• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Sao nga ngố ném bom Ukraine thì ko sao, khi bị Ukraine dùng pháo Himars bắn vào lãnh thổ thì ngố lên tiếng phản đối liền

datlaiman

Yếu sinh lý
Mọi người thấy ngố có vô lý không
Đánh nhau thì còn quan tâm gì đến lời nói, cái chính là không vi phạm lợi ích của nhau, lợi ích chia sẻ. Giả sử bây giờ ông muốn nuôi heo vì sẽ được thằng ở ngoài thị trấn nó hứa mua giá cao nhưng làm thế thì thối hàng xóm.

Hàng xóm bảo ông làm thế thối tôi không chịu được, ông bảo ccc nhá vì đây là đất của ông => nếu ông mạnh ông không sao, ông yếu thì hàng xóm nó samg đập chết!

Hungliuriu

Yếu sinh lý
Do k phải vũ khí ukr sản xuất, vũ khí thằng mỹ cấp nó không cho bắn, bắn thì thằng nga nó cấp cho thằng cạnh mỹ bắn vào mỹ

Mẹ cà chớn

Tao là gay
Chủ thớt
Do k phải vũ khí ukr sản xuất, vũ khí thằng mỹ cấp nó không cho bắn, bắn thì thằng nga nó cấp cho thằng cạnh mỹ bắn vào mỹ
Giờ nga ngố có cấp thêm thuốc liều thì cũng đéo thằng nào dám bắn vào lãnh thổ Mỹ, mà nga ngố cũng đéo có bạn và đồng minh đâu

Sieunhanxxx

Yếu sinh lý
Hỏi câu như thằng ko não , sao k hỏi mẹ luôn Mẽo đi tàn sát cướp bóc khắp thế giới không sao mà Nga nó đặt VKHN ở Cuba thì gào mồm lên . Nó làm thế vì nó thích đc ko

Mẹ cà chớn

Tao là gay
Chủ thớt
Hỏi câu như thằng ko não , sao k hỏi mẹ luôn Mẽo đi tàn sát cướp bóc khắp thế giới không sao mà Nga nó đặt VKHN ở Cuba thì gào mồm lên . Nó làm thế vì nó thích đc ko
Mày nói như vậy khác gì chửi vào mặt bác Trọng, chính bác Trọng mời Mỹ sang ký đối tác chiến lược toàn diện đó, chắc bác ấy muốn thành đối tác chiến lược với thằng ăn cướp à, mày coi thường liêm sỉ bác tao thế

Sieunhanxxx

Yếu sinh lý
Mày nói như vậy khác gì chửi vào mặt bác Trọng, chính bác Trọng mời Mỹ sang ký đối tác chiến lược toàn diện đó, chắc bác ấy muốn thành đối tác chiến lược với thằng ăn cướp à, mày coi thường liêm sỉ bác tao thế
Ai mời ? Có giấy mời chụp lên xem cái , mẹ bị thằng Khựa nó bỏ xa nó xem như chó , họp này họp kia nó đuổi như đuổi tà nên sang nịnh bác tao cho gãy cả lưỡi chứ ngồi đấy mà mời , hết thời đi tìm kiếm đồng minh khắp nơi mỗi tội khựa hay mẽo chỉ là quân cờ cho bác tao lợi dụng thôi , chúng mày cứ việc bọn tao có lợi thì bọn tao húp thôi , mẹ lũ ăn cướp mà vẫn để thằng khác nó ngồi lên đầu :))

Mẹ cà chớn

Tao là gay
Chủ thớt
Ai mời ? Có giấy mời chụp lên xem cái , mẹ bị thằng Khựa nó bỏ xa nó xem như chó , họp này họp kia nó đuổi như đuổi tà nên sang nịnh bác tao cho gãy cả lưỡi chứ ngồi đấy mà mời , hết thời đi tìm kiếm đồng minh khắp nơi mỗi tội khựa hay mẽo chỉ là quân cờ cho bác tao lợi dụng thôi , chúng mày cứ việc bọn tao có lợi thì bọn tao húp thôi , mẹ lũ ăn cướp mà vẫn để thằng khác nó ngồi lên đầu :))
Sao nó là ăn cướp mà bác Trọng lại chơi với nó,bác ấy là người trọng danh dự chứ đâu phải loài súc vật như mày, mày ăn rồi ỉa luôn hả con

Hualuatphong

Yếu sinh lý
Nga sẽ sa lầy thôi, Mỹ và đông minh đéo bao h muốn nga yên đâu! Đang yên đang lành nghe theo thằng pú thì ăn lồn là đúng rồi! Gái ngon tha hồ bị đit!

Sieunhanxxx

Yếu sinh lý
Sao nó là ăn cướp mà bác Trọng lại chơi với nó,bác ấy là người trọng danh dự chứ đâu phải loài súc vật như mày, mày ăn rồi ỉa luôn hả con
Thích đạo đức thì về gõ đầu thằng bố với con mẹ mày cùng thằng Tuệ chó mà bàn nhé , chính trị đi nói đạo đức , đạo đức nhưng lại thích bọn dùng lọ muối giết bnhieu người để cướp dầu , câm ngay mõm lại , sủa thêm câu nữa là ăn block ngay đấy

Mẹ cà chớn

Tao là gay
Chủ thớt
Thích đạo đức thì về gõ đầu thằng bố với con mẹ mày cùng thằng Tuệ chó mà bàn nhé , chính trị đi nói đạo đức , đạo đức nhưng lại thích bọn dùng lọ muối giết bnhieu người để cướp dầu , câm ngay mõm lại , sủa thêm câu nữa là ăn block ngay đấy
À, nếu mày nhắc về ngài Thích Minh Tuệ với giọng này thì chắc chắn mày là súc vật chứ ko phải là người rồi
Cẩn thận ra đường xe nó đâm chết thì lại hỏi tại sao nhé
Thôi, tao ko tranh luận với súc vật nữa

Bên trên