• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có video Có những lúc anh mơ được địt em lúc ban đầu

deptrai123

Yếu sinh lý
Em hỏi mn cái này hơi nhạy cảm, kiểu em thì 22 tuổi ck em thì 30t, em sinh con rồi .. tuổi của em thì nó hơi nhu cầu cao hay sao í mn, mà ck em thì kh như v, ông í chỉ đi làm 7h về, rồi ăn uống xong chơi game tới đúng 11h ngủ. Nhiều khi em muốn e đòi hoặc e chủ động cũng nói thôi đi ngủ, hoặc là mắc chơi game. Bây giờ ông lại chơi chiêu ở dơ, ăn uống đổ mồ hôi kh đi tắm mà dô ngủ, mồm thì hôi. Em ngủ gần e k dám quay mặt lại gần ổng luôn ạ

Em kh biết qhtd có qtrong trong hôn nhân kh ạ, chứ ck em làm e dần dần mất cảm giác k muốn chủ động nữa . 1 tháng có khi được 3 4 lần là nhiều r ạ .

Do lâu mới làm như v mặc dù sử dụng bao để tránh thai mà chưa đc 5phút nữa đã xong rồi, e hụt hẫng dễ sợ

Em không biết lm sao luôn mn ơi
Mong ad duyệt ạ , e nên nói sao để sửa cuộc hôn nhân này ạ, vck với nhau mà di lm về chỉ cắm cụi xem dt
Tháng địt 3-4 lần là nhiều r, tôi đây vợ cho địt tháng có lần

daodiemq

Tiến sĩ
Chủ thớt
Người phụ nữ đang hờn dỗi ta, người mang trong hình hài của một người lớn, cao một mét sáu và có thể tỏ ra trưởng thành hơn bất kỳ ai khác ở ngoài kia, nhưng đối với riêng ta, cô ấy vẫn là một đứa trẻ.

Cô ấy muốn được ta quan tâm như cách bố mẹ quan tâm cô ấy. Cô ấy muốn được ta thấu hiểu như cách bố mẹ cô ấy thấu hiểu cô ấy. Cô ấy muốn ta là những người tiếp nối tình yêu đầu tiên mà cô ấy nhận được trên cõi đời này.

Vì vậy, yêu một người phụ nữ khi hờn dỗi cũng chính là yêu lấy đứa trẻ bên trong cô ấy, một đứa trẻ còn chưa trưởng thành, không thể diễn đạt mong muốn của mình bằng lời nói, nhưng lúc nào cũng có nhu cầu được hiểu thấu.

daodiemq

Tiến sĩ
Chủ thớt
một cuộc tranh luận có thể nhanh chóng chuyển sang trạng thái tranh cãi, thậm chí ẩu đả ngoài đời thực, nếu một người chuyển từ ngôn ngữ thông thường sang ngôn ngữ kích động bạo lực, tấn công cá nhân hoặc xúc phạm người đối diện mà họ đang giao tiếp.

Chửi thề với một ai đó có thể khiến bạn nhận về một cú đấm ngay tức thời, nhưng chửi thề trên mạng thì không. Sự mất đồng bộ này sẽ bảo vệ bạn, cho bạn cảm giác được an toàn, vì một cú đấm không thể tự dưng nhảy ra khỏi màn hình, bạn sẽ tự tin phá vỡ các chuẩn mực xã hội mà không sợ phải nhận về hậu quả, ít nhất là ngay lập tức.

Ngược lại, nếu là một cuộc tranh cãi ngoài đời thực, các cá nhân khi giao tiếp mặt đối mặt sẽ phải tính toán đến mọi tình huống, trong đó có những hậu quả mà họ có thể phải nhận ngay tức thời để điều chỉnh lời nói và hành vi tiếp theo của mình.

kequansatvn

Yếu sinh lý
Em hỏi mn cái này hơi nhạy cảm, kiểu em thì 22 tuổi ck em thì 30t, em sinh con rồi .. tuổi của em thì nó hơi nhu cầu cao hay sao í mn, mà ck em thì kh như v, ông í chỉ đi làm 7h về, rồi ăn uống xong chơi game tới đúng 11h ngủ. Nhiều khi em muốn e đòi hoặc e chủ động cũng nói thôi đi ngủ, hoặc là mắc chơi game. Bây giờ ông lại chơi chiêu ở dơ, ăn uống đổ mồ hôi kh đi tắm mà dô ngủ, mồm thì hôi. Em ngủ gần e k dám quay mặt lại gần ổng luôn ạ

Em kh biết qhtd có qtrong trong hôn nhân kh ạ, chứ ck em làm e dần dần mất cảm giác k muốn chủ động nữa . 1 tháng có khi được 3 4 lần là nhiều r ạ .

Do lâu mới làm như v mặc dù sử dụng bao để tránh thai mà chưa đc 5phút nữa đã xong rồi, e hụt hẫng dễ sợ

Em không biết lm sao luôn mn ơi
Mong ad duyệt ạ , e nên nói sao để sửa cuộc hôn nhân này ạ, vck với nhau mà di lm về chỉ cắm cụi xem dt
Mọi ng cho e hỏi. Thật ra e ko có kinh nghiệm trong chuyện yêu đương vì ck e là mối tình đầu. E có 2 con gái rồi
Vk ck e xảy ra nhiều xích mích. Ck e bảo thủ. Gia trưởng ko nhận sai. E chán nói ko dc. Bọn e đã dẫn tới ly hôn. Trc ngày ra toà ck e đi về vẫn cứ muốn động chạm e.
E tưởng ổng thay đổi nhưng sau đó vẫn ko xin lỗi e và ra toà 2 vk ck e vẫn ký vào đơn.
Đến ngày có quyết định ly hôn
Ổng lại mò về nhà riêng e xong ôm ấp hôn hít
Đòi quan hệ và còn hôn tím cổ e để e đi làm nữa. Xong lại tỏ ra như ko có chuyện gì. Cũng ko xin lỗi hay gì cả.
Không hiểu đàn ông nghĩ gì vậy.
Thế là muốn làm lành hay ntnao ạ
chuyện chồng e như vậy thì nên trao đổi vs nhau chứ kiểu này đường ai nấy đi là có r đấy, tội 2 bé nếu ở lại thì 2 vc sống như ng dưng mà đi thì 2 bé khổ haizzz

hailua88vp

Yếu sinh lý
Mọi ng cho e hỏi. Thật ra e ko có kinh nghiệm trong chuyện yêu đương vì ck e là mối tình đầu. E có 2 con gái rồi
Vk ck e xảy ra nhiều xích mích. Ck e bảo thủ. Gia trưởng ko nhận sai. E chán nói ko dc. Bọn e đã dẫn tới ly hôn. Trc ngày ra toà ck e đi về vẫn cứ muốn động chạm e.
E tưởng ổng thay đổi nhưng sau đó vẫn ko xin lỗi e và ra toà 2 vk ck e vẫn ký vào đơn.
Đến ngày có quyết định ly hôn
Ổng lại mò về nhà riêng e xong ôm ấp hôn hít
Đòi quan hệ và còn hôn tím cổ e để e đi làm nữa. Xong lại tỏ ra như ko có chuyện gì. Cũng ko xin lỗi hay gì cả.
Không hiểu đàn ông nghĩ gì vậy.
Thế là muốn làm lành hay ntnao ạ
Ck em ko làm được thì để anh nhé

Bên trên