mô rồi dự đoán xu thế mà vã thôi, all in 1 con thôi, con vàng, con dầu hay cặp GU nào đó... Năm sau mở ra, 1 là mất toàn bộ, 2 là x100, 1000. Đợt t định đánh như vậy nhưng cố mãi không vào được Tesla, trước đó t vào bt, sau đéo hiểu sao, cố mãi ko đc, và t mất cơ hội giàu đợt ấy nên t đã bỏ chơi

duynguyenminh

Giáo sư
Em trai, bọn anh ở phố Trần Duy Hưng, anh đang nứng quá, dù ko em, 200k, bao bãi đáp, em kèn sáo giỏi bo thêm 100k, đĩ đực có 💯 anh cho em tận 300k là quý em lắm... Cuộc sống mà thuốc lá 🚬, kẹt tiền cứ gọi anh💵 thuốc lá 🚬

MAGIC

Tao là gay
Chủ thớt
Dù mày có kiến thức hay tính kiên nhẫn đến đâu, học thiền hay chơi poker tốt đến mấy... Thì cũng khó lọt vào được top 5%. Vậy nên, hãy coi nó là canh bạc đi, dự đoán tình hình vĩ mô rồi dự đoán xu thế mà vã thôi, all in 1 con thôi, con vàng, con dầu hay cặp GU nào đó... Năm sau mở ra, 1 là mất toàn bộ, 2 là x100, 1000. Đợt t định đánh như vậy nhưng cố mãi không vào được Tesla, trước đó t vào bt, sau đéo hiểu sao, cố mãi ko đc, và t mất cơ hội giàu đợt ấy nên t đã bỏ chơi
tao cũng từng vậy, định đánh sell vàng rồi ngâm tới hết tháng, lẽ ra lãi 4000$ rồi nhưng lương ương cắt lỗ vì sợ thế là giờ mất ăn lại mất cơ hội

Bên trên